HomeENTERTAINMENTబ్రేకింగ్: ఐపిఎల్ 2021 యొక్క మిగిలిన మ్యాచ్‌లు ఈ తేదీ నుండి యుఎఇలో నిర్వహించబడతాయి

బ్రేకింగ్: ఐపిఎల్ 2021 యొక్క మిగిలిన మ్యాచ్‌లు ఈ తేదీ నుండి యుఎఇలో నిర్వహించబడతాయి

భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి (బిసిసిఐ) ప్రకటించింది ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) యొక్క 14 వ ఎడిషన్ యొక్క మిగిలిన భాగం భారతదేశంలోని కోవిడ్ -19 మహమ్మారిని దృష్టిలో ఉంచుకుని యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్ (యుఎఇ) కి తరలించబడుతుంది. బయో సేఫ్ వాతావరణంలో ఉన్నప్పటికీ కోవిడ్ -19 కు చాలా మంది ఆటగాళ్ళు పాజిటివ్ పరీక్షించిన తరువాత ఈ నెల ప్రారంభంలో నగదు రిచ్ లీగ్ నిలిపివేయబడింది.

బిసిసిఐ ఉపాధ్యక్షుడు రాజీవ్ శుక్లా శనివారం ఈ ప్రకటన చేశారు, సెప్టెంబర్ 18 లేదా 19 తేదీలలో మ్యాచ్‌లు తాత్కాలికంగా తిరిగి ప్రారంభమవుతాయని భావిస్తున్నారు. ప్రారంభమయ్యే అవకాశం సెప్టెంబర్ 18 నుండి 20 మధ్య ఉంటుంది. సెప్టెంబర్ 18 శనివారం మరియు 19 ఆదివారం కావడంతో, వారాంతపు తేదీన మీరు దీన్ని తిరిగి ప్రారంభించాలనుకుంటున్నారు “అని బిసిసిఐ అధికారి ఒకరు పేర్కొన్నారు వార్తా సంస్థ.

“అదేవిధంగా, అక్టోబర్ 9 లేదా 10 వ వారాంతంలో ఫైనల్ అవుతుంది. మేము ప్రయాణాన్ని ఖరారు చేస్తున్నాము మరియు 10 డబుల్ హెడర్లు మరియు ఏడు సాయంత్రం మ్యాచ్‌లతో పాటు నాలుగు ప్రధాన ఆటలు (రెండు క్వాలిఫైయర్స్, ఒక ఎలిమినేటర్ మరియు ఫైనల్) ఉంటాయి, ఇది 31 మ్యాచ్‌ల జాబితాను పూర్తి చేస్తుంది , “అధికారి జోడించారు.

” బబుల్ టు బబుల్ “బదిలీ కోసం భారత జట్టును చార్టర్డ్ విమానంలో యుఎఇకి ఎగురవేస్తామని పేర్కొంటూ, మూలం,” ది ఇండియన్ జట్టు మరియు అందుబాటులో ఉన్న ఇంగ్లీష్ ఆటగాళ్ళు మాంచెస్టర్ నుండి దుబాయ్ వెళ్లే అదే చార్టర్ విమానంలో ఎగురుతుంది. అదేవిధంగా, కరేబియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ ఎంగేజ్‌మెంట్లు పూర్తి చేసిన తర్వాత వెస్టిండీస్ ఆటగాళ్ళు కూడా ఎగిరిపోతారు. యుకె మరియు కరేబియన్ నుండి వచ్చే ఆటగాళ్లకు మూడు రోజుల నిర్బంధం ఉంటుంది. “

– ఇండియన్‌ప్రీమియర్ లీగ్ (@IPL) మే 29, 2021

ఇంకా చదవండి

Previous article“ఆడ లీడ్స్ మీ నుండి పారిపోతాయి”
Next articleమరణించిన బెస్ట్ ఫ్రెండ్ పై టి శివ యొక్క ఎమోషనల్ నోట్
RELATED ARTICLES

మాలవికా మోహనన్ తన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలలో విజయ్‌ను అనుకరించాడు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది

తన కంటే 18 సంవత్సరాలు పెద్దవాడైన నటుడితో రహస్య సంతానం కలిగి ఉండడాన్ని యువ నటి ఖండించింది

COVID 19 కు సూరియా మరియు జ్యోతిక టీకాలు వేస్తారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments