HomeENTERTAINMENTప్రపంచానికి మరో 'చార్లీ అండ్ చాక్లెట్ ఫ్యాక్టరీ' సినిమా ఎందుకు అవసరం లేదు

ప్రపంచానికి మరో 'చార్లీ అండ్ చాక్లెట్ ఫ్యాక్టరీ' సినిమా ఎందుకు అవసరం లేదు

2023 లో ప్రీక్వెల్ వరుసలో, ప్రతి తరానికి

విల్లీ వోంకా ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది. ‘చార్లీ అండ్ ది చాక్లెట్ ఫ్యాక్టరీ’ (1971) నుండి నటుడు జీన్ వైల్డర్, ఇది ఒక పోటి మూసను సృష్టించింది.
మీరు దాని గురించి ఆలోచించినప్పుడు, అల్ట్రా-సమస్యాత్మక విల్లీ వోంకా యొక్క చాక్లెట్ ప్రపంచాన్ని – ముఖ్యంగా చార్లీని సందర్శించడానికి వెళ్ళిన ఐదు బంగారు టికెట్ విజేతలపై అసూయపడటం న్యాయం. రోల్డ్ డాల్ యొక్క విల్లీ వోంకా మరియు చాక్లెట్ ఫ్యాక్టరీ

యొక్క అద్భుత ప్రపంచాన్ని తిరిగి సందర్శించడానికి వార్నర్ బ్రదర్స్ సిద్ధంగా ఉన్నందున ఈ చిన్ననాటి క్లాసిక్ త్వరలో మీ దగ్గరికి తెరపైకి వస్తుంది. మూడవసారి వోంకా , మార్చి 2023 లో విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ప్లాట్ గురించి ఇంకా పెద్దగా వెల్లడించనప్పటికీ, వోంకా దీనికి ముందస్తుగా ఉంటుందని మాకు తెలుసు ఫ్రాంచైజ్ మరియు యువ విల్లీ వోంకా యొక్క సాహసాల చుట్టూ తిరుగుతుంది. రాబోయే రీబూట్ యొక్క చిన్న వెర్షన్ వలె తిమోతీ చలమెట్ ( లేడీ బర్డ్, బ్యూటిఫుల్ బాయ్) విల్లీ వోంకా, ప్రపంచ ప్రఖ్యాత చాకొలేటియర్ కావడానికి ముందు. వోంకా పాల్ కింగ్ దర్శకత్వం వహించనున్నారు ( పాడింగ్టన్, పాడింగ్టన్ 2 ) మరియు సైమన్ ఫర్నాబీ (

తో కలిసి వ్రాసిన స్క్రిప్ట్ ఆధారంగా పాడింగ్టన్ 2). నివేదిక ప్రకారం, ఉత్పత్తి ఒక సంగీతంగా ఉంటుంది మరియు తిమోతి చాలమెట్‌ను వేరే అవతారంలో చూస్తాడు, అతను తన చేతిని ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు లా లా ల్యాండ్ – ఎస్క్యూ ఫార్మాట్. వార్నర్ బ్రదర్స్ మొదట్లో మొదటి సినిమాను 1971 లో విడుదల చేశారు, 1964 నవల ఆధారంగా, జీన్ వైల్డర్ అసాధారణ కథానాయకుడిగా నటించారు. మూడు దశాబ్దాల తరువాత, 2005 లో, దాని రీబూట్, చార్లీ అండ్ చాక్లెట్ ఫ్యాక్టరీ, అందుకుంది ఫాంటసీకి హాస్యంతో నడిచే విధానం మరియు నాణ్యమైన సినిమా అనుభవానికి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రశంసలు. ఈ మధ్య, జీన్ వైల్డర్స్ వోంకా కండెస్సెండింగ్ / వ్యంగ్య పోటి ఫార్మాట్ కోసం ఇంటర్నెట్ సహ-ఎంపిక కారణంగా అసలు చలన చిత్ర అనుకరణ కూడా ప్రజాదరణ పొందింది. . ఏదేమైనా, 16 సంవత్సరాల తరువాత, వోంకా తో మరో సినిమాను ఫ్రాంచైజీకి చేర్చాలనే నిర్ణయం కనిపిస్తుంది కొంచెం స్థలం లేదు – మరియు కొద్దిగా సమస్యాత్మకం. 2005 సంస్కరణలో చూసినట్లుగా, వోంకా (జానీ డెప్) ఒక కలత చెందిన పిల్లవాడు, తన కలలను వెంబడించటానికి చిన్న వయస్సులోనే ఇంటి నుండి (మరియు దుర్వినియోగమైన తండ్రి) బయలుదేరాడు. యుక్తవయస్సుకు వేగంగా ముందుకు వెళుతున్న అతను, లూంపాలాండ్ – ఓంపా-లూంపాస్ యొక్క భూమిని కనుగొన్నాడు – అక్కడ నుండి అతను తన చాక్లెట్ కోసం “ప్రపంచంలోని ఉత్తమ కోకో బీన్స్” ను పొందాడు, ఇది కల్పిత ప్రపంచంలో తనకున్న అపారమైన ప్రజాదరణను వివరిస్తుంది. ప్లాట్‌కు మద్దతు ఇవ్వడానికి ఈ సమాచారం సరిపోతున్నప్పటికీ, వోంకా సమస్యాత్మక గతాన్ని లోతుగా పరిశోధించడం లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది మరియు పాత్ర యొక్క ఉత్తేజకరమైన సాహసాలు. ఇది వారి సీట్ల అంచున అభిమానులను కలిగి ఉండవచ్చు, విల్లీ వోంకా యొక్క గతం కొన్ని ముఖ్యమైన సమస్యలను కలిగి ఉంటుంది. ఒంపా లూంపాస్ నల్లగా ఉన్న ఆఫ్రికాలో ఉన్న లూంపాలాండ్ గురించి అసలు పుస్తకంలో రోల్డ్ డాల్ రాశాడు. అయినప్పటికీ, జాత్యహంకార ఆరోపణల కారణంగా, డాల్ తరువాత సమాజం యొక్క వర్ణనను మార్చాడు. మునుపటి సినిమాలు లేదా పుస్తకం విల్లీ వోంకా కోకో బీన్ యొక్క భూమిపై పునరావాసం కల్పించడానికి మరియు ఓంపా లూంపాస్‌ను ఫ్యాక్టరీ కార్మికులుగా బానిసలుగా మార్చడానికి మాత్రమే దాడి చేయలేదని డిస్కౌంట్ చేయలేదు. వోంకా చర్యలను పోషించకుండా ప్రదర్శించడం ఇది ఒక సవాలుగా ఉండటమే కాకుండా, స్కిజోటిపాల్ పర్సనాలిటీ డిజార్డర్‌తో అతని పోరాటం గురించి కూడా ఈ చిత్రం లోతుగా పరిశోధించవచ్చు, ఇది తయారీదారుల ఆకాంక్షలు మరియు సినిమా-వెళ్ళేవారి అంచనాలను సులభంగా ఇవ్వలేము. రాబోయే రెండేళ్ళలో మరిన్ని వివరాలు వెలువడుతున్నప్పుడు, మిఠాయి నిజంగా తగినంత దండిగా ఉందో లేదో మాకు తెలుస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous article'స్కేల్డ్ అండ్ ఐసీ': ట్వంటీ వన్ పైలట్స్ 'న్యూ ఆల్బమ్ పాండమిక్‌లో ఆశావాదాన్ని తెస్తుంది
Next article# సమీక్ష వీక్షణ: మే 2021
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments