HomeBUSINESS'చెన్నై నగరంలో టీకాలు వేసిన 45-ప్లస్ జనాభాలో 55%'

'చెన్నై నగరంలో టీకాలు వేసిన 45-ప్లస్ జనాభాలో 55%'

గ్రేటర్ చెన్నై కార్పొరేషన్ (జిసిసి) లోని పై -45 జనాభాలో దాదాపు 55 శాతం మందికి కోవిడ్ -19 టీకాలు వేయించారు. ఈ వయస్సులో ఏ మెట్రోపాలిటన్ నగరంలోనూ ఇది అత్యధిక కవరేజ్. కోవిడ్ -19 వ్యాప్తిని నివారించడానికి టీకా మాత్రమే మార్గం అని జివిసి కమిషనర్ గగన్‌దీప్ సింగ్ బేడి జిసిసి వైద్యులందరికీ రాసిన లేఖలో కోవిడ్ -19 మహమ్మారిపై పోరాడటానికి వారు చేసిన కృషిని ప్రశంసించారు.

చెన్నైలో ఇప్పటివరకు దాదాపు 19 లక్షల మందికి టీకాలు వేశారు.

వైద్యులు చేస్తున్న నిస్వార్థ పని పట్ల కృతజ్ఞతలు, ప్రశంసలు వ్యక్తం చేస్తూ, బేడీ మాట్లాడుతూ మూడు ప్రాధమిక కోవిడ్ -19 ప్రతిస్పందనలో వారు కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారని చెప్పారు. జిసిసి యొక్క వ్యూహాలు – డోర్స్టెప్ ట్రయాజింగ్; జ్వరం శిబిరాలు మరియు టీకా శిబిరాలు.

తలుపు-దశల పరీక్షల ద్వారా, రోగిని త్వరగా చేరుకోవడం మరియు వైద్య సలహాలను అందించడమే కాక, ఈ వ్యాధిని ఎదుర్కొనే మానసిక బలం కూడా. “ఇంటింటికి వెళ్లి రోగులను పరీక్షించడంలో ఉన్న ఇబ్బందులను మనం can హించవచ్చు. మీ వ్యక్తిగత ఇబ్బందుల కంటే మీరు ప్రజల మంచిని ముందు ఉంచుతున్నారు మరియు ఇది మీరు మరియు పారా మెడికల్ సిబ్బంది చేసిన గొప్ప ప్రయత్నం ”అని బేడి అన్నారు ..

జ్వరం సర్వే కార్మికుల సమన్వయం (ఎఫ్‌ఎస్‌డబ్ల్యు) మరియు ప్రవర్తన జ్వరం శిబిరాలు జిసిసి యొక్క ముఖ్య లక్షణాలు. ప్రాణాలను రక్షించడంలో రోగలక్షణ కేసుల యొక్క ప్రారంభ గుర్తింపు, పరీక్ష మరియు చికిత్స యొక్క ఈ ప్రాముఖ్యత తగినంతగా నొక్కి చెప్పబడదు. “మీరు ఎఫ్ఎస్డబ్ల్యుల పనిని సమన్వయపరుస్తున్నారు, అలాగే జ్వరం శిబిరాలను చాలా సమర్థవంతంగా నిర్వహిస్తున్నారు మరియు చెన్నై నగర ప్రజలు మీకు రుణపడి ఉన్నారు. మా కాంట్రాక్ట్ వైద్యులు టెలి-కన్సల్టింగ్ ద్వారా అనారోగ్య రోగులను మీరు అనుసరించడం మరియు కార్-అంబులెన్స్‌లను న్యాయంగా ఉపయోగించడం కూడా చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది, ”అని లేఖలో పేర్కొంది.

“ మేము రోజూ తగ్గుతున్నాం కేసులు తేదీ నాటికి నివేదించబడ్డాయి. మా ప్రయత్నాలు మరికొన్ని వారాల పాటు అదే విధంగా కొనసాగితే, మహమ్మారి యొక్క రెండవ తరంగాన్ని సమర్థవంతంగా నిర్వహించగలుగుతామని మేము నమ్ముతున్నాము. ప్రతి ఒక్కరూ నిజంగా అభినందిస్తున్న సమాజానికి మీరు చేసిన అంకితభావ సేవకు మేము మీకు కృతజ్ఞతలు ”అని ఆయన లేఖలో పేర్కొన్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleరోజువారీ కొత్త కోవిడ్ కేసుల విషయంలో కోయంబత్తూర్ చెన్నైని అధిగమించింది
Next articleమాజీ సహాయకుడు COVID-19 విమర్శలను UK PM బోరిస్ జాన్సన్ తిరస్కరించారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments