Wednesday, May 26, 2021
HomeEntertainmentBTS 5 గిన్నిస్ ప్రపంచ రికార్డులను బద్దలు కొట్టింది; వాటిలో నాలుగు కొత్తగా విడుదలైన...

BTS 5 గిన్నిస్ ప్రపంచ రికార్డులను బద్దలు కొట్టింది; వాటిలో నాలుగు కొత్తగా విడుదలైన సింగిల్ 'బటర్'తో

ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద బ్యాండ్ అయిన దక్షిణ కొరియా జగ్గర్నాట్ BTS మరోసారి రికార్డులను బద్దలు కొడుతోంది – వాటిలో ఒకటి లేదా రెండు కాదు, వాటిలో ఐదు కొత్తగా విడుదలైన వేసవి పాటతో, వెన్న ‘. బిల్‌బోర్డ్ మ్యూజిక్ అవార్డ్స్ 2021 లో క్లీన్ స్వీప్ చేసిన తర్వాత ఈ బృందం అధికంగా దూసుకుపోతోంది, అక్కడ వారు ఎంపికైన మొత్తం 4 విభాగాలను గెలుచుకున్నారు: టాప్ సెల్లింగ్ సాంగ్, టాప్ డుయో / గ్రూప్, టాప్ సాంగ్ సేల్స్ ఆర్టిస్ట్ మరియు టాప్ వారి చార్ట్-టాపింగ్ సింగిల్ ‘డైనమైట్’ కోసం సోషల్ ఆర్టిస్ట్. ఇప్పుడు, వారి రెండవ ఇంగ్లీష్ సింగిల్‌తో, వారు నాలుగు గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్‌లను మరియు గ్రూప్ రికార్డ్‌ను బద్దలు కొట్టారు.

BTS breaks five Guinness World Records; four of them with newly released single 'Butter'

వారి తాజా సింగిల్ ‘బటర్’ అనేది డ్యాన్స్-పాప్ ట్రాక్, ఇది వినేవారికి ఇష్టమైన ఇయర్‌వార్మ్‌గా మారుతుంది, దాని విలక్షణమైన బేస్‌లైన్ మరియు స్ఫుటమైన సింథ్ శబ్దాలతో. 21 మే 2021 న ప్రీమియర్ కోసం 3.9 మిలియన్ల మంది ఏకకాలంలో వీక్షకులతో యూట్యూబ్‌లో ఒక వీడియో యొక్క ప్రీమియర్ ప్రదర్శన కోసం సెప్టెట్ యొక్క కొత్త సింగిల్ అత్యధిక ప్రేక్షకుల రికార్డును బద్దలు కొట్టిందని మే 25 న గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్స్ ధృవీకరించింది. ఈ రికార్డును గతంలో BTS వారికే కలిగి ఉంది వారి చివరి సింగిల్ ‘డైనమైట్’, 3 మిలియన్ల ఉమ్మడి గరిష్ట వీక్షకులను కలిగి ఉంది.

ఇంకా, సింగిల్ రికార్డును బద్దలు కొట్టింది 108,200,000 వీక్షణలతో 24 గంటల్లో అత్యధికంగా వీక్షించిన యూట్యూబ్ మ్యూజిక్ వీడియో, దీనిని మే 24 న యూట్యూబ్ ధృవీకరించింది. వారు కూడా రికార్డును బద్దలు కొట్టారు K- పాప్ సమూహం 24 గంటల్లో అత్యధికంగా వీక్షించిన YouTube మ్యూజిక్ వీడియో కోసం.

మూడు యూట్యూబ్ రికార్డుల తరువాత, BTS స్పాటిఫైకి వెళ్ళింది. ‘వెన్న’ “ఒకే రోజులో” 11,042,335 గ్లోబల్ స్ట్రీమ్‌లను సంపాదించింది, మొదటి 24 గంటల్లో స్పాటిఫైలో అత్యధికంగా ప్రసారం చేసిన ట్రాక్ రికార్డును బద్దలుకొట్టింది. “

BTS ‘బటర్’ తో విరిగిపోయిన నాలుగు రికార్డులు కాకుండా, గిన్నిస్ వరల్డ్ రికార్డ్స్ “20 ఏప్రిల్ 2021 నాటికి, BTS సంగీతం స్పాటిఫై (సమూహం) పై అత్యధికంగా ప్రసారం చేసిన రికార్డును బద్దలు కొట్టి స్పాటిఫైలో 16.3 బిలియన్ సార్లు ప్రసారం చేసింది. “

BTS ఇప్పుడు 23 ప్రపంచ రికార్డులను కలిగి ఉంది, వారిని అత్యంత శక్తివంతమైన కళాకారులలో ఒకరిగా చేసింది

ట్విట్టర్ అభిమానులు ‘బటర్’ గురించి ప్రపంచవ్యాప్తంగా 31 మిలియన్ల సార్లు ట్వీట్ చేసినట్లు ధృవీకరించారు. రోజు, మరియు ఒక నెలలో 300 మిలియన్లకు పైగా ట్వీట్లు సింగిల్ విడుదలకు దారితీశాయి. ‘వెన్న’ మే 21 న అర్ధరాత్రి ET వద్ద విడుదలైంది, తరువాత ప్రపంచ ప్రీమియర్ ప్రదర్శన మే 23 న రాత్రి 8 గంటలకు ET వద్ద 2021 బిల్‌బోర్డ్ మ్యూజిక్ అవార్డ్స్ (బిబిఎంఎ).

పాప్ చిహ్నాలు ది లేట్ షో విత్ స్టీఫెన్ కోల్‌బెర్ట్ ఆన్‌లో కనిపించడంతో moment పందుకుంటాయి మే 25 మరియు మే 28 న గుడ్ మార్నింగ్ అమెరికా 2021 సమ్మర్ కన్సర్ట్ సిరీస్. BTS ఇటీవల ఆన్‌లైన్ లైవ్-స్ట్రీమింగ్ ఈవెంట్ BTS 2021 MUSTER SOWOOZOO , BTS మరియు ARMY యొక్క 8 వ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా జరిగింది.

ఇంకా చదవండి: ప్రపంచవ్యాప్తంగా 300 మిలియన్ ట్వీట్లతో కొత్తగా విడుదలైన సింగిల్ ‘బటర్’పై బిటిఎస్ ఆర్మీ ప్రేమను వ్యాప్తి చేసింది

BOLLYWOOD NEWS

మమ్మల్ని పట్టుకోండి తాజా బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅనుష్క శర్మ మరియు విరాట్ కోహ్లీ రూ. పిల్లలకి 16 కోట్ల మందు
Next articleపరిణీతా బోర్తాకుర్ ఇంట్లో ఆడిషన్లు ఇవ్వడం ఎందుకు భారం అనిపిస్తుంది
RELATED ARTICLES

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోల్డ్ కేసు: అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో బ్యాగ్స్ ది OTT రైట్స్

తనను తాను మంచిగా మార్కెటింగ్ చేయలేదని తుషార్ కపూర్ చింతిస్తున్నాడు; అతను కొన్ని చిత్రాలను బలవంతంగా చేసాడు

సిద్దార్థ్ శుక్లా తన పాత్ర గురించి విరిగిన బ్యూటిఫుల్ 3, ALT బాలాజీ యొక్క రొమాన్స్ డ్రామా

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోల్డ్ కేసు: అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో బ్యాగ్స్ ది OTT రైట్స్

తనను తాను మంచిగా మార్కెటింగ్ చేయలేదని తుషార్ కపూర్ చింతిస్తున్నాడు; అతను కొన్ని చిత్రాలను బలవంతంగా చేసాడు

సిద్దార్థ్ శుక్లా తన పాత్ర గురించి విరిగిన బ్యూటిఫుల్ 3, ALT బాలాజీ యొక్క రొమాన్స్ డ్రామా

COVID-19 కారణంగా ఇష్క్ మెయిన్ మర్జావన్ 2 నటుడు రాహుల్ సుధీర్ తల్లి

Recent Comments