Wednesday, May 26, 2021
HomeEntertainment'మొదటి' కోసం ఎవర్‌గ్లో యొక్క మండుతున్న వీడియో చూడండి

'మొదటి' కోసం ఎవర్‌గ్లో యొక్క మండుతున్న వీడియో చూడండి

ఈ ట్రాక్ దక్షిణ కొరియా గ్రూప్ యొక్క తాజా EP ‘లాస్ట్ మెలోడీ’

లో ప్రధాన సింగిల్‌గా పనిచేస్తుంది. దక్షిణ కొరియా అమ్మాయి సమూహం ఎవర్‌గ్లో వారి మూడవ EP, చివరి శ్రావ్యత తో దాదాపు ఎనిమిది నెలల తర్వాత తిరిగి వచ్చారు. EP నుండి లీడ్ సింగిల్, “ఫస్ట్” శ్రోతలకు శక్తివంతమైన ట్రాప్ బీట్స్, బలమైన గాత్రాలు మరియు శక్తివంతమైన కొరియోగ్రఫీ యొక్క మిశ్రమాన్ని అందిస్తుంది, ఈ బృందం క్రొత్త ప్రారంభం కోసం శోధించడం గురించి పాడుతుంది. ఫ్యూచరిస్టిక్ హైడ్రాలిక్ లిఫ్ట్ వద్ద ఆసక్తిగా చూస్తూ, సభ్యులు గ్యాస్ మాస్క్ తీయడంతో మ్యూజిక్ వీడియో తెరుచుకుంటుంది. నాటకం దృశ్యమాన మార్పుతో మందంగా ఉంటుంది, ఒక పారిశ్రామిక కర్మాగారంలో సభ్యులను చూపిస్తుంది, దాదాపు ఖగోళ మరియు భావోద్వేగ క్లాసికల్ స్ట్రింగ్ అమరిక యొక్క బీట్లకు వెళుతుంది. సమిష్టి నెమ్మదిగా మసకబారుతుంది, గాయకుడు మియా పాడటంతో పాటు శక్తివంతమైన ఉచ్చు కొట్టుకుంటూ, “నేను చీకటి రాత్రికి భయపడ్డాను (ఆహ్ అవును, అవును) / మీరు రహస్యంగా కూడా దాచారు (ఆహ్ అవును, అవును.)”

సభ్యులు ఈషా మరియు ఇ: యు గందరగోళాల మధ్య కొత్త ఆరంభం కోసం శోధిస్తున్నప్పుడు పట్టుదల యొక్క ప్రాముఖ్యత గురించి వారు ర్యాప్ చేస్తున్నప్పుడు ట్రాక్స్ యొక్క అప్ టెంపో-పాప్ కూర్పును మరింత పెంచుతారు, “మీరు కింద పడవచ్చు (నిలబడవచ్చు) / అది మీరు (చేతులు పైకి) / వేగంగా, బలంగా ఉండటం మంచిది / రాత్రి మరియు ఉదయం మధ్య / ఉదయం 5:30 గంటలకు / తుపాకీ కాల్పులకు వ్యతిరేకంగా యుద్ధం మీ శ్వాసను కలిగి ఉంటుంది. ” వీడియో కొనసాగుతున్నప్పుడు, ఈ బృందం ప్రశాంతమైన బీచ్ నుండి బాహ్య అంతరిక్షం యొక్క నిర్దేశించని భూభాగాల వరకు వివిధ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లకు వ్యతిరేకంగా శక్తివంతమైన కొరియోగ్రాఫ్ చేసిన కదలికలను ప్రదర్శిస్తుంది. ఎవర్‌గ్లో ఒక వ్యసనపరుడైన సింథ్ హుక్ మరియు నమ్మకమైన గాత్రాల సమ్మేళనంతో మానసిక స్థితిని తీవ్రంగా ఉంచుతుంది. లాస్ట్ మెలోడీ వారి 2020 హిట్ నుండి సమూహం యొక్క మూడవ EP, – 77.82X-78.29 . తాజా రికార్డ్ ఎవర్‌గ్లో యొక్క కళాత్మకత యొక్క విభిన్న శైలుల సమ్మేళనంతో, “అడగవద్దు, చెప్పవద్దు” అనే ప్రకాశవంతమైన పాప్ గీతం, “ప్లీజ్ ప్లీజ్” పాప్ బల్లాడ్ మరియు EP యొక్క టైటిల్ ట్రాక్ , “ప్రధమ.”

ఇంకా చదవండి

Previous articleపేలుడు 'మనీ హీస్ట్' పార్ట్ 5 టీజర్ చూడండి
Next articleన్యూ Delhi ిల్లీ తోబుట్టువులను వినండి ఆడువో యొక్క పదునైన ట్రాక్ 'మీ ప్రేమకు మేల్కొలపండి'
RELATED ARTICLES

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోల్డ్ కేసు: అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో బ్యాగ్స్ ది OTT రైట్స్

తనను తాను మంచిగా మార్కెటింగ్ చేయలేదని తుషార్ కపూర్ చింతిస్తున్నాడు; అతను కొన్ని చిత్రాలను బలవంతంగా చేసాడు

సిద్దార్థ్ శుక్లా తన పాత్ర గురించి విరిగిన బ్యూటిఫుల్ 3, ALT బాలాజీ యొక్క రొమాన్స్ డ్రామా

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోల్డ్ కేసు: అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో బ్యాగ్స్ ది OTT రైట్స్

తనను తాను మంచిగా మార్కెటింగ్ చేయలేదని తుషార్ కపూర్ చింతిస్తున్నాడు; అతను కొన్ని చిత్రాలను బలవంతంగా చేసాడు

సిద్దార్థ్ శుక్లా తన పాత్ర గురించి విరిగిన బ్యూటిఫుల్ 3, ALT బాలాజీ యొక్క రొమాన్స్ డ్రామా

COVID-19 కారణంగా ఇష్క్ మెయిన్ మర్జావన్ 2 నటుడు రాహుల్ సుధీర్ తల్లి

Recent Comments