Tuesday, May 25, 2021
HomeEntertainmentరియా చక్రవర్తికి మద్దతు ఇచ్చినందుకు మహేష్ భట్ పై విక్రమ్ భట్: నేను అతని స్వభావాన్ని...

రియా చక్రవర్తికి మద్దతు ఇచ్చినందుకు మహేష్ భట్ పై విక్రమ్ భట్: నేను అతని స్వభావాన్ని మార్చలేను

bredcrumb

bredcrumb

|

తన ఇటీవలి టేట్-ఎ-టేట్‌లో ప్రముఖ దినపత్రిక, చిత్రనిర్మాత విక్రమ్ భట్, తనతో ఒక వెచ్చని సమీకరణాన్ని పంచుకున్నారు చిత్రనిర్మాత మామ మహేష్ భట్, నటుడు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ ఆకస్మిక మరణం తరువాత సహాయ నటి రియా చక్రవర్తికి ట్రోల్ చేయబడ్డారు. జూన్ 14, 2020 న సుశాంత్ తుది శ్వాస విడిచారు, అప్పటినుండి మహేష్ భట్ ట్రోల్ ల లక్ష్యంగా ఉన్నాడు, ఎందుకంటే అతను సుశాంత్ మాజీ ప్రియురాలు రియాకు మద్దతుగా వచ్చాడు.

సుశాంత్-రియా వివాదంలో నెహటిజన్లు మహేష్ భట్ నిందించారని విక్రమ్ భట్ అడిగినప్పుడు, అతను టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాతో మాట్లాడుతూ, “అతను నా సోదరుడు కాదు, నా గురువు. ప్రజలకు సహాయం చేయడం అతని స్వభావం. ప్రజలు ఆనందించండి వారు ఏమి చెప్పాలనుకుంటున్నారో; నేను అతని స్వభావాన్ని మార్చలేను. అతను నా గురువు అయినప్పటికీ అతను ఒక నిర్దిష్ట మార్గంలో స్పందించకూడదని నేను ఇతరులకు చెప్పను. నన్ను ట్రోల్ చేయమని నేను ట్రోల్లను అడుగుతున్నాను. “

అదే ఇంటర్వ్యూలో, విక్రమ్ భట్ తన రాబోయే చిత్రం ట్రైలర్‌ను విడుదల చేసినందుకు అలియా భట్‌ను ట్రోల్ చేయడంపై స్పందించారు. గంగూబాయి కతియావాడి . అతను ఒక ప్రసిద్ధ వ్యక్తిగా ఉండటానికి దాని స్వంత లాభాలు ఉన్నాయి, మరియు ఒక ప్రముఖుడు ప్రేక్షకుల నుండి అన్ని రకాల ప్రతిచర్యలను అంగీకరించడానికి మందపాటి చర్మం కలిగి ఉండాలి.

ఇంకా చదవండి: విక్రమ్ భట్ ముఖేష్ గురించి వ్యాఖ్యానించడానికి నిరాకరించారు -మహేష్ భట్ స్ప్లిట్, బాస్ దీని గురించి మాట్లాడకూడదని అడిగారు

పాత రోజులను గుర్తుచేస్తూ, ప్రేక్షకులు నటులపై చెప్పులు విసిరేయడం వంటి దుష్ట ప్రవర్తనల్లో పాల్గొన్నప్పుడు, భట్ ఇలా అన్నాడు, “మునుపటి రోజుల్లో, అక్కడ ఎక్కడ నాటకాలుగా ఉండేవి, మరియు ప్రజలు ఇష్టపడనప్పుడు వారు కుళ్ళిన టమోటాలను కళాకారులపై విసిరివేస్తారు, మరియు అదే వ్యక్తులు, వారు నాటకాన్ని కోరుకుంటే, వారు పువ్వులు విసిరేవారు, కొన్నిసార్లు చప్పల్స్ కూడా చేస్తారు. “

ఇంకా చదవండి: విక్రమ్ భట్ మానసిక ఆరోగ్యం కోసం ఒక చొరవను ప్రారంభిస్తాడు: ‘మీరు కాదు ఒంటరి ‘

ది కసూర్ దర్శకుడు ఇంకా ఒకరు కీర్తిని కోరుకుంటే, ప్రజలు వారిని ఇష్టపడాలని కోరుకుంటే, అతడు / ఆమె ప్రజల యొక్క ఒక వర్గానికి కూడా నచ్చకుండా ఉండటానికి సిద్ధంగా ఉండాలి.

ట్విట్టర్ ట్రోల్‌ల గురించి ప్రత్యేకంగా మాట్లాడుతూ విక్రమ్ భట్ మాట్లాడుతూ, మైక్రో బ్లాగింగ్ సైట్‌ను తాను ఎక్కువగా ఉపయోగించనని, ఎందుకంటే ప్రజలు ఇతరులను దుర్వినియోగం చేయడానికి మాత్రమే ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను ఉపయోగిస్తారని ఆయన భావిస్తున్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleమోహన్ లాల్ ఫిల్మ్ మరక్కర్ థియేటర్లలో మాత్రమే విడుదల అవుతోంది, ఆంటోనీ పెరుంబవూర్ ను ధృవీకరిస్తుంది
Next articleజగ్ జగ్ జీయో నటి నీతు కపూర్ యొక్క రాజభవనం లోపల నడవండి – జగన్ చూడండి
RELATED ARTICLES

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

ఎన్నికల ఓటమి తర్వాత ఎంఎన్‌ఎం నుంచి తప్పుకున్న వారికి కమల్ హాసన్ ఇచ్చిన మాస్ వీడియో సందేశం

Recent Comments