Tuesday, May 25, 2021
HomeEntertainmentప్రసిద్ధ నటుడు మరియు నటి కుమార్తె తన తాజా టాప్‌లెస్ ఫోటోలపై ట్రోల్‌లపై స్పందిస్తుంది

ప్రసిద్ధ నటుడు మరియు నటి కుమార్తె తన తాజా టాప్‌లెస్ ఫోటోలపై ట్రోల్‌లపై స్పందిస్తుంది

సోషల్ మీడియా బూమ్ ప్రపంచాన్ని వినియోగదారుల అరచేతులకు కుదించింది మరియు కలిగి ఉంది ప్రముఖులతో తక్షణమే సంభాషించడం వారికి సులభం చేసింది. హాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్స్ బ్రూస్ విల్లిస్ మరియు డెమి మూర్ల పెద్ద కుమార్తె గాయకుడు రూమర్ విల్లిస్ సాక్ష్యమిచ్చినట్లు సానుకూలత కంటే ఎక్కువగా ఉన్న ప్రతికూలత.

32 ఏళ్ల గాయని, నటి ఇటీవల రెండు నలుపు మరియు తెలుపు ఫోటోలను పోస్ట్ చేసింది, అందులో ఆమె చేతులతో టాప్‌లెస్ పోజ్ ఇచ్చింది ఆమె శరీరాన్ని కప్పి ఉంచడం. ఆమె వారికి “బ్లాక్ విడో” అని క్యాప్షన్ ఇచ్చింది. ఆమె అనుచరుల నుండి ప్రతిచర్యలు చాలా సానుకూలంగా ఉన్నాయి, కానీ కొంతమంది ఆమెను కూడా ట్రోల్ చేశారు.

ఒక వినియోగదారు “మీ అందరినీ తొలగిస్తోంది… తీవ్రంగా, ఇన్‌స్టా నిరంతరం నగ్న చిత్రాల ప్రవాహం కోసం కాదు మీరు మరియు మీ సోదరీమణులు. తిట్టు ఉద్యోగం పొందండి. “. ఇది ఆమె ఇద్దరు తోబుట్టువులైన స్కౌట్ విల్లిస్, 29, మరియు తల్లూలా విల్లిస్, 27 మందికి బలమైన సోషల్ మీడియా ఉనికిని కలిగి ఉంది.

రూమర్ తిరిగి కాల్చాడు, “ఇది బాగుంది. మీకు నచ్చకపోతే, మీరు అనుసరించలేరు. ఈ చిత్రం నాకు నిజంగా అందంగా అనిపించింది మరియు తయారు చేయబడింది నాకు సంతోషంగా ఉంది మరియు మీ బయో చెప్పేదాన్ని పరిశీలిస్తే, ఎవరైనా తమకు నచ్చిన వాటిని వారి పేజీలో పోస్ట్ చేయడానికి అనుమతించినందుకు మీకు కొంచెం ఎక్కువ అవగాహన ఉంటుందని నేను అనుకుంటున్నాను. ” ‘వన్స్ అపాన్ ఎ టైమ్ ఇన్ హాలీవుడ్’ నటి కూడా ఇలా చెప్పింది, “అయితే, మీకు ప్రేమ మరియు కాంతిని పంపుతుంది.”

వేరే అనుచరుడు ఇలా వ్రాశాడు, “ప్రజలు ఎందుకు పోస్ట్ చేస్తారు అనే విషయంలో ఇంకా గందరగోళం సోషల్ మీడియాలో నగ్న ఫోటోలు. ఎందుకు? ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కొత్త ప్లేబాయ్ అని ess హించండి. ఈ తరం పిల్లలు చాలా గందరగోళంలో ఉన్నారు. ” “ఇది మీ దృక్పథం అని నేను అభినందిస్తున్నాను, కానీ నేను ఎందుకు చేస్తున్నానో అది కాదు, మరియు నేను ఎలా ఉన్నానో లేదా చెడు గురించి ఇతరుల అభిప్రాయాలపై మంచి లేదా చెడు విలువలను ఉంచవద్దని చాలా కాలం క్రితం నేర్చుకున్నాను. నేను చేస్తున్నాను, ఎందుకంటే చాలా ప్రతికూలత ఉంది. “.

2015 లో ‘డ్యాన్సింగ్ విత్ స్టార్స్’ విజేతగా నిలిచిన రూమర్ విల్లిస్ అనేక సినిమాలు, టెలివిజన్ కార్యక్రమాలు మరియు మ్యూజిక్ ఆల్బమ్‌ల కోసం చర్చలు జరుపుతున్నాడు, వీటి వివరాలు త్వరలో తెలుస్తాయి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రత్యేకమైనది! 'వాలిమై' నటి తాలా అజిత్‌తో హాట్ అప్‌డేట్స్, అద్భుతమైన క్షణాలు పంచుకుంది
Next articleసుష్మితా సేన్ పుట్టినరోజు చుట్టూ చారు అసోపా గడువు తేదీ! రాజీవ్ సేన్ మరియు చారు కొత్త దశ గురించి సంతోషిస్తున్నారు
RELATED ARTICLES

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

ఎన్నికల ఓటమి తర్వాత ఎంఎన్‌ఎం నుంచి తప్పుకున్న వారికి కమల్ హాసన్ ఇచ్చిన మాస్ వీడియో సందేశం

Recent Comments