Tuesday, May 25, 2021
HomeEntertainmentజాస్మిన్ భాసిన్ తన స్వస్థలమైన తల్లిగా నిస్సహాయంగా భావించాడని కూడా కోవిడ్ -19 కోసం పాజిటివ్...

జాస్మిన్ భాసిన్ తన స్వస్థలమైన తల్లిగా నిస్సహాయంగా భావించాడని కూడా కోవిడ్ -19 కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించారు

bredcrumb

bredcrumb

|

ఇటీవల, జాస్మిన్ భాసిన్ మరియు అలీ గోని ఇద్దరూ 2021 ఏప్రిల్‌లో COVID-19 కు పాజిటివ్ పరీక్షించినట్లు తెలిసింది. అలీ స్వస్థలమైన జమ్మూలో బస చేశారు. నటి ఇప్పుడు అదే విషయాన్ని ధృవీకరించింది మరియు కొన్ని రోజుల వ్యవధిలో వారు COVID-19 కు పాజిటివ్ పరీక్షించారని TOI కి వెల్లడించారు, అందుకే ఆమె జమ్మూలో బస చేయవలసి వచ్చింది. తన స్వస్థలమైన కోటాలో ఉన్న తన తల్లి అదే సమయంలో పాజిటివ్ పరీక్షలు చేసిందని, మరియు వారిద్దరూ ఒకరికొకరు దూరంగా ఉన్నందున తాను నిస్సహాయంగా భావించానని నటి వెల్లడించింది.

ఆమె ప్రముఖ దినపత్రికను ఉటంకిస్తూ, “మా ఇద్దరూ ఒకరికొకరు దూరంగా ఉన్నందున నేను చాలా నిస్సహాయంగా భావించాను. ఒక రోజు, నా తల్లికి ఆసుపత్రి దొరకనందున నేను కోపంగా ఉన్నాను మంచం మరియు దాని గురించి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసారు. కొంతమంది ఈ సమయంలో మా అమ్మకు దూరంగా ఉన్నందుకు నేను స్వార్థపూరితమైన పిల్లవాడిని అని నాకు సందేశం ఇచ్చారు. నన్ను తీర్పు చెప్పవద్దని నేను వారికి చెప్పలేను, నేను కోరుకున్నప్పటికీ కు, నేను ఆమెతో ఉండలేను. “

ఇంతలో, వారు వైరస్‌తో ఎలా వ్యవహరించారో గురించి, వారు సంతోషంగా ఉండటానికి ప్రయత్నించారని ఆమె అన్నారు. ఆరోగ్యంగా తినండి, మరియు ప్రతికూలత ఒక వారంలో మరియు లోపలికి వెళ్లనివ్వలేదు, వారు ప్రతికూలతను పరీక్షించారు. వైరస్ తనను బలహీనపరిచింది మరియు దాని నుండి కోలుకోవడం అనేది మరొక ప్రక్రియ.

ఇది కూడా చదవండి: జాస్మిన్ భాసిన్ మరియు అలీ గోని COVID-19 కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించారు 2021 ఏప్రిల్‌లో ది లాటర్స్ హోమ్‌టౌన్ జమ్మూలో

అలీ కుటుంబానికి కూడా వైరస్ సోకినట్లు గుర్తు చేసుకోవాలి. దీనికి సంబంధించి, వారందరూ ఇంటి ఒంటరిగా ఉన్నారని మరియు సరైన వైఖరితో వైరస్తో పోరాడారని ఆమె అన్నారు.

జాస్మిన్ వారు పాజిటివ్ పరీక్షించారని వెల్లడించడం ఎందుకు మానేశారు? , “చాలా మంది చాలా ఎక్కువ విషయాలు చెప్పారు మరియు నేను సోషల్ మీడియాలో వార్తలను పంచుకోకపోవడానికి ఇది ప్రధాన కారణం. మనం వినవలసిన ఏకైక వ్యక్తి మా వైద్యుడు మరియు ఇతరులు కాదు ఎందుకంటే వైరస్ ప్రజలను భిన్నంగా ప్రభావితం చేస్తుంది. నా వైద్యుడు నాకు చెప్పిన మొదటి విషయం ఏమిటంటే, ‘జాస్మిన్, అనవసరమైన ఒత్తిడిని తీసుకోకండి.’ నేను అతని మాట విన్నాను, మందుల మీద ఉన్నాను, తక్కువ సమయంలో సానుకూలంగా ఉండటానికి ప్రయత్నించాను. “

ఇది కూడా చదవండి: యూట్యూబర్ మినాటి ట్రోల్స్‌ను బిగ్ బాస్ పోటీదారులను తీసుకువెళుతుంది; దీనిలోని రుబినా దిలైక్ యొక్క ఉత్తమ క్షణాలు మిమ్మల్ని LOL

మరోవైపు, మహమ్మారి జాస్మిన్‌తో తనకున్న బలమైన బంధాన్ని బలపరిచిందని అలీ భావిస్తాడు. COVID-19 తన కుటుంబానికి మరియు ప్రియమైనవారికి రోజు చివరిలో ముఖ్యమైనవి అయినందున సంబంధాలను మరింత విలువైనదిగా నేర్పించాయని ఆయన అన్నారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: సోమవారం, మే 24, 2021, 18:55

ఇంకా చదవండి

Previous articleసుష్మితా సేన్ పుట్టినరోజు చుట్టూ చారు అసోపా గడువు తేదీ! రాజీవ్ సేన్ మరియు చారు కొత్త దశ గురించి సంతోషిస్తున్నారు
Next articleకార్తీక్ ఆర్యన్ నటించిన ధమకా ఈ ఏడాది సెప్టెంబర్‌లో విడుదల కానుంది?
RELATED ARTICLES

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

ఎన్నికల ఓటమి తర్వాత ఎంఎన్‌ఎం నుంచి తప్పుకున్న వారికి కమల్ హాసన్ ఇచ్చిన మాస్ వీడియో సందేశం

Recent Comments