Tuesday, May 25, 2021
HomeEntertainmentక్లాసికల్, జానపద మరియు ఫ్యూజన్ ప్రదర్శనలు వీడియో ప్లాట్‌ఫామ్‌పై సెంటర్‌స్టేజ్ తీసుకుంటాయి ఇంజనీర్స్ పిక్

క్లాసికల్, జానపద మరియు ఫ్యూజన్ ప్రదర్శనలు వీడియో ప్లాట్‌ఫామ్‌పై సెంటర్‌స్టేజ్ తీసుకుంటాయి ఇంజనీర్స్ పిక్

నిర్మాత మరియు లైవ్ సౌండ్ ఇంజనీర్ అనీష్ పొన్నన్న ఇప్పటివరకు స్వరత్మా యొక్క వరుణ్ మురళి, పర్వాజ్ యొక్క ఖలీద్ అహ్మద్ మరియు మరిన్ని

నిర్మాత, సౌండ్ ఇంజనీర్ అనీష్ పొన్నన్న. ఫోటో: ఇంజనీర్స్ పిక్ సౌజన్యంతో
వీడియో కంటెంట్ యొక్క రద్దీ రంగంలో, బెంగళూరుకు చెందిన అనీష్ పొన్నన్న ఛానెల్ ఇంజనీర్స్ పిక్ కొరకు ప్రారంభం కాలేదు చందాదారులు లేదా వీక్షణలను పొందడం, కానీ ఎక్కువ కాలం పాటు “స్వచ్ఛమైన-ఆట అభిరుచి ప్రాజెక్ట్” గా రుచికోసం సౌండ్ ఇంజనీర్ మరియు నిర్మాత సంతృప్తితో నడుస్తుంది. ఇది ముగిసినప్పుడు, 67,000 మంది చందాదారులు మరియు యూట్యూబ్‌లో 13.6 మిలియన్లకు పైగా సంచిత వీక్షణలను కలిగి ఉన్న ది ఇంజనీర్స్ పిక్ కోసం ఆ దృష్టి ఇప్పటికీ అద్భుతాలు చేసింది. పొన్నన్న 2010 లో లైవ్ సౌండ్ ఇంజనీరింగ్‌లో పనిచేయడం ప్రారంభించాడు మరియు అప్పటి నుండి స్వరకర్త-గాయకుడు క్లింటన్ సెరెజో కోసం కన్సోల్ వెనుక ఉన్న వ్యక్తిగా మారారు. , గాయకుడు విజయ్ ప్రకాష్, ప్లస్ ఫ్యూజన్ హిందూ మహాసముద్రం మరియు స్వరాత్మ . అలాగే, నాణ్యమైన ధ్వనిని అందించేటప్పుడు “ప్రత్యక్ష ప్రదర్శనల యొక్క అసమర్థతలను” అతను తరచుగా గమనించాడు. 2018 లో, అతను తన సొంత నిధుల నుండి ది ఇంజనీర్స్ పిక్ ను ప్రారంభించాడు. “ప్రత్యక్ష పాత్ర దృష్టి. ఉత్పత్తికి ఓవర్‌డబ్‌లు లేదా పిచ్ దిద్దుబాట్లు ఉండవని సంగీతకారులకు ముందుగానే తెలియజేయబడింది; మరియు వారు ప్రత్యక్ష ప్రేక్షకుల కోసం ప్రదర్శిస్తున్నట్లుగా వారు ప్రదర్శించాల్సి వచ్చింది, ”అని పొన్నన్న చెప్పారు. సంఖ్యలు చూపినట్లుగా, ఇప్పటివరకు పనిచేసినవి సాంప్రదాయ కన్నడ పాటలు, స్వరకర్త అనన్య భట్ యొక్క “ సోజుగడ సూజు మల్లిగే , ”ఇది వైరల్ అయ్యింది మరియు ప్రస్తుతం దాదాపు 13 మిలియన్ల వీక్షణల వద్ద ఉంది. ది ఇంజనీర్స్ పిక్ యొక్క రెండు సీజన్లలో కనిపించిన ఇతర కళాకారులలో జానపద కళాకారుడు బింధుమాలిని మరియు గాయకుడు ఎండి పల్లవి, జానపద-ఫ్యూజన్ బ్యాండ్ స్వరత్మా యొక్క గిటారిస్ట్ వరుణ్ మురళి “ బోలో క్యా హై, ”బహుభాషా ఫ్యూజన్ యాక్ట్ శుభం రాయ్ కలెక్టివ్, గాయకుడు వరిజశ్రీ వేణుగోపాల్ మరియు మరిన్ని. ఇటీవల, వారు పర్వాజ్ యొక్క ఖలీద్ చేత కాశ్మీరీ జానపద పాట “ఐస్ బయో” యొక్క ప్రదర్శనను అప్‌లోడ్ చేశారు. అహ్మద్, వయోలిన్ అపూర్వ కృష్ణ మరియు పెర్క్యూసినిస్ట్ రాహుల్ శివకుమార్.

Anish Ponnanna, Bindhumalini and MD Pallavi
పొన్నన్న (మధ్యలో) యొక్క తెరవెనుక షాట్ కళాకారులతో ఎండి పల్లవి (ఎడమ) మరియు బింధుమాలిని (కుడి). ఫోటో: ఇంజనీర్స్ పిక్ సౌజన్యంతో

పొన్నన్న ఇలా అంటాడు, “కళాకారులు తమ మాతృభాషలో ప్రదర్శించాలని నేను కోరుకుంటున్నాను, అయితే నేను కళా ప్రక్రియలు మరియు భాషల సరిహద్దులను అస్పష్టం చేయాలనుకుంటున్నాను. ఇది నేను అనుసరించే టింబ్రే (వాయిస్ లేదా వాయిద్యం యొక్క లక్షణాలు). ” ఇప్పటివరకు, వారు కన్నడ, హిందీ, మలయాళం, తులు మరియు కాశ్మీరీలలో ప్రదర్శనలు ఇచ్చారు. నిర్మాత చేత నిర్వహించబడిన అతను ఒక కళాకారుడిని సంప్రదించి, కూర్పును ఎంచుకునేందుకు వీలు కల్పిస్తాడు. “నాకు బెంగాలీలో ఎపిసోడ్ రాబోతోంది. నా స్వంత మాతృభాష అయిన కొడవ థాక్‌లో నాకు ఎపిసోడ్ కూడా ఉండవచ్చు. నేను శాస్త్రీయ మరియు సమకాలీన శైలులతో ప్రయోగాలు చేస్తున్నాను. ప్రయోగం కీలకం; నేను చాలా చేస్తాను, ”పొన్నన్న జతచేస్తుంది. గతంలో స్వయం-నిధులతో, ఇంజనీర్స్ పిక్ దేశవ్యాప్తంగా మహమ్మారి పట్టుకున్న తర్వాత ఆర్థిక మరియు నిర్వహణతో ఇబ్బందుల్లో పడింది. అప్పుడు వారు లాభాపేక్షలేని సంస్థ ది వైట్‌ఫీల్డ్ ప్రాజెక్ట్ ఫర్ ఆర్ట్స్ & కల్చర్ మరియు సంజీత్ శెట్టి ఫౌండేషన్ నుండి నిధులు పొందారు, దీనిని పొన్నన్న “ఆశీర్వాదం” అని పిలుస్తారు, ఇది ఛానెల్‌ను తేలుతూ ఉండటానికి సహాయపడుతుంది. మరొక స్పాన్సర్ హై-ఎండ్ మైక్రోఫోన్‌లను అందించిన ఆడియో కంపెనీ షురే రూపంలో వచ్చింది. అన్నింటికంటే, ధ్వని మరియు ఉత్పత్తి ముందు ఒక నిర్దిష్ట శాస్త్రం ఉంది, ఇది పునరావృత శ్రవణను పెంచడానికి సహాయపడుతుంది. నిర్మాత ఇలా అంటాడు, “మధ్య మరియు అధిక పౌన encies పున్యాలు సాధారణంగా వాణిజ్య సంగీత విడుదలలలో ఉన్నట్లు చాలా ఉచ్ఛరించబడవు. ఈ విధానం మీపై కూర్పులను పెంచుతుంది. మిక్సింగ్ యొక్క ఈ శైలికి తగిన కంపోజిషన్లను కూడా నేను ఎంచుకుంటాను. ఈ పద్దతి ఛానెల్‌కు చందాదారులను తీసుకువస్తుందని నేను నమ్ముతున్నాను. ” ది ఇంజనీర్స్ పిక్ యొక్క రెండవ సీజన్ నుండి ఆరు ఎపిసోడ్లు ముగియడంతో, కనీసం ఎనిమిది మరిన్ని పైప్లైన్లో ఉన్నాయి. “మీరు ఖచ్చితంగా కొంత మనోహరమైన సంగీతాన్ని వినవచ్చు” అని పొన్నన్న చెప్పారు. క్రింద “ఐస్ బయో” కోసం వీడియో చూడండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleచాండ్ని సోని మూడేళ్ల తర్వాత తండ్రిని కలుస్తాడు: ఇది ఒక ఉద్వేగభరితమైన పున un కలయిక… నేను అక్కడ ఉన్నానని నమ్మడానికి నా తండ్రి కొన్ని క్షణాలు తీసుకున్నారు
Next articleప్రీమియర్: డార్జిలింగ్ టెక్-డెత్ మెటలర్స్ వోర్టెక్స్ యొక్క డిజ్జియింగ్ న్యూ సాంగ్ 'ట్రాన్స్‌మార్టల్ డెసిమేషన్'
RELATED ARTICLES

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మార్వెల్ యొక్క 'ఎటర్నల్స్' ట్రైలర్ భారతీయ మలుపుతో సరికొత్త సూపర్ హీరోలను పరిచయం చేసింది

స్నేహ తన ఇద్దరు సోదరులతో ఆరాధ్య ఫోటోలను మొదటిసారి పంచుకుంది

నజ్రియా నజీమ్ యొక్క తాజా సెల్ఫీలు మరియు సాధారణం దుస్తులలో ఉన్న ఫోటోలు నెటిజన్లను మైకముగా చేస్తాయి

ఎన్నికల ఓటమి తర్వాత ఎంఎన్‌ఎం నుంచి తప్పుకున్న వారికి కమల్ హాసన్ ఇచ్చిన మాస్ వీడియో సందేశం

Recent Comments