HomeGeneralDrugs షధాల బ్లాక్ మార్కెటింగ్: 28 ఏప్రిల్ 1 నుండి Gzb లో జరిగింది |...

Drugs షధాల బ్లాక్ మార్కెటింగ్: 28 ఏప్రిల్ 1 నుండి Gzb లో జరిగింది | నోయిడా న్యూస్

ఘజియాబాద్ / నోయిడా: గాజియాబాద్‌లో ఆక్సిజన్ ఫ్లో మీటర్లను విక్రయించినందుకు ఇద్దరు వ్యక్తులను మంగళవారం అరెస్టు చేశారు”> నలుపు మార్కెట్.
నిందితులను Delhi ిల్లీకి చెందిన డానిష్ (29), మొహ్సిన్ (30) గా గుర్తించారు.ఆ వారు ప్రవాహాన్ని కొనుగోలు చేసేవారు”> equipment ిల్లీలోని వివిధ వైద్య దుకాణాల నుండి పరికరాలు రూ .1,000 నుండి 1,200 వరకు మరియు వాటిని కోవిడ్ -19 రోగుల బంధువులకు ఘజియాబాద్‌లో రూ .15 వేలకు విక్రయించారు. పోలీసులు 25 ఫ్లో మీటర్లను స్వాధీనం చేసుకున్నారు , రూ .12,000 నగదు, మూడు మొబైల్ ఫోన్లు మరియు కారు.
దీనితో మొత్తం 28 హోర్డింగ్ మరియు నలుపు ఆరోపణలతో వ్యక్తులను అరెస్టు చేశారు”> రెండవ గరిష్ట సమయంలో క్లిష్టమైన medicines షధాల మార్కెటింగ్ “> కోవిడ్ వేవ్. ఏప్రిల్ 1 నుండి ఇప్పటి వరకు పోలీసులు వారి వద్ద నుండి రూ .39 లక్షలకు పైగా నగదును స్వాధీనం చేసుకున్నారు.
రామ్‌దేసివిర్ ఇంజెక్షన్ల 72 కుండలు, 750 ఆక్సిజన్ సిలిండర్లు, 5 ఆక్సిజన్ సాంద్రతలు మరియు 59 ఫ్లో మీటర్లు మరియు ఇతర ప్రాణాలను రక్షించే పరికరాలు కూడా స్వాధీనం చేసుకున్నారు
సీనియర్ పోలీసు అధికారి 62.7 లక్షల రూపాయల నుండి స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు చెప్పారు యుపి, ఘజియాబాద్‌లో బ్లాక్ మార్కెటింగ్ ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న వారందరిలో 60% వాటా ఉంది. అలాగే, యుపి పోలీసులు 1,350 ఆక్సిజన్ సిలిండర్లను స్వాధీనం చేసుకున్నారు, అందులో 55% ఘజియాబాద్‌కు చెందినవి. ) డాక్టర్ ఇరాజ్ రాజా, ఎస్పీ (గ్రామీణ), నిపున్ అగర్వాల్, ఎస్పీ (సిటీ 1) నేతృత్వంలోని రెండు జట్లు ఈ సమస్యను పరిష్కరిస్తున్నాయని డిఐజి, ఎస్‌ఎస్‌పి (ఘజియాబాద్) అమిత్ పాథక్ తెలిపారు. సంక్షోభం. రెమ్డెవిసిర్ యొక్క బ్లాక్ మార్కెటింగ్ కోసం తనిఖీ చేయడానికి డాక్టర్ రాజా ఆసుపత్రులలో మరియు మెడికల్ స్టోర్లలో దాడులు నిర్వహిస్తుండగా, అగర్వాల్ ఆక్సిజన్ సిలిండర్ల కోసం తనిఖీ చేయడానికి వివిధ ప్రదేశాలలో దాడులు నిర్వహిస్తోంది.
డాక్టర్ ఇరాజ్ రాజా, ఎస్పీ (గ్రామీణ) మాట్లాడుతూ, ప్రారంభంలో, పోలీసులకు వేర్వేరు సంఖ్యలో అనేక కాల్స్ వచ్చాయి మరియు మేము ప్రారంభించాము దానిపై చర్య తీసుకోవడానికి. “మేము రెమ్‌డెవిసిర్ పంపిణీ వ్యవస్థను చేసాము. ప్రభుత్వ ఆసుపత్రులు సిఎంఓ కార్యాలయం నుండి ఇంజెక్షన్ల కుండలను తీసుకుంటున్నాయి. ప్రైవేట్ ఆసుపత్రి కొనుగోలు చేయడానికి ఉపయోగించారు “> డీలర్ల నుండి డ్రగ్స్ . వారి అవసరాల గురించి తెలుసుకోవడానికి మేము జిల్లాలోని ప్రతి ఆసుపత్రిని సంప్రదించాము. అప్పుడు, మేము డీలర్లను మరియు ప్రతిరోజూ సంప్రదించాము, డీలర్లు వారి నివేదికలను ఎలా పంపడం ప్రారంభించారు రెమ్‌డెవిసిర్ ఇంజెక్షన్ యొక్క అనేక కుండలు ఏ ఆసుపత్రికి ఇవ్వబడ్డాయి మరియు తరువాత మేము ఆసుపత్రి అవసరాలకు సరిపోతాము, ”అని ఆయన అన్నారు.
నోయిడాలో, బ్లాక్ మార్కెటింగ్ కోసం పోలీసులు 30 మందికి పైగా అరెస్టు చేసి, రూ .4.85 లక్షల నగదును స్వాధీనం చేసుకున్నారు.
నోయిడా పోలీసుల మీడియా సెల్ ఇచ్చిన సమాచారం ప్రకారం, పోలీసులు 1002 మి.గ్రా రెమ్‌డెవిసిర్, 8 ఆక్సిజన్ సిలిండర్లు, 3 ఆక్సిజన్ సాంద్రతలు, 3 ఫ్లో మీటర్లు మరియు 24 ఇతర మెడికల్‌తో పాటు రెమ్‌డెవిసిర్ ఇంజెక్షన్ యొక్క 122 కుండలను స్వాధీనం చేసుకున్నారు.
నోయిడా పోలీసుల మీడియా సెల్‌లో SI అభినేంద్ర సింగ్ అన్నారు. ఎర్టిగా, బ్రెజ్జా మరియు మూడు ద్విచక్ర వాహనాలతో సహా ఆరు కార్లను స్వాధీనం చేసుకున్నారు.

ఫేస్బుక్ ట్విట్టర్ లింక్‌డిన్ ఇమెయిల్

ఇంకా చదవండి

Previous articleభారతదేశం నుండి వచ్చే ప్రయాణికులను సుడాన్ నిషేధించింది, వైరస్ నియంత్రణలను విధిస్తుంది
RELATED ARTICLES

భారతదేశం నుండి వచ్చే ప్రయాణికులను సుడాన్ నిషేధించింది, వైరస్ నియంత్రణలను విధిస్తుంది

'ఐక్యరాజ్యసమితి భద్రతా మండలి యొక్క నిష్క్రియాత్మకత ప్రాణాలను కోల్పోతోంది': మిడిస్ట్ వివాదం రేగుతున్నందున పాలస్తీనియన్లు UN ని తప్పుపట్టారు

ఇప్పుడు, మిత్సుయ్ ఆర్మ్ 2,400 కోట్ల రూపాయల రెట్రో టాక్స్ ఆర్డర్‌ను సవాలు చేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశం నుండి వచ్చే ప్రయాణికులను సుడాన్ నిషేధించింది, వైరస్ నియంత్రణలను విధిస్తుంది

'ఐక్యరాజ్యసమితి భద్రతా మండలి యొక్క నిష్క్రియాత్మకత ప్రాణాలను కోల్పోతోంది': మిడిస్ట్ వివాదం రేగుతున్నందున పాలస్తీనియన్లు UN ని తప్పుపట్టారు

ఇప్పుడు, మిత్సుయ్ ఆర్మ్ 2,400 కోట్ల రూపాయల రెట్రో టాక్స్ ఆర్డర్‌ను సవాలు చేసింది

Recent Comments