HomeGeneralసవీత ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ అండ్ టెక్నికల్ సైన్సెస్ సిఎం పబ్లిక్ రిలీఫ్ ఫండ్‌కు రూ...

సవీత ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ అండ్ టెక్నికల్ సైన్సెస్ సిఎం పబ్లిక్ రిలీఫ్ ఫండ్‌కు రూ .1 కోట్లు

సవీత ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ అండ్ టెక్నికల్ సైన్సెస్ గురువారం రూ .1 కోట్లు విరాళంగా ఇచ్చింది కోవిడ్ -19 ఉపశమనం కోసం తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి పబ్లిక్ రిలీఫ్ ఫండ్‌కు.

చెన్నై, తమిళనాడు – భారతదేశం, మే 17, 2021 – – కోవిడ్ -19 ఉపశమనం కోసం తమిళనాడు ముఖ్యమంత్రి పబ్లిక్ రిలీఫ్ ఫండ్‌కు సవీత ఇనిస్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ అండ్ టెక్నికల్ సైన్సెస్ గురువారం రూ. సిమాట్స్ వ్యవస్థాపకుడు మరియు ఛాన్సలర్ డాక్టర్ ఎన్.ఎం.వీరయ్యన్, సవీత వైద్య కళాశాల డైరెక్టర్ డాక్టర్ సవీత రాజేష్ మరియు సిమాట్స్ విద్యావేత్త డైరెక్టర్ డాక్టర్ దీపక్ నల్లస్వామి, చెక్కును తమిళనాడు గౌరవ ముఖ్యమంత్రి ఎం.కె.స్టాలిన్కు అందజేశారు.

రాష్ట్రంలో కోవిడ్ నిర్వహణకు సవీత మెడికల్ కాలేజ్ హాస్పిటల్ ముందుంది. ఆసుపత్రిలో బలమైన కోవిడ్ మేనేజ్‌మెంట్ పాలసీ ఉంది, అపెక్స్ కోవిడ్ కంట్రోల్ రూమ్‌తో ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్న ఐదు వందల మంది కోవిడ్ రోగులకు అధిక నాణ్యత గల కోవిడ్ క్లినికల్ మేనేజ్‌మెంట్‌ను సమన్వయం చేస్తుంది మరియు నిర్ధారిస్తుంది. ఆసుపత్రి అన్ని ప్రత్యేకతలలో 250 మంది వైద్యులకు విజయవంతంగా శిక్షణ ఇచ్చింది మరియు మహమ్మారిని పూర్తి శక్తితో మరియు నిబద్ధతతో పరిష్కరించడానికి అన్ని వనరులను సమీకరించింది.

“సవీత హాస్పిటల్ అత్యధిక సంఖ్యలో ఒకటి నిర్వహిస్తోంది దేశంలోని ప్రైవేట్ ఆసుపత్రులలో కోవిడ్ -19 రోగులు. ఆసుపత్రి ఇప్పటివరకు 6500 మందికి పైగా రోగులకు విజయవంతంగా చికిత్స చేసింది. ఆసుపత్రి 500 కోవిడ్ పడకలను కేటాయించింది, ఇందులో 250 ఆక్సిజన్ పడకలు, 50 కోవిడ్ ఐసియు పడకలు మరియు 80 హెచ్‌డియు పడకలు రెండవ తరంగంలో దాదాపు 100% ఆక్యుపెన్సీతో ఉన్నాయి. కోవిడ్ ఐసియులో 900 మందికి పైగా అనారోగ్య రోగులను ఈ ఆసుపత్రి నిర్వహించింది మరియు కోవిడ్ రోగుల కోసం విజయవంతమైన ECMO కార్యక్రమాన్ని నిర్వహిస్తోంది ”. సిమాట్స్ వ్యవస్థాపకుడు మరియు ఛాన్సలర్ డాక్టర్ ఎన్.ఎం.వీరయ్యన్ అన్నారు.

కోవిడ్ రోగులను 15 బృందాల వైద్యులు నిర్వహిస్తున్నారు, వారు నర్సింగ్ మరియు ఫిజియోథెరపీ నిపుణులచే అధిక నాణ్యతతో సహకరిస్తారు సంరక్షణ 24 x 7. కోవిడ్ ఐసియులో 35 హై ఎండ్ వెంటిలేటర్లు, 10 బిపాపా & సిపిఎపి యంత్రాలు, హై ఫ్రీక్వెన్సీ నాసికా ఆక్సిజన్, ఇసిఎంఓ యంత్రాలు, డయాలసిస్ యంత్రాలు మొదలైనవి ఉన్నాయి. జాతీయ మరియు రాష్ట్ర మార్గదర్శకాలు మరియు ప్రోటోకాల్స్ ప్రకారం కోవిడ్ చికిత్స జరుగుతుంది.

క్లినికల్ మేనేజ్‌మెంట్‌కు NABH గుర్తింపు పొందిన మాలిక్యులర్ బయాలజీ ల్యాబ్ మద్దతు ఇస్తుంది, ఇక్కడ మేము 30,000 పరీక్షలు చేశాము. కోవిడ్ టీకా ప్రచారంలో సవీతా హాస్పిటల్ కూడా చురుకైన పాత్ర పోషించింది. మేము 9,500 కంటే ఎక్కువ జబ్బులు ఇచ్చాము, మా ఆరోగ్య సంరక్షణ కార్మికులలో 99.5% టీకా కవరేజ్ ఉంది. ఆసుపత్రి విజయవంతమైన కోవిడ్ హోమ్ కేర్ ప్రోగ్రాంను కూడా నడుపుతోంది, ఇప్పటివరకు 2700 మందికి పైగా రోగులు నిర్వహించబడ్డారు.

కోసం మరింత సమాచారం, దయచేసి సందర్శించండి https://www.saveetha.com/

ఈ వెబ్‌సైట్ మీ అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడానికి కుకీలను ఉపయోగిస్తుంది. మీరు దీనితో బాగానే ఉన్నారని మేము అనుకుంటాము, కానీ మీరు కోరుకుంటే మీరు నిలిపివేయవచ్చు. కుకీ సెట్టింగులు అంగీకరించు

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆన్‌లైన్ గోప్యత మరియు భద్రత ఎప్పటికన్నా ఎక్కువ వాయిద్యం
Next articleదుబాయ్‌లోని నోవస్ ఇమ్మిగ్రేషన్ కన్సల్టెంట్స్ కెనడాకు వలస వెళ్ళడానికి ఉత్తమ మార్గాన్ని వెల్లడించారు – ఎక్స్‌ప్రెస్ ఎంట్రీ ప్రోగ్రామ్
RELATED ARTICLES

అప్పీల్స్ కోసం ట్రయల్ లాయర్‌ను నిలుపుకోవటానికి ఎందుకు సెన్స్ చేయలేదని టాప్ ఫెడరల్ అప్పీల్ లాయర్ వివరిస్తాడు

దుబాయ్‌లోని నోవస్ ఇమ్మిగ్రేషన్ కన్సల్టెంట్స్ కెనడాకు వలస వెళ్ళడానికి ఉత్తమ మార్గాన్ని వెల్లడించారు – ఎక్స్‌ప్రెస్ ఎంట్రీ ప్రోగ్రామ్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అప్పీల్స్ కోసం ట్రయల్ లాయర్‌ను నిలుపుకోవటానికి ఎందుకు సెన్స్ చేయలేదని టాప్ ఫెడరల్ అప్పీల్ లాయర్ వివరిస్తాడు

దుబాయ్‌లోని నోవస్ ఇమ్మిగ్రేషన్ కన్సల్టెంట్స్ కెనడాకు వలస వెళ్ళడానికి ఉత్తమ మార్గాన్ని వెల్లడించారు – ఎక్స్‌ప్రెస్ ఎంట్రీ ప్రోగ్రామ్

Recent Comments