25.2 C
Andhra Pradesh
Sunday, May 16, 2021
HomeEntertainment29 ఏళ్ల జబ్బుపడిన మహిళపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడినందుకు ప్రముఖ నటుడికి మూడేళ్ల జైలు శిక్ష

29 ఏళ్ల జబ్బుపడిన మహిళపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడినందుకు ప్రముఖ నటుడికి మూడేళ్ల జైలు శిక్ష

మహిళలపై నేరాలు ప్రాచీన కాలం నుండి ప్రపంచం యొక్క నిషేధంగా ఉన్నాయి నేడు సాంకేతిక పరిజ్ఞానంలో చాలా పురోగతితో, మంచి సెక్స్ ఇప్పటికీ వారి నమ్రతకు అదే బెదిరింపులను ఎదుర్కోవలసి ఉంది. అదృష్టవశాత్తూ కొన్ని సందర్భాల్లో న్యాయం జరుగుతుంది మరియు ధనవంతులు మరియు ప్రసిద్ధులు కూడా శిక్షించబడతారనే నమ్మకాన్ని బలపరుస్తుంది.

ప్రపంచవ్యాప్తంగా సూపర్ హిట్ ‘ఫెంటాస్టిక్ బీస్ట్స్’ లో తన పాత్రలకు ప్రసిద్ధి చెందిన నటుడు కెవిన్ గుత్రీ ఆ సమయంలో అనారోగ్యంతో ఉన్న 29 ఏళ్ల మహిళపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడినందుకు సినిమాలకు ఇంగ్లాండ్‌లోని గ్లాస్గో షెరీఫ్ కోర్టు మూడేళ్ల జైలు శిక్ష విధించింది.

ఈ సంఘటన 2017 లో గ్లాస్గోలోని ఒక బార్‌లో ఆ మహిళ గుత్రీ మరియు అతని స్నేహితుడు మరియు నటుడు స్కాట్ రీడ్‌ను కలిసినప్పుడు సంభవించినట్లు చెప్పబడింది, కాని ఆమె వెళ్ళేటప్పుడు ఆమెకు అనారోగ్యం అనిపించింది మరియు ఆమె టాక్సీ డ్రైవర్ దాని గురించి వారికి సమాచారం ఇచ్చారు. రీడ్ యొక్క ఫ్లాట్ సమీపంలో ఉన్నందున ఇద్దరు నటులు ఆమెను అక్కడికి తీసుకెళ్లారు మరియు ఆమెను విశ్రాంతి తీసుకోవడానికి మంచం మీద పడుకోబెట్టారు.

స్కాట్ రీడ్ పొందడానికి బయటకు వెళ్ళినప్పుడు ఆ మహిళ కోర్టులో పేర్కొంది ఆమెకు వైద్య సహాయం కెవిన్ గుత్రీ ఆమెపై లైంగిక వేధింపులకు గురిచేసింది మరియు ఆమె మాటల్లోనే “నా పైభాగం పైకి ఎత్తి నా బ్రా పట్టుకున్నట్లు నాకు గుర్తుంది. మరియు అతను పట్టుకుని లైంగిక చర్య చేసాడు మరియు స్కాట్ గదికి తిరిగి వచ్చినప్పుడల్లా ఆగిపోయాడు మరియు అతను కొనసాగినప్పుడు ఎడమ. ఏమి జరుగుతుందో నాకు తెలియదు. అది జరుగుతోందని నేను నమ్మలేకపోయాను. ఆ తర్వాత అతను మరో రెండు లైంగిక చర్యలను చేసి నన్ను నోటిపై ముద్దు పెట్టుకున్నాడు “.

మహిళ ఆరోగ్యం కారణంగా “భయాందోళన” స్థితిలో ఉందని కోర్టులో పేర్కొంటూ అపరాధి తనను తాను సమర్థించుకోవడానికి ప్రయత్నించాడు. పరిస్థితి మరియు సంఘటనను తప్పుగా చదవండి. మహిళ యొక్క ప్యాంటు మరియు లోదుస్తులలో అతని DNA కనుగొనబడినందున ఆధారాలు అతనికి వ్యతిరేకంగా ఉన్నాయి. అప్పుడు అతను నటుడిగా తన కెరీర్ ముగిసిపోతుందని బాధపడ్డాడు, కాని అతను జైలులో బంధించబడకపోవటం చాలా ఆలస్యం అయింది, కానీ లైంగిక నేరస్థుల నమోదును నిరవధిక కాలానికి ఉంచాడు.

గుత్రీ 33 కి శిక్ష విధించిన న్యాయమూర్తి ఇలా అన్నారు: “మీకు విద్యా నేపథ్యం ఉంది మరియు ప్రశంసలు పొందిన చిత్రాలలో నటించడంలో చాలా కష్టపడ్డారు. గృహ లైంగిక నేరాల నుండి మహిళలను రక్షించవచ్చని కోర్టు చూపించాలి మరియు చేసేవారు తీవ్రమైన పరిణామాలను అనుభవించాలి. ఈ కేసులో పాల్గొన్న యువతికి బాధ మరియు పరిణామాలకు మీరు దోషిగా నిర్ధారించబడిన నేరం. మీ స్థానం మీ స్నేహితుడు స్కాట్ రీడ్‌కు భిన్నంగా ఉంటుంది, దీని చర్యలు ఎంతో ప్రశంసనీయం. అతను నిరంతరం NHS 24 ద్వారా సహాయం పొందడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు మరియు ఆమెకు సహాయం చేయడానికి ఖచ్చితంగా ఏదైనా చేశాడు. ఇది తప్పనిసరిగా కస్టోడియల్ వాక్యాన్ని కలిగి ఉండాలి “.

‘ఫెంటాస్టిక్ బీస్ట్స్’ కాకుండా, నెట్‌ఫ్లిక్స్ సిరీస్ ‘ది ఇంగ్లీష్ గేమ్’, క్రిస్టోఫర్ నోలన్ యొక్క ‘డన్‌కిర్క్’ మరియు ‘సన్షైన్ ఆన్ లీత్’. అతని నమ్మకం తరువాత, అతను నటించబోయే అనేక ప్రదర్శనలు మరియు చిత్రాల నుండి తొలగించబడ్డాడు మరియు అప్పటికే పని చేస్తున్నాడు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleయువాన్ శంకర్ రాజా మరియు ఎఆర్ అమీన్ ఒక ప్రత్యేకమైన పాట కోసం సహకరించారు
Next articleమలయాళ నటి ఒక సమాధానంతో ఇంటర్నెట్‌ను కదిలించింది!
RELATED ARTICLES

యువాన్ శంకర్ రాజా మరియు ఎఆర్ అమీన్ ఒక ప్రత్యేకమైన పాట కోసం సహకరించారు

కమల్ యొక్క రీల్ కుమార్తె అతనిని MNM ను 'బిగ్ బాస్' తో పోల్చి ట్రోల్ చేస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

యువాన్ శంకర్ రాజా మరియు ఎఆర్ అమీన్ ఒక ప్రత్యేకమైన పాట కోసం సహకరించారు

కమల్ యొక్క రీల్ కుమార్తె అతనిని MNM ను 'బిగ్ బాస్' తో పోల్చి ట్రోల్ చేస్తుంది

Recent Comments