26.1 C
Andhra Pradesh
Saturday, May 15, 2021
HomeGeneralశిఖర్ ధావన్ గురుగ్రామ్ పోలీసులకు ఆక్సిజన్ సాంద్రతలను దానం చేస్తాడు: సహాయం చేయడానికి ఎల్లప్పుడూ సిద్ధంగా...

శిఖర్ ధావన్ గురుగ్రామ్ పోలీసులకు ఆక్సిజన్ సాంద్రతలను దానం చేస్తాడు: సహాయం చేయడానికి ఎల్లప్పుడూ సిద్ధంగా ఉంటాడు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

COVID

కు వ్యతిరేకంగా నగర పోరాటంలో సహాయపడటానికి ఆక్సిజన్ సాంద్రతలను రుజువు చేసినందుకు గురుగ్రామ్ పోలీసులు తన ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌లో శిఖర్ ధావన్‌కు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

క్రెడిట్స్: @ గుర్గాన్‌పోలిస్ / ట్విట్టర్ / పిటిఐ

COVID-19 మహమ్మారి యొక్క రెండవ తరంగానికి వ్యతిరేకంగా భారతదేశం పోరాడుతున్నప్పుడు, ప్రముఖులు మరియు క్రీడా తారలు ప్రపంచవ్యాప్తంగా తమ సహాయాన్ని అందిస్తున్నారు. ఇప్పుడు, భారత ఓపెనింగ్ బ్యాట్స్ మాన్ శిఖర్ ధావన్ గురుగ్రామ్ పోలీసులకు ఆక్సిజన్ సాంద్రతలను విరాళంగా ఇచ్చాడు. COVID-19 కు వ్యతిరేకంగా నగర పోరాటంలో సహాయపడటానికి ఆక్సిజన్ సాంద్రతలను రుజువు చేసినందుకు గురుగ్రామ్ పోలీసులు తన ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌లో శిఖర్ ధావన్‌కు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

గురుగ్రామ్ పోలీసులు తన ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌లో ఇలా రాశారు:

దీనిని అనుసరించి, టీమ్ ఇండియా తన ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌లో ‘చిన్న టోకెన్’ సహాయంతో భారత ప్రజలకు సేవ చేయడం పట్ల కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నానని, భారతదేశం COVID కి వ్యతిరేకంగా పెరుగుతుందని ఆయనకు ఖచ్చితంగా తెలుసు -19 మహమ్మారి. ధావన్ తన ట్విట్టర్లో ఇలా వ్రాశాడు:

ఈ చిన్న టోకెన్ సహాయం ద్వారా ఈ మహమ్మారిలో నా ప్రజలకు సేవ చేసినందుకు కృతజ్ఞతలు! నా ప్రజలకు మరియు సమాజానికి నా ఉత్తమంగా సహాయం చేయడానికి ఎల్లప్పుడూ సిద్ధంగా ఉంది. ఈ మహమ్మారికి వ్యతిరేకంగా భారతదేశం లేచి ప్రకాశిస్తుంది! https://t.co/bHlq0eJvUv

– శిఖర్ ధావన్ (@ SDhawan25) మే 14, 2021

ఇప్పుడు వాయిదా వేసిన ఐపిఎల్ 2021 లో శిఖర్ ధావన్ Delhi ిల్లీ రాజధానులలో భాగం. బయో బబుల్ చొరబడిన తరువాత ఐపిఎల్ 2021 వాయిదా పడింది మరియు వివిధ ఫ్రాంచైజీలలో బహుళ కేసులు కనుగొనబడ్డాయి. ఐపీఎల్ 2021 లో శిఖర్ ధావన్ అద్భుతమైన ఫామ్‌లో ఉన్నాడు, 8 మీ మ్యాచ్‌ల్లో అతను 54.28 సగటుతో 380 పరుగులు, స్ట్రైక్ రేట్ 134.27. వాస్తవానికి డిసి ఓపెనింగ్ బ్యాట్స్ మాన్ ఐపిఎల్ 2021 లో ఆరెంజ్ క్యాప్ యొక్క అగ్ర పోటీదారు.

ఇంతలో, గురుగ్రామ్ శుక్రవారం కోవిడ్ -19 యొక్క 2144 తాజా కేసులతో పాటు 15 మంది మరణించారు. మొత్తం కేసుల సంఖ్య 1,68,960 కాగా, ప్రస్తుతం క్రియాశీల కేసుల సంఖ్య 28,949 గా ఉంది. మొత్తం 26,577 మంది రోగులు ఇంటి ఒంటరిగా ఉండగా, 2293 తీవ్రమైన కేసులు ఆసుపత్రిలో ఉన్నాయి.

శిఖర్ ధావన్ COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క మొదటి మోతాదు తీసుకుంటాడు

టీం ఇండియా, Delhi ిల్లీ క్యాపిటల్స్ ఓపెనింగ్ బ్యాట్స్‌మెన్ శిఖర్ ధావన్ గురువారం ఆయన కోవిడ్ -19 వ్యాక్సిన్ తీసుకున్న చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు. అతను COVID-19 వ్యాక్సిన్ తీసుకున్న చిత్రంతో పాటు ఎడమచేతి వాటం హృదయపూర్వక సందేశాన్ని ట్వీట్ చేశాడు. అంకితభావం చూపిన, త్యాగాలు చేసిన ఫ్రంట్‌లైన్ యోధులకు ధావన్ సందేశంలో ధన్యవాదాలు తెలిపారు. ఈ వైరస్‌ను ఓడించడానికి వీలైనంత త్వరగా టీకాలు వేయమని fans ిల్లీ క్రికెటర్ తన అభిమానులను కోరాడు. ఇటీవల, శిఖర్ ధావన్ ఆస్పత్రులు మరియు రోగులకు ఆక్సిజన్ పరికరాలను సేకరించడానికి మిషన్ ఆక్సిజన్‌కు lakh 20 లక్షలు హామీ ఇచ్చారు. మ్యాచ్ అనంతర అవార్డుల నుండి సంపాదించిన మొత్తాన్ని సంస్థకు ఇస్తానని ఆయన అన్నారు.

(చిత్ర క్రెడిట్స్: @ గుర్గాన్‌పోలిస్ / ట్విట్టర్ / పిటిఐ)

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleతమిళనాడు సిఎం ఎంకె స్టాలిన్ చెన్నైలోని COVID-19 ఏకీకృత కమాండ్ సెంటర్‌ను సందర్శించారు
Next articleకోవిడ్ -19 ఉప్పెన మధ్య మే 16 నుండి 30 వరకు బెంగాల్‌లో లాక్డౌన్
RELATED ARTICLES

తమిళనాడు సిఎం ఎంకె స్టాలిన్ చెన్నైలోని COVID-19 ఏకీకృత కమాండ్ సెంటర్‌ను సందర్శించారు

COVID సహజమైతే, చైనా దానిని నిరూపించాలి: నికోలస్ వాడే శాస్త్రవేత్తలను సాక్ష్యాలను కోరతాడు

వాన్ డిజ్క్ గాయం నవీకరణ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భువనేశ్వర్ భారత భారత టెస్ట్ జట్టుకు హాజరుకావడంపై మీడియా నివేదికలను నిందించాడు; అతను చెప్పినది ఇక్కడ ఉంది

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో యొక్క ఏజెంట్ జువెంటస్ వద్ద పోర్చుగీస్ భవిష్యత్తు గురించి ఈ భారీ నవీకరణను ఇస్తాడు

కోవిడ్ -19 ఉపశమనం: ore ిల్లీ-ఎన్‌సీఆర్‌లో వీరేందర్ సెహ్వాగ్ 50 వేలకు పైగా ఉచిత భోజనం అందిస్తుంది

Recent Comments