26.1 C
Andhra Pradesh
Saturday, May 15, 2021
HomeSportsభారత మహిళలు ఇంగ్లాండ్ పర్యటనకు సిద్ధమవుతున్నప్పుడు వారి ఒప్పందాలపై అనిశ్చితి

భారత మహిళలు ఇంగ్లాండ్ పర్యటనకు సిద్ధమవుతున్నప్పుడు వారి ఒప్పందాలపై అనిశ్చితి

వార్తలు

జట్టుకు ఇంకా పేరు పెట్టలేదు, అయితే మే 18 న ముంబైలో సమావేశమయ్యేలా ఆటగాళ్లను కోరారు

  • Shashank Kishore

Story Image

భారత మహిళా క్రీడాకారులు UK కి వెళ్ళే ముందు ముంబైలో రెండు వారాల నిర్బంధాన్ని అనుసరిస్తారు BCCI

భారత మహిళా క్రీడాకారులు 2020 సెప్టెంబర్ 30 నుండి కేంద్ర ఒప్పందాలు లేకుండా ఉన్నారు మరియు జూన్ 2 న UK కి తమ విమానంలో ఎక్కే సమయానికి వారు కొత్త వార్షిక నిలుపుదలపై సంతకం చేశారో లేదో ఖచ్చితంగా తెలియదు ఒక టెస్ట్ ఒక టెస్ట్ (దాదాపు ఏడు సంవత్సరాలలో వారి మొదటిది), మూడు వన్డేలు మరియు మూడు టి 20 ఐలు .

ఒక బిసిసిఐ కార్యకర్త ESPNcricinfo కి ఈ విషయాన్ని పూర్తిగా కార్యదర్శి జే షా కార్యాలయం పరిష్కరించుకుందని చెప్పారు. మే 18 న ముంబైలో ఆటగాళ్ళు సమావేశమయ్యే ఐదు రోజుల కన్నా తక్కువ ముందు శుక్రవారం రాత్రి స్క్వాడ్‌లను ప్రకటించారు. ఆటగాళ్ళు వారిలాగే రెండు వారాల నిర్బంధాన్ని అనుసరిస్తారని ESPNcricinfo అర్థం చేసుకుంది పురుష ప్రతిరూపాలు , చార్టర్ ఫ్లైట్ ద్వారా మొత్తం బృందం UK కి ఎగురుతుంది.

గత ఏడాది మార్చిలో జరిగిన టి 20 ప్రపంచ కప్‌లో రన్నరప్‌గా నిలిచినప్పటి నుండి మహిళా క్రీడాకారులు ఆడిన ఏకైక క్రికెట్ నవంబర్‌లో షార్జాలో జరిగిన నాలుగు మ్యాచ్‌ల మహిళల టి 20 ఛాలెంజ్ మరియు రెండు పరిమిత ఓవర్ల సిరీస్ ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో వారు కోల్పోయిన దక్షిణాఫ్రికాకు వ్యతిరేకంగా ఇంట్లో. ఆ ఓటములు ప్రధాన శిక్షకుడిగా డబ్ల్యువి రామన్ స్థానం పై పరిశీలనకు దారితీసింది, మరియు గురువారం, అతను స్థానంలో రమేష్ పోవర్ .

జూలై 15 తో ముగిసే ఇంగ్లాండ్ పర్యటన తరువాత, భారతదేశం వారి 2022 వన్డే ప్రపంచ కప్ సన్నాహకంలో భాగంగా సంవత్సరం తరువాత లేదా వచ్చే ఏడాది ప్రారంభంలో ఆస్ట్రేలియా మరియు న్యూజిలాండ్‌లో పర్యటించనుంది. . అనేకమంది భారతీయ ఆటగాళ్ళు కూడా UK లోని హండ్రెడ్ మరియు ఆస్ట్రేలియాలో WBBL జూలై చివరి నుండి నవంబర్ చివరి మధ్య .

ఏప్రిల్‌లో , బిసిసిఐ నాలుగు విభాగాలలోని 28 మంది మగ ఆటగాళ్లకు కొత్త వార్షిక రిటైనర్‌లను ప్రకటించింది (గ్రేడ్ A +: INR 7 కోట్లు, గ్రేడ్ A: INR 5 కోట్లు, గ్రేడ్ B: ​​INR 3 కోట్లు, గ్రేడ్ C: INR 1 కోట్లు). వారి మునుపటి ఒప్పందాల ప్రకారం, మహిళల నిలుపుదల, పోల్చితే, గ్రేడ్ ఎ: 50 లక్షలు, గ్రేడ్ బి: 30 లక్షలు మరియు గ్రేడ్ సి: 10 లక్షలు.

మొత్తం మీద, 22 మంది మహిళా క్రీడాకారులకు 2020 లో వార్షిక రిటైనర్లు లభించింది , స్మృతి మంధనా, హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ మరియు పూనమ్ యాదవ్‌లతో అత్యధిక బ్రాకెట్‌లో భాగం. ప్రస్తుత వన్డే కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ టి 20 ఐల నుండి రిటైర్ అయిన తరువాత గ్రేడ్ బి కి తగ్గించబడ్డాడు.

సాయంత్రం 5.09 GMT: ఇంగ్లాండ్ పర్యటన కోసం స్క్వాడ్‌లను ప్రకటించిన తర్వాత కథ నవీకరించబడింది

శశాంక్ కిషోర్ ESPNcricinfo

లో సీనియర్ సబ్ ఎడిటర్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅంతర్జాతీయ కుటుంబాల దినోత్సవం: దీని గురించి మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ ఇక్కడ ఉంది
Next articleడబ్ల్యువి రామన్ తనపై 'స్మెర్ ప్రచారం' అని గంగూలీ, ద్రవిడ్కు ఇమెయిల్ ద్వారా ఆరోపించారు
RELATED ARTICLES

భువనేశ్వర్ భారత భారత టెస్ట్ జట్టుకు హాజరుకావడంపై మీడియా నివేదికలను నిందించాడు; అతను చెప్పినది ఇక్కడ ఉంది

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో యొక్క ఏజెంట్ జువెంటస్ వద్ద పోర్చుగీస్ భవిష్యత్తు గురించి ఈ భారీ నవీకరణను ఇస్తాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భువనేశ్వర్ భారత భారత టెస్ట్ జట్టుకు హాజరుకావడంపై మీడియా నివేదికలను నిందించాడు; అతను చెప్పినది ఇక్కడ ఉంది

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో యొక్క ఏజెంట్ జువెంటస్ వద్ద పోర్చుగీస్ భవిష్యత్తు గురించి ఈ భారీ నవీకరణను ఇస్తాడు

కోవిడ్ -19 ఉపశమనం: ore ిల్లీ-ఎన్‌సీఆర్‌లో వీరేందర్ సెహ్వాగ్ 50 వేలకు పైగా ఉచిత భోజనం అందిస్తుంది

Recent Comments