HomeGeneralETtech డీల్స్ డైజెస్ట్: అమెజాన్ పే, క్రాన్ AI ఈ వారం నిధులను సేకరిస్తాయి

ETtech డీల్స్ డైజెస్ట్: అమెజాన్ పే, క్రాన్ AI ఈ వారం నిధులను సేకరిస్తాయి

భారతీయ స్టార్టప్‌లలో నిధుల కార్యాచరణ ఈ వారంలో మ్యూట్ చేయబడింది. ఈ వారం ఫైనాన్సింగ్ పెంచిన స్టార్టప్‌లలో క్రాన్ AI మరియు సూపర్‌రోప్స్.ఐ ఉన్నాయి.

అమెజాన్ పే కు రూ .225 కోట్ల ఇన్ఫ్యూషన్

ఈ కథను ఇష్టపడుతున్నారా?

రోజులోని టాప్ టెక్ వార్తలను 5 నిమిషాల్లోపు పొందుపరిచే ఒక మెయిల్ పొందండి!

దయచేసి వేచి ఉండండి …

అమెజాన్ భారతదేశం యొక్క డిజిటల్ చెల్లింపుల చేయి అందుకుంది సింగపూర్ యూనిట్ ద్వారా దాని US పేరెంట్ నుండి రూ .225 కోట్లు మూలధన ఇన్ఫ్యూషన్. అమెజాన్ పే సింగపూర్‌లోని అమెజాన్ కార్పొరేట్ హోల్డింగ్స్ నుండి ఇలాంటి నగదు కషాయాన్ని అందుకున్న రెండు నెలల తర్వాత మారిషస్ నుండి టోకెన్ పెట్టుబడి- ఆధారిత అమెజాన్.కామ్ ఇంక్. ఇది అమెజాన్ పేలో మొత్తం ఫండ్ ఇన్ఫ్యూషన్ను ఈ సంవత్సరం రూ .450 కోట్లకు తీసుకుంటుంది.

క్రాన్ AI million 4 మిలియన్లను
3 డి డేటా ఎడ్జ్ పర్సెప్షన్ ప్లాట్‌ఫాం సెన్స్ఇడ్జిని నిర్మిస్తున్న డీప్‌టెక్ సంస్థ క్రాన్ AI, వెంచర్ ఈస్ట్ మరియు కిటాకి వెంచర్స్ నేతృత్వంలో million 4 మిలియన్ల నిధులను సేకరించారు. ఈ రౌండ్లో ఇప్పటికే ఉన్న పెట్టుబడిదారు యువర్ నెస్ట్ వెంచర్ క్యాపిటల్ నుండి పాల్గొనడం జరిగింది.

deals ETtech

క్రాన్ AI ఉపయోగించాలని యోచిస్తోంది ఐరోపాతో ప్రారంభించి కొత్త మార్కెట్లలోకి సెన్స్ఇడ్జి పంపిణీని వేగవంతం చేయడానికి సేకరించిన నిధులు. స్టార్టప్ ఒక ప్లాట్‌ఫామ్‌ను అభివృద్ధి చేసింది, ఇది వాస్తవ ప్రపంచాన్ని ఖచ్చితంగా గ్రహించడానికి మరియు నేర్చుకోవడానికి 3D సెన్సార్‌లను ఉపయోగించి తెలివైన పరిష్కారాలను అభివృద్ధి చేయడానికి కంపెనీలను అనుమతిస్తుంది.

SuperOps.ai land 3 మిలియన్
సూపర్ఆప్స్.ఐ, ప్రొఫెషనల్ సర్వీసెస్ ఆటోమేషన్ (పిఎస్ఎ) మరియు రిమోట్ మానిటరింగ్ అండ్ మేనేజ్‌మెంట్ (ఆర్‌ఎంఎం) ప్లాట్‌ఫాం, ఎలివేషన్ క్యాపిటల్ మరియు మ్యాట్రిక్స్ పార్ట్‌నర్స్ ఇండియా నేతృత్వంలో million 3 మిలియన్ ఫైనాన్సింగ్ సేకరించారు. సీడ్ రౌండ్లో కయాకో వ్యవస్థాపకుడు వరుణ్ షూర్, కోవై సహ వ్యవస్థాపకుడు శరవణ కుమార్, పోసిస్ట్ సహ వ్యవస్థాపకుడు ఆశిష్ తులసియన్, మరియు లివ్‌స్పేస్ వ్యవస్థాపకుడు రామకాంత్ శర్మలతో సహా దేవదూత పెట్టుబడిదారుల నుండి కూడా పాల్గొంది.

ఉత్పత్తి ఆవిష్కరణ మరియు వినియోగం పరంగా దాని పరిశోధన మరియు అభివృద్ధిని బలోపేతం చేయడానికి, దాని బృందాన్ని విస్తరించడానికి మరియు మార్కెట్ స్వీకరణకు డ్రైవ్ చేయడానికి సేకరించిన నిధులను ఉపయోగించాలని స్టార్టప్ యోచిస్తోంది.

ఇతర ముఖ్య ఒప్పందాలు
కొద్దిమంది కలిగి ఉన్నారు M వెంచర్ పార్ట్‌నర్స్, హస్టిల్ ఫండ్ మరియు ఇతరుల నుండి 6 1.6 మిలియన్ నిధులను పొందింది. ఈ రౌండ్లో ఏంజెల్ పెట్టుబడిదారుల నుండి మాజీ డిబిఎస్ బ్యాంక్ చైర్మన్ కో బూన్ హ్వీ, మాజీ ఫేస్బుక్ ఎగ్జిక్యూటివ్ కెన్నెత్ బిషప్, గీత ఎగ్జిక్యూటివ్ జెరెమీ బట్రిస్ మరియు బోస్టన్ కన్సల్టింగ్ గ్రూప్ భాగస్వామి మరియు మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ శివ్ చౌదరి పాల్గొన్నారు.

రూల్‌జీరో , వెంచర్-ఫండ్డ్ స్టార్టప్‌లలో ఈక్విటీ యాజమాన్యాన్ని స్వయంచాలకంగా మరియు నిర్వహించే సాంకేతిక వేదిక. సింధు లా, జెరోధా యొక్క రెయిన్‌మాటర్ క్యాపిటల్ నుండి 10 కోట్ల రూపాయల నిధులను తీసుకున్నారు. రెడ్డి ఫ్యూచర్స్ మరియు ఇన్ఫోసిస్ కోఫౌండర్ క్రిస్ గోపాలకృష్ణన్. స్టార్టప్ యాజమాన్య డేటాను నిర్వహిస్తుంది, వాటా జారీ ప్రక్రియలను ఆటోమేట్ చేస్తుంది మరియు స్టార్టప్‌ల క్యాప్ టేబుళ్లను ట్రాక్ చేయడానికి మరియు ధృవీకరించడానికి యంత్రాంగాలను అందిస్తుంది.

రియాల్టీ సంస్థ ఎంబసీ గ్రూప్ కలిగి ఉంది యూరోపియన్ వెంచర్ క్యాపిటల్ సంస్థ పై ల్యాబ్స్ యొక్క ప్రస్తుత ఫండ్ లో పెట్టుబడి పెట్టింది, ఇది ప్రోప్టెక్ స్టార్టప్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది. పై ల్యాబ్స్ తన పోర్ట్‌ఫోలియోలో 55 కి పైగా స్టార్టప్‌లను కలిగి ఉంది.

M&A
ముంబైకి చెందిన ఇన్ఫర్మేషన్ అండ్ కమ్యూనికేషన్ టెక్నాలజీ సంస్థ సావెక్స్ టెక్నాలజీస్ బెంగళూరు ఆధారిత లో నియంత్రణ వాటాను కొనడానికి అంగీకరించింది. ఇన్‌ఫ్లో టెక్నాలజీస్ . ముంబైకి చెందిన సంస్థ తన వ్యాపారాలను మరింత విస్తరించడానికి ఇన్ఫ్లో యొక్క విలువ-ఆధారిత సేవల నెట్‌వర్క్ సహాయం చేస్తుంది కాబట్టి ఈ ఒప్పందం సావెక్స్ యొక్క ఎంటర్ప్రైజ్ ఛానల్ పోర్ట్‌ఫోలియోను బలోపేతం చేస్తుందని భావిస్తున్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleCOVID రోగులను తీసుకెళ్లే అంబులెన్స్‌ను ఆపవద్దని తెలంగాణ హైకోర్టు రాష్ట్ర ప్రభుత్వానికి ఆదేశించింది
Next articleగ్లోబల్ ఈక్విటీ ఫండ్స్ నాలుగు వారాల్లో అతిపెద్ద డబ్బు ప్రవాహాన్ని పొందుతాయి
RELATED ARTICLES

టెక్ వ్యూ: నిఫ్టీ 50 దాని 100-SMA దగ్గర కొనుగోలును చూస్తుంది; రికవరీ అవకాశం

కొచ్చి రిఫైనరీ ప్రాంగణంలో COVID కేంద్రాన్ని తయారు చేయడానికి ఆక్సిజన్, యుటిలిటీలను బిపిసిఎల్ సరఫరా చేస్తుంది

టెస్లా యొక్క మస్క్ మార్కెట్లను కదిలించడానికి మురికి చట్టపరమైన నియమాలు ఎలా అనుమతిస్తాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

త్రోబ్యాక్: ఏ ఆటగాడు శిక్షణకు ఆలస్యం కాదని నిర్ధారించడానికి భారత మాజీ కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని రూ .10,000 జరిమానా సూచించినప్పుడు

టీం ఇండియా పేసర్ జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా భార్య సంజన గణేశన్ ఈద్, అక్షయ్ తృతీయపై అభిమానించడానికి ప్రత్యేక శుభాకాంక్షలు పంపారు

ఐసిసి టెస్ట్ ర్యాంకింగ్స్: టీం ఇండియా కోచ్ రవిశాస్త్రి విరాట్ కోహ్లీ, కో. అగ్రస్థానాన్ని నిలుపుకోవటానికి, WTC ఫైనల్ కంటే ఇది ముందుందని చెప్పారు

Recent Comments