HomeSportsరమేష్ పోవర్ ఇండియా ఉమెన్ కోచ్ గా తిరిగి వస్తాడు

రమేష్ పోవర్ ఇండియా ఉమెన్ కోచ్ గా తిరిగి వస్తాడు

వార్తలు

అతను డబ్ల్యు.వి. రామన్ స్థానంలో, మిథాలీ రాజ్

తో తీవ్రమైన పతనం ముగిసిన తరువాత తిరిగి వస్తాడు. )

రమేష్ పోవర్ భారత మహిళా కోచ్‌గా తిరిగి వచ్చారు, 2018 చివరిలో అతని మొదటి పని తీవ్రతతో ముగిసిన తరువాత మిథాలీ రాజ్ .

పోవర్ స్థానంలో డబ్ల్యువి రామన్ , మరియు సంకల్పం ఇప్పుడు అధికారంలో ఉన్నవారి నుండి తీసుకోండి. రామన్ కోచింగ్ పదవీకాలం డిసెంబర్ 2018 లో ప్రారంభమైనప్పటికీ, కోవిడ్ -19 మహమ్మారి తాకిన కాలంతో సహా దాదాపు రెండు సంవత్సరాలుగా భారత జట్టు ఎక్కువగా నిష్క్రియంగా ఉంది. . మార్చి 8 న ప్రపంచవ్యాప్తంగా మహమ్మారి కొట్టడంతో, ఈ ఏడాది మార్చి 7 న ప్రారంభమైన దక్షిణాఫ్రికా మహిళలతో తమ సొంత సిరీస్ వరకు జట్టు మరో అంతర్జాతీయ మ్యాచ్ ఆడలేదు. దక్షిణాఫ్రికా వన్డేలను 4-1తో, టి 20 ఐలను 2-1తో గెలుచుకుంది.

ధన్యవాదాలు @ wvraman
నా వంతు ప్రయత్నం చేస్తాను. https://t.co/ByKaig9VZn

– రమేష్ POWAR (@imrameshpowar) మే 13, 2021

దక్షిణాఫ్రికాకు జరిగిన నష్టాల తరువాత రామన్ యొక్క స్థానం పరిశీలన కోసం వచ్చింది, మరియు ఆ తిరోగమనాలు, ESPNcricinfo అర్థం చేసుకుని, నేతృత్వంలోని ఎంపిక ప్యానల్‌ను ప్రేరేపించింది నీతు డేవిడ్ సహాయక సిబ్బందిపై పునరాలోచన కోసం బిసిసిఐని కోరడం. బిసిసిఐ కార్యదర్శి జే షా సెలక్షన్ కమిటీలోని కనీసం ఒక సభ్యుడితోనైనా మాట్లాడినట్లు భావిస్తున్నారు, ఏప్రిల్ 13 న, ప్రధాన కోచ్ ఉద్యోగానికి దరఖాస్తులను ఆహ్వానిస్తూ – రెండు సంవత్సరాల కాలానికి, ఉద్యోగంతో సహా సీనియర్ జట్టుతో పాటు ఇండియా ఎ, అండర్ -19 జట్లను పర్యవేక్షిస్తుంది.

పోవర్‌ను క్రికెట్ సలహా కమిటీ ఎంపిక చేసింది, ఇందులో మదన్ లాల్, ఆర్‌పి సింగ్ మరియు సులక్షన నాయక్ ఉన్నారు. 35 దరఖాస్తులను చూసిన ఈ పదవికి అనేక మంది అభ్యర్థులను ఇంటర్వ్యూ చేశారు. పోవర్ మరియు రామన్లతో పాటు – తిరిగి దరఖాస్తు చేసుకున్నవారు – హృషికేష్ కనిత్కర్, అజయ్ రాత్రా, మమతా మాబెన్, దేవికా పాల్షికర్, సెలెక్టర్ల మాజీ చైర్ హేమలత కాలా మరియు మాజీ అసిస్టెంట్ కోచ్ సుమన్ శర్మ.

ESPNcricinfo అర్థం, పోవర్ ఈ వారం వర్చువల్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో నీతు డేవిడ్ నేతృత్వంలోని ఐదుగురు సభ్యుల ఎంపిక ప్యానల్‌తో భేటీ అవుతుందని, భారతదేశం రాబోయే UK పర్యటన కోసం జట్టును ఎంపిక చేస్తుంది, ఇది ఒకదానితో ప్రారంభమవుతుంది. ఆఫ్ టెస్ట్ జూన్ 16 న బ్రిస్టల్‌లో.

పోవర్ ను మొదట నియమించారు కోచ్ జూలై 2018 లో మధ్యంతర సామర్థ్యంతో, మరియు అతని ఒప్పందం అప్పుడు కు పొడిగించబడింది కరేబియన్‌లో 2018 టి 20 ప్రపంచ కప్‌ను కవర్ చేయండి. ఈ ఈవెంట్ యొక్క భారత్ సెమీ-ఫైనల్కు చేరుకోగా, దాని తరువాత రాజ్ మరియు పోవర్ ట్రేడింగ్ ఆరోపణలు ఉన్నాయి, రాజ్ ఆమె భావించినట్లు టోర్నమెంట్ సందర్భంగా పోవర్ చేసిన చర్యల ద్వారా “విక్షేపం, నిరాశ మరియు నిరాశ” , మరియు రాజ్ కలిగి ఉన్న పోవర్ కౌంటర్ ఓపెనర్ స్లాట్ ఇవ్వకపోతే “పదవీ విరమణ చేస్తామని బెదిరించాము” మిడ్-టోర్నమెంట్.

వివాదం అంటే పోవర్ యొక్క ఒప్పందం పునరుద్ధరించబడలేదు, సీనియర్ ఆటగాళ్ళు హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ మరియు స్మృతి మంధనా ఇద్దరూ బిసిసిఐ కు లేఖ రాశారు. అతనితో.

పోవర్ ఫిబ్రవరి 2021 లో ముంబై పురుషుల జట్టు కోచ్‌గా బాధ్యతలు స్వీకరించే ముందు బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీలో మరియు ఇండియా ఎ వైపులా పనిచేశాడు. అతని ఆవేశంలో , ముంబై వారి అదృష్టాన్ని విజయ్ హజారే ట్రోఫీ (50 ఓవర్లు) దేశీయ పోటీ) w లో మరపురాని సయ్యద్ ముష్తాక్ అలీ ట్రోఫీ ప్రచారం తర్వాత టైటిల్ వారి ఐదు ఆటలలో ఒకదాన్ని మాత్రమే వారు గెలుచుకున్నారు.

పోవర్ తన ఆట జీవితంలో 2004 నుండి 2007 వరకు భారతదేశం కోసం రెండు టెస్టులు మరియు 31 వన్డేలు ఆడాడు, మొత్తం 40 అంతర్జాతీయ వికెట్లు తీసుకున్నాడు. అతని దేశీయ వృత్తి 1999-00 నుండి 2015 వరకు, గణనీయమైన నైపుణ్యం కలిగిన ఆల్‌రౌండర్‌గా విస్తరించింది. అతను 470 ఫస్ట్-క్లాస్ వికెట్లు (సగటు 31.31), 148 ఆటలలో 4245 ఫస్ట్-క్లాస్ పరుగులు (సగటు 26.53) సాధించాడు. అతను 113 లిస్ట్ ఎ మ్యాచ్‌లు ఆడాడు, 142 వికెట్లు పడగొట్టి 1082 పరుగులు చేశాడు. పోవర్ కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ మరియు కొచ్చి టస్కర్స్ కేరళ కొరకు ఐపిఎల్ తో సహా 28 టి 20 ఆటలను ఆడాడు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇండియా మెరుపు దాడిలో 18 ఏనుగులు మరణించాయని అనుమానిస్తున్నారు
Next article'H హించలేము' కోవిడ్ -19 సంక్షోభం సమయంలో హనుమా విహారీ యొక్క వాలంటీర్ల నెట్‌వర్క్ సహాయపడుతుంది
RELATED ARTICLES

త్రోబ్యాక్: ఏ ఆటగాడు శిక్షణకు ఆలస్యం కాదని నిర్ధారించడానికి భారత మాజీ కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని రూ .10,000 జరిమానా సూచించినప్పుడు

టీం ఇండియా పేసర్ జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా భార్య సంజన గణేశన్ ఈద్, అక్షయ్ తృతీయపై అభిమానించడానికి ప్రత్యేక శుభాకాంక్షలు పంపారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

త్రోబ్యాక్: ఏ ఆటగాడు శిక్షణకు ఆలస్యం కాదని నిర్ధారించడానికి భారత మాజీ కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని రూ .10,000 జరిమానా సూచించినప్పుడు

టీం ఇండియా పేసర్ జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా భార్య సంజన గణేశన్ ఈద్, అక్షయ్ తృతీయపై అభిమానించడానికి ప్రత్యేక శుభాకాంక్షలు పంపారు

ఐసిసి టెస్ట్ ర్యాంకింగ్స్: టీం ఇండియా కోచ్ రవిశాస్త్రి విరాట్ కోహ్లీ, కో. అగ్రస్థానాన్ని నిలుపుకోవటానికి, WTC ఫైనల్ కంటే ఇది ముందుందని చెప్పారు

Recent Comments