HomeGeneralకింగ్ మీటీ తన న్యూ ర్యాప్ నంబర్లలో ప్రత్యేకమైన ర్యాప్ వైబ్స్‌తో ఎనర్జిటిక్ కోర్ను తొలగించారు

కింగ్ మీటీ తన న్యూ ర్యాప్ నంబర్లలో ప్రత్యేకమైన ర్యాప్ వైబ్స్‌తో ఎనర్జిటిక్ కోర్ను తొలగించారు

చాలా ప్రతిభావంతులైన మెంఫిస్ ఆధారిత యువ రాపర్ కింగ్ మీటీ తన మనోహరమైన పాటల్లో అద్భుతమైన సాహిత్యంతో హిప్ హాప్ పగులగొట్టేలా కొట్టాడు.

మెంఫిస్, టేనస్సీ మే 13, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – ఫలవంతమైన హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్, కింగ్ మీటీ అభిమానులను గొప్ప లయలతో మరియు ఉత్తమ ఆడియో అనుభవంతో నిమగ్నం చేశారు. గార్ఫీల్డ్ క్లీన్ ‘ వంటి అద్భుతమైన హిప్ హాప్ పాటలతో అతను తన అభిమానుల అంచనాలకు అనుగుణంగా జీవించాడు. మరియు గార్ఫీల్డ్ . ఇది మెంఫిస్ ఆధారిత యువ రాపర్ చేత క్రొత్త-వయస్సు రాప్ యొక్క ప్రదర్శన. ఫ్యూచరిస్టిక్ ప్రొడక్షన్ హౌస్ ‘కింగ్ 5 మ్యూజిక్’ అవాంట్-గార్డ్ సౌకర్యాలతో ట్రాక్‌లను విడుదల చేసింది. అతను ఇటీవలి కాలంలో ఉత్తమ రాపర్లలో ఒకరిగా అవతరించాడు మరియు కళాత్మకంగా అతని ఆట పైన ఉన్నాడు. కళాకారుడి జనాదరణ పొందిన ట్రాక్‌లు స్పాటిఫై . అద్భుతమైన పాట, ‘గార్ఫీల్డ్ క్లీన్’ అనేది అద్భుతమైన డ్యాన్స్ నంబర్, ఇది శ్రోతలను ఒక గాలములోకి ప్రవేశించేలా చేస్తుంది. అద్భుతమైన ట్రాక్, ‘గార్ఫీల్డ్’ హిప్ హాప్ యొక్క పాతకాలపు స్పర్శలను అద్భుతమైన మరియు ఉచ్చారణ సాహిత్యంతో పొందింది. ఆశ్చర్యపరిచే రాపర్, కింగ్ మీటీ డ్యాన్స్ మరియు హిప్ హాప్ కళా ప్రక్రియల మధ్య సరిహద్దులను అస్పష్టం చేసింది. అతను ర్యాప్ మ్యూజిక్ సన్నివేశంలో హాటెస్ట్ సెన్సేషన్ మరియు అతని అన్ని ర్యాప్ నంబర్లలో ఆధునిక షీన్తో వేడిని ఆన్ చేశాడు. కళాకారుడితో అనాలోచిత సంభాషణ కనెక్ట్ అవ్వడానికి గొప్ప మార్గం మరియు అభిమానులు అతని ట్విట్టర్ కు లాగిన్ అవ్వడానికి అవకాశం ఉంది. హ్యాండిల్. కళాకారుడి యొక్క సంచలనాత్మక ర్యాప్ సంఖ్యలు సౌండ్‌క్లౌడ్ . ఆర్టిస్ట్ పార్ ఎక్సలెన్స్ తన ఉచ్చారణ తరగతిని తన ఉచ్చారణ సాహిత్యంతో మరియు ఆధునిక ర్యాప్ యొక్క ఆకర్షణీయమైన లయతో చూపించాడు. రాప్ సంగీతంలో ఎక్కువగా మాట్లాడే కొత్త తరంగాన్ని రాపర్ నేర్పుగా పరిచయం చేశారు. అతని ఆట మారుతున్న కదలికలు అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచాయి మరియు వారు అతని ట్రాక్స్‌లో ఉల్లాసమైన పేస్ మరియు లోతైన బౌన్స్‌తో చంపబడతారు. రాపర్ తన ఫేస్‌బుక్ లో షేర్ చేసిన పోస్ట్‌లు ప్రొఫైల్ అతని ప్రైవేట్ జీవితంపై అంతర్దృష్టిని ఇస్తుంది. అతని రాబోయే వెంచర్ల గురించి మరియు అతని ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో రాపర్ చేసిన తాజా భాగస్వామ్య నవీకరణల గురించి అభిమానులు మరింత తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నారు. హ్యాండిల్ వారికి చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది. సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో అతని అన్ని తాజా ట్రాక్‌ని వినండి దయచేసి ఇక్కడ సందర్శించండి: గార్ఫీల్డ్ శుభ్రంగా: https://soundcloud.com/user-706201270/garfield-clean గార్ఫీల్డ్: https://soundcloud.com/user-706201270/garfield మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https://musicpromotion.club

టాగ్లు: కింగ్ మీటీ , గార్ఫీల్డ్ క్లీన్ , హిప్ హాప్, ర్యాప్ , మెంఫిస్ ఆధారిత యువ రాపర్ , సౌండ్‌క్లౌడ్ , మ్యూజిక్‌ప్రొమోషన్క్లబ్
ఇంకా చదవండి

Previous articleటైమ్స్ గ్రూప్ చైర్‌పర్సన్ శ్రీమతి ఇందూ జైన్ మరణానికి ప్రధాని సంతాపం తెలిపారు
Next articleబిట్‌కాయిన్ వెండ్
RELATED ARTICLES

అభివృద్ధి చెందుతున్న అమెరికన్ రాపర్ ఎల్జ్ ఇటీవల పడిపోయిన సింగిల్ 'ఫ్రీస్టైల్ పిటి 1' పరిశ్రమలో అలలు సృష్టిస్తుంది

బిట్‌కాయిన్ వెండ్

టైమ్స్ గ్రూప్ చైర్‌పర్సన్ ఇందూ జైన్ 84 ఏళ్లు కన్నుమూశారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

అభివృద్ధి చెందుతున్న అమెరికన్ రాపర్ ఎల్జ్ ఇటీవల పడిపోయిన సింగిల్ 'ఫ్రీస్టైల్ పిటి 1' పరిశ్రమలో అలలు సృష్టిస్తుంది

బిట్‌కాయిన్ వెండ్

టైమ్స్ గ్రూప్ చైర్‌పర్సన్ శ్రీమతి ఇందూ జైన్ మరణానికి ప్రధాని సంతాపం తెలిపారు

Recent Comments