HomeGeneralపెద్ద వ్యవసాయ క్షేత్రాల ఖర్చు-సమర్థవంతమైన ఆటోమేషన్ కోసం అనుమతించే కొత్త వైర్‌లెస్ AIR పాయింట్లను ONDO...

పెద్ద వ్యవసాయ క్షేత్రాల ఖర్చు-సమర్థవంతమైన ఆటోమేషన్ కోసం అనుమతించే కొత్త వైర్‌లెస్ AIR పాయింట్లను ONDO విడుదల చేస్తుంది

దృ, మైన, బ్యాటరీతో నడిచే గుణకాలు చాలా పోటీ ధర వద్ద వస్తాయి , ఆటోమేషన్‌లో రైతుల పెట్టుబడి చాలా ఆర్థికంగా సమర్థవంతంగా చేస్తుంది.

సోఫియా, బల్గేరియా | మే 12, 2021 – – ONDO స్మార్ట్ ఫార్మింగ్ సొల్యూషన్స్ దాని ఇటీవలి ఆవిష్కరణను ప్రకటించినందుకు ఆనందంగా ఉంది – ONDO వైర్‌లెస్ AIR పాయింట్లు. ONDO సొల్యూషన్ స్టాక్‌కు ఈ సరికొత్త చేరికకు ధన్యవాదాలు, కంపెనీ ఇప్పుడు పెద్ద-పరిమాణ పొలాల కోసం ఆటోమేషన్‌ను అందించగలదు, ఇది కొంత సమయం మాత్రమే తీసుకుంటుంది మరియు సాధారణ కేబుల్-ఆధారిత ఇన్‌స్టాల్‌తో అయ్యే ఖర్చులు.

. రిమోట్ AIR పాయింట్ నియంత్రణ రైతులకు ప్రపంచంలోని ఏ ప్రాంతం నుండి ఎప్పుడైనా షెడ్యూల్ చేయబడిన నీటిపారుదల ప్రక్రియలను సర్దుబాటు చేయడానికి మరియు వారి నీటి వనరులను మరింత ఖచ్చితమైన మరియు సమర్థవంతంగా ఉపయోగించుకోవడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. అన్ని సెన్సార్ డేటాపై చారిత్రక రికార్డ్ కూడా ONDO ప్లాట్‌ఫాం లోపల చూడటానికి అందుబాటులో ఉంది.

బలమైన AIR పాయింట్లు బ్యాటరీతో నడిచేవి మరియు మొత్తం పంట సీజన్‌లో రీఛార్జింగ్ అవసరం లేదు . బ్యాటరీ స్థితిని ఇప్పటికీ ఆ సమయంలో పర్యవేక్షించవచ్చు. సారూప్య పరిష్కారాలతో పోల్చినప్పుడు, అవి చాలా పోటీ ధరతో వస్తాయి, త్వరగా మరియు సులభంగా వ్యవస్థాపించబడతాయి, ఆటోమేషన్‌లో రైతుల పెట్టుబడి చాలా ఆర్థికంగా సమర్థవంతంగా చేస్తుంది.

కొత్త మాడ్యూల్స్ విస్తృతమైన అంతర్గత పరీక్షలకు లోనయ్యాయి మరియు ఇప్పటికే ఎంపిక చేసిన ONDO కస్టమర్ ఫామ్‌లలో ఆన్-ఫీల్డ్ పర్యవేక్షణ మరియు పరీక్షల కోసం నియమించబడ్డాయి.

రాబోయే కొద్ది నెలలు ONDO రోడ్‌మ్యాప్‌లో ఉన్నాయి AIR పాయింట్లను మరింత సెన్సార్లతో విస్తరించడం, అలాగే ఖచ్చితమైన నీటిపారుదల నియంత్రణను పెంచడం, కాబట్టి నీటిపారుదల ప్రక్రియలు వేర్వేరు నేల లోతులపై ఉంచిన నేల తేమ సెన్సార్ల నుండి సమగ్ర డేటా ఆధారంగా కూడా ఉంటాయి. అన్ని పంటలకు నీటిపారుదల మరియు ఫలదీకరణం కోసం ONDO ను పూర్తిగా స్వయంచాలక మరియు అధిక-ఖచ్చితమైన పరిష్కారంగా మార్చడానికి ఇది తదుపరి, పెద్ద అడుగు.

ONDO గురించి:
ONDO స్వయంచాలక బిందు సేద్యం నిర్వహణ మరియు నియంత్రణ, ఖచ్చితమైన మొక్కల పోషణ మరియు వివిధ పంటలకు వాతావరణ నియంత్రణ కోసం ఒక వినూత్న, డిజిటల్-నియంత్రిత ఖచ్చితమైన వ్యవసాయ వ్యవస్థను అందిస్తుంది. గ్రీన్హౌస్లు, తోటలు, ద్రాక్షతోటలు లేదా బహిరంగ క్షేత్రాలలో ONDO ను ఉపయోగించవచ్చు, 85% నీరు, 50% వరకు శక్తి మరియు మానవ లోపం వల్ల 60% వరకు నష్టాలు ఉంటాయి.

మరింత సమాచారం కోసం, దయచేసి సందర్శించండి https://ondo.io/

ప్రెస్ & మీడియా సంప్రదించండి:
స్వెత్లా మార్కోవా, మార్కెటింగ్ మేనేజర్
అన్డు
14 టోడర్ అలెగ్జాండ్రోవ్ బ్లవ్డి., సోఫియా 1303,
బిజినెస్ సెంటర్ “అనెల్”, ఫ్లోర్ 2, ఆఫీస్ 1,
బల్గేరియా
(+ 359) 888-860-820
https://ondo.io

ఈ వెబ్‌సైట్ మీ ఇని మెరుగుపరచడానికి కుకీలను ఉపయోగిస్తుంది xperience. మీరు దీనితో బాగానే ఉన్నారని మేము అనుకుంటాము, కానీ మీరు కోరుకుంటే మీరు నిలిపివేయవచ్చు. కుకీ సెట్టింగులు అంగీకరించు

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments