HomeSportsఐపీఎల్ 2021: ఈ పద్ధతి ప్రకారం ఆర్‌సిబి చివరకు టి 20 లీగ్‌ను గెలుచుకుంది!

ఐపీఎల్ 2021: ఈ పద్ధతి ప్రకారం ఆర్‌సిబి చివరకు టి 20 లీగ్‌ను గెలుచుకుంది!

. ఐపిఎల్ 2021 విజేతను కనుగొనటానికి సిమ్యులేషన్ స్క్రిప్ట్‌ను నడిపిన ఆర్‌సిబి అభిమాని మరియు రెడ్డిట్ యూజర్ ఆదిష్ జైన్ దీనిని సాధ్యం చేశారు. సానుకూల పరీక్ష, బిసిసిఐకి చాలా తక్కువ ఎంపిక ఉంది కాని లీగ్‌ను నిరవధికంగా వాయిదా వేసింది. కానీ జైన్ లీగ్ పున umption ప్రారంభం కోసం వేచి ఉండలేకపోయాడు మరియు విజేతను కనుగొనడానికి అనుకరణ కార్యక్రమాన్ని అమలు చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు.

బాల్-బై-బాల్ ప్రాతిపదికన అనుకరణను అమలు చేయడానికి పరిగణనలోకి తీసుకున్న మోడల్ కారకాలు వివిధ రకాల పిచ్‌లు, మ్యాచ్-అప్‌లు మరియు ఇటీవలి రూపం మరియు జట్లు మరియు ఆటగాళ్ల రికార్డు.

“గత డేటా, ప్రిడిక్టివ్ ఎనాలిసిస్ మరియు రాండమైజేషన్ టెక్నిక్‌లను ఉపయోగించి ఐపిఎల్ యొక్క మొత్తం సీజన్‌ను (ప్లేఆఫ్‌లను మినహాయించి) అనుకరించడానికి నేను పైథాన్ ప్రోగ్రామ్ చేసాను. నేను ప్రధానంగా దీన్ని పంచుకోవాలనుకున్నాను ఎందుకంటే స్కోర్‌కార్డ్‌లలో కొన్ని ఆసక్తికరమైన దృశ్యాలు ఉన్నాయి లేదా కొన్ని పురాణ బ్యాటింగ్ కూలిపోయింది, ఆర్‌సిబి అభిమానులు కూడా దీన్ని ఇష్టపడతారని నేను భావిస్తున్నాను, ”అని ఆయన రాశారు రెడ్డిట్ .

“నేను ప్రతి ఆటగాడి గత ఐదేళ్ల డేటాను బ్యాట్స్ మెన్ మరియు బౌలర్ల కోసం సేకరించాను. ఒక బ్యాట్స్‌మన్ ఎలాంటి పరుగులు చేశాడు – సింగిల్స్, డబుల్స్, ఫోర్లు లేదా సిక్సర్లు – బౌలర్లు ఎలాంటి పరుగులు లీక్ చేసారు, ఒక బ్యాట్స్‌మన్ ఏ బౌలింగ్‌కు వ్యతిరేకంగా అభివృద్ధి చెందాడు, వారు పరుగులు చేసినప్పుడు – పవర్‌ప్లే, మిడిల్ ఓవర్లు లేదా డెత్ – ఏ అవుట్ అవుట్ బౌలర్లు బ్యాట్స్‌మెన్‌ను ఎక్కువగా తోసిపుచ్చాడు మరియు బ్యాట్స్‌మెన్ ఎలా అవుట్ అయ్యాడు. వైడ్స్ యొక్క ఫ్రీక్వెన్సీ లేదా బంతులు లేదా ఆటలో ఆటగాడు తీసుకున్న సగటు క్యాచ్‌లు వంటి వివరణాత్మక డేటా ఇందులో ఉంది, ”అని జైన్ విస్డెన్.కామ్ పై ఒక నివేదికలో పేర్కొన్నాడు. .

ఇక్కడ లీగ్ దశ ముగిసింది:

ప్లేఆఫ్‌లు:

క్వాలిఫైయర్ 1 – DC v RCB (RCB గెలిచింది)
ఎలిమినేటర్ – CSK v PBKS (PBKS గెలిచింది)
క్వాలిఫైయర్ 2 – పిబికెఎస్ వి డిసి (డిసి గెలిచింది)

ఫైనల్ – DC v RCB (RCB గెలిచింది)

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

త్రోబాక్: పాకిస్తాన్ మాజీ కెప్టెన్ ఇమ్రాన్ ఖాన్ బాలీవుడ్ నటి రేఖతో దాదాపు వివాహం చేసుకున్నప్పుడు

వార్షిక నవీకరణ తర్వాత ఐసిసి టెస్ట్ టీం ర్యాంకింగ్స్‌లో భారత్ అగ్రస్థానాన్ని నిలుపుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

భారతీతో ఎస్బి ఎనర్జీని కొనసాగించడానికి సాఫ్ట్‌బ్యాంక్ సిపిపిఐబితో పునరుత్పాదక ఒప్పందాన్ని రద్దు చేస్తుంది

ఆన్‌లైన్ సంప్రదింపులు, నిఘా కమిటీలతో గ్రామాల్లో COVID-19 ను పరిష్కరించడానికి రాష్ట్రాలు సన్నద్ధమవుతాయి

COVID రెండవ వేవ్ మధ్య రిటైల్ పరిశ్రమలో కార్మికులకు RAI అత్యవసర మద్దతును కోరుతుంది

కొంతమంది కుటుంబ సభ్యుల COVID-19 చికిత్సకు మద్దతుగా ITC ఉద్యోగులకు రుణ సౌకర్యాన్ని విస్తరించింది

Recent Comments