HomeGeneralప్రభాస్ నటించిన ఆదిపురుష్ చిత్రానికి నటుడు కిచ్చా సుదీప్ స్పందించాడు

ప్రభాస్ నటించిన ఆదిపురుష్ చిత్రానికి నటుడు కిచ్చా సుదీప్ స్పందించాడు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ప్రభాస్ చిత్రం ఆదిపురుష్ అతిపెద్ద పాన్-ఇండియా ప్రాజెక్టులలో ఒకటి మరియు ఈ చిత్రంలో కిచ్చా సుదీప్ నటించనున్నట్లు వెల్లడించారు, ఇక్కడ నటుడి స్పందన ఉంది.

Kichcha Sudeep

ఇమేజ్: కిచ్చా సుదీప్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్

ప్రభాస్ రాబోయే చిత్రం ఆదిపురుష్ అతిపెద్ద పాన్ ఒకటి -ఇండియా ప్రాజెక్టులు మరియు 2020 మధ్యలో ప్రకటించినప్పటి నుండి దృష్టిని ఆకర్షించింది. ఓం రౌత్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో కృతి సనోన్, సన్నీ సింగ్, మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించారు. ఇటీవలి నివేదికల ప్రకారం, కిచ్చా సుదీప్ కూడా ఈ చిత్రంలో కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నట్లు తెలుస్తుంది, అయినప్పటికీ, మేకర్స్ దీనికి సంబంధించి అధికారిక నవీకరణలను పంచుకోలేదు.

ఇప్పుడు ఇటీవలి ఇంటర్వ్యూలో ఆసియానెట్ వార్తలతో, ప్రభాస్ ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రంలో విభీషణ (రావన్ తమ్ముడు) పాత్రలో నటించారనే పుకార్ల గురించి కిచ్చా సుదీప్‌ను అడిగారు. దానికి అతను ఆదిపురుష్ బృందం తన మేనేజర్‌ను సంప్రదించినట్లు బదులిచ్చారు, కాని అతను వ్యక్తిగతంగా వారితో ఇంకా కలవలేదు … చర్చలు కొనసాగుతున్నాయి మరియు వ్యాఖ్యానించడం చాలా తొందరగా ఉంది. తాను ప్రభాస్ మూవీ ఫిల్మ్ ఆదిపురుష్ లో భాగమని సుదీప్ అంగీకరించలేదు లేదా ఖండించలేదు. .

ప్రభాస్ ఆదిపురుష్

కోసం కిచ్చా సుదీప్ ముందుకు వచ్చారు, NTVTelugu ప్రకారం, ఆదిపురుష్ కిచ్చా సుదీప్ కీలక పాత్రలో నటించనున్నారు. ఈ నటుడు రావణ్ తమ్ముడు అయిన విభీషణ పాత్రలో నటించనున్నాడు. అయితే, మేకర్స్ దీనిపై ఎటువంటి నిర్ధారణ ఇవ్వలేదు. ఆయనతో పాటు ప్రభాస్ లార్డ్ రామాగా, సన్నీ సింగ్ లక్ష్మణ్ పాత్రను, కృతి సనోన్ సీతను, సాయిఫ్ అలీ ఖాన్ మల్టీస్టారర్ చిత్రంలో రావన్ పాత్రను పోషిస్తారు.

ప్రభాస్ చిత్రం గురించి మరింత

ఈ చిత్రం యొక్క ముహూరత్ షాట్ మరియు లాంఛనప్రాయ ప్రయోగం ఫిబ్రవరి 2, 2021 న గోరేగావ్‌లోని ఫిల్మ్ సిటీలో జరిగింది. కానీ దురదృష్టకర సంఘటనల కారణంగా, సెట్స్‌పై మంటలు చెలరేగాయి. ఆగష్టు 18, 2020 న, ఒక ప్రమోషనల్ పోస్టర్ మరియు ప్రభాస్ లార్డ్ రామా అకా ఆదిపురుష్ విడుదల చేశారు. తరువాత, 2020 సెప్టెంబర్ 3 న, ఈ ప్రాజెక్టుకు సైకే అలీ ఖాన్‌ను లంకేష్ అకా రావన్‌గా చేర్చుకుంటానని ప్రభాస్ ప్రకటించాడు. అతను పోస్టర్‌కు శీర్షిక పెట్టాడు, “7000 సంవత్సరాల క్రితం ప్రపంచంలోనే అత్యంత తెలివైన రాక్షసుడు ఉన్నాడు! # అడిపురుష్.”

మార్చి 12 న, కృతి సనోన్ మరియు సన్నీ సింగ్ చేరబోతున్నట్లు ప్రకటించారు చిత్రం యొక్క తారాగణం. ఓం రౌత్, భూషణ్ కుమార్, క్రిషన్ కుమార్, మరియు ప్రశాంత్ సుతార్ కలిసి టి-సిరీస్ ఫిల్మ్స్ మరియు రెట్రోఫిల్స్ పతాకాలలో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. ఈ చిత్రం భారతీయ చరిత్రలో అత్యంత ఖరీదైనదిగా చెప్పబడింది మరియు ఇది తెలుగు మరియు హిందీ రెండింటిలో ఒకే సమయంలో చిత్రీకరించబడుతోంది.

మూలం: ఆసియానెట్, చిత్ర మూలం: కిచ్చా సుదీప్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్

సరికొత్త వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleమృనాల్ ఠాకూర్ ఆమె లోపలి పెన్నులు ప్రేమపై ఒక కవితను ప్రసారం చేస్తాయి, ఆమె దిండు ఆలోచనలకు స్వరం వినిపిస్తున్నాయి
RELATED ARTICLES

మృనాల్ ఠాకూర్ ఆమె లోపలి పెన్నులు ప్రేమపై ఒక కవితను ప్రసారం చేస్తాయి, ఆమె దిండు ఆలోచనలకు స్వరం వినిపిస్తున్నాయి

అంతర్జాతీయ నర్సుల దినోత్సవం రోజున, కేరళ మగ నర్సు అన్ని కళ్ళకు సైనోజర్

WHO 'ఇండియన్ వేరియంట్' అనే పదాన్ని B.1.617 COVID-19 వేరియంట్‌తో అనుబంధించలేదు: ప్రభుత్వం

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

మృనాల్ ఠాకూర్ ఆమె లోపలి పెన్నులు ప్రేమపై ఒక కవితను ప్రసారం చేస్తాయి, ఆమె దిండు ఆలోచనలకు స్వరం వినిపిస్తున్నాయి

బంగ్లాదేశ్‌తో వన్డే సిరీస్ కోసం శ్రీలంక 18 మంది సభ్యుల స్క్వాడ్‌కు కెప్టెన్ కుసల్ పెరెరా

“పాలీ మాట్లాడేటప్పుడు, ప్రజలు వింటారు”: ముంబై ఇండియన్స్ కీరన్ పొలార్డ్ యొక్క 34 వ పుట్టినరోజు సందర్భంగా ప్రత్యేక వీడియోను పోస్ట్ చేశారు. చూడండి

Recent Comments