HomeTechnologyజర్మన్ వాట్సాప్ వినియోగదారుల డేటాను సేకరించడం మానేయాలని జర్మన్ రెగ్యులేటర్ ఫేస్‌బుక్‌ను ఆదేశించింది

జర్మన్ వాట్సాప్ వినియోగదారుల డేటాను సేకరించడం మానేయాలని జర్మన్ రెగ్యులేటర్ ఫేస్‌బుక్‌ను ఆదేశించింది

. ఇటీవలి వార్తలలో, వినియోగదారులు కొత్త నిబంధనలను అంగీకరించే వరకు వాట్సాప్ అనువర్తనం యొక్క లక్షణాలను నెమ్మదిగా నిలిపివేస్తుంది. తాజా పరిణామంలో, ఫేస్‌బుక్ జర్మన్ రెగ్యులేటర్ల నుండి పరిశీలనను ఎదుర్కొంటుంది. నవీకరించబడిన గోప్యతా విధానం. కస్టమర్లు, వినియోగదారులు లేదా ఉద్యోగుల గురించి డేటాను కలిగి ఉన్న అన్ని కంపెనీల కోసం ఏర్పాటు చేసిన జిడిపిఆర్ నిబంధనలు ప్రకారం సమస్యలు చట్టబద్ధం కాదని కాస్పర్ పేర్కొంది. జర్మనీ నుండి అనువదించబడిన యంత్రం విడుదల నుండి సారాంశం:

డేటా బదిలీపై నిబంధనలు డేటా రక్షణ ప్రకటన యొక్క వివిధ స్థాయిలలో చెల్లాచెదురుగా ఉన్నాయి, అవి అస్పష్టంగా మరియు వారి యూరోపియన్ మరియు అంతర్జాతీయ సంస్కరణల మధ్య తేడాను గుర్తించడం కష్టం. అదనంగా, వారి కంటెంట్ తప్పుదారి పట్టించేది మరియు గణనీయమైన వైరుధ్యాలు ఉన్నాయి. మరింత వివరణాత్మక విశ్లేషణ తర్వాత కూడా, సమ్మతి వినియోగదారులకు ఎలాంటి పరిణామాలను కలిగిస్తుందో చూడలేము. అంతేకాకుండా, సేవ యొక్క కార్యాచరణను నిరంతరం ఉపయోగించటానికి షరతుగా వాట్సాప్ కొత్త నిబంధనలకు సమ్మతి అవసరం కాబట్టి, స్వచ్ఛందంగా సమ్మతి ఇవ్వబడదు.

కాస్పర్ మూడు- డేటా సేకరణను కొనసాగించకుండా ఫేస్‌బుక్‌ను నిరోధించే నెల అత్యవసర నిషేధం మరియు యూరోపియన్ యూనియన్ అంతటా జర్మనీ చర్యలను అనుసరించమని EU డేటా రెగ్యులేటర్ల ప్యానల్‌ను కోరింది.

కాస్పర్ యొక్క వాదనలను ఫేస్‌బుక్ ఖండించింది బ్లూమ్‌బెర్గ్ మరియు ఇది కొత్త విధానాన్ని రూపొందించకుండా ఆపదని చెప్పారు. ఇది నవీకరణ ఏమి చేయాలనుకుంటుందో దాని యొక్క ప్రాథమిక అపార్థం ఆధారంగా జర్మన్ నియంత్రకుల ప్రతిస్పందనను కూడా ఇది పిలుస్తుంది.

కొత్త విధానం యొక్క ప్రారంభ రోల్ అవుట్ నుండి, డిమాండ్ పెరుగుదల ఉంది ఇతర సందేశ అనువర్తనాల కోసం. టెలిగ్రామ్ మరియు సిగ్నల్ రెండూ అప్పటి నుండి కొత్త వినియోగదారులను భారీగా స్వీకరించాయి. ఫేస్బుక్ దాని కొత్త విధాన మార్పుల కోసం విస్తృతంగా విమర్శించబడింది మరియు 2014 లో ఫేస్బుక్ మెసేజింగ్ అనువర్తనాన్ని కొనుగోలు చేసినప్పటి నుండి బ్రాండ్ల మధ్య సమాచార ప్రవాహం అనివార్యంగా మారింది. .

మూలం 1 (జర్మన్) • 2వయా

ఇంకా చదవండి

Previous articleవోడాఫోన్-ఐడియా 0.65 మిలియన్ల వినియోగదారులను జోడిస్తుంది, జియో ఫిబ్రవరిలో ఎయిర్‌టెల్‌ను కొట్టింది: TRAI
Next articleరియల్‌మే సి 25 లు ఇఇసి సర్టిఫికేట్ పొందినందున ప్రారంభించటానికి ఒక అడుగు దగ్గరగా కదులుతాయి
RELATED ARTICLES

యూరప్ అంతటా రియల్మే 8 మరియు 8 5 జి లాంచ్

ఒప్పో రెనో 6 ప్రో, రెనో 6 ప్రో + లీకైన స్పెక్స్ డైమెన్సిటీ 1200, స్నాప్‌డ్రాగన్ 870 చిప్‌సెట్లను బహిర్గతం చేస్తాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

బంగ్లాదేశ్‌తో వన్డే సిరీస్ కోసం శ్రీలంక 18 మంది సభ్యుల స్క్వాడ్‌కు కెప్టెన్ కుసల్ పెరెరా

“పాలీ మాట్లాడేటప్పుడు, ప్రజలు వింటారు”: ముంబై ఇండియన్స్ కీరన్ పొలార్డ్ యొక్క 34 వ పుట్టినరోజు సందర్భంగా ప్రత్యేక వీడియోను పోస్ట్ చేశారు. చూడండి

“కొన్నిసార్లు నేను మిస్ అవుతాను …”: అనుభవజ్ఞుడైన ఎంఎస్ ధోని లేకుండా ఆడటంపై కుల్దీప్ యాదవ్

చూడండి: రిషబ్ పంత్ యొక్క ” 'మోవర్'”

Recent Comments