HomeEntertainmentNCT డ్రీం 'హాట్ సాస్' తో వేడిని తీసుకురండి

NCT డ్రీం 'హాట్ సాస్' తో వేడిని తీసుకురండి

దక్షిణ కొరియా సమూహం వారి 2018 EP, ‘వి గో అప్’

తర్వాత మొదటిసారి తిరిగి సెప్టెట్‌గా తిరిగి వచ్చింది. సోదరభావం, ఐక్యత మరియు జట్టు స్ఫూర్తిని అన్వేషించే విభిన్న శైలులు మరియు ఇతివృత్తాల ట్రాక్‌ల ప్రకాశవంతమైన మిశ్రమంతో నిండి ఉంది, ఎన్‌సిటి డ్రీం వారి మొదటి స్టూడియో ఆల్బమ్‌తో తిరిగి వస్తుంది, వేడి సాస్. సమూహం యొక్క సంగీతంలో ప్రతిబింబించే మరింత పరిణతి చెందిన వ్యక్తిత్వాన్ని వాగ్దానం చేస్తూ, సెప్టెట్ ఆల్బమ్ టైటిల్ ట్రాక్ “హాట్ సాస్” లో చిల్ వైబ్‌ను స్వీకరిస్తుంది. సింగిల్ ఆకర్షణీయమైన కోరస్ తో లేయర్డ్ గా వస్తుంది, శ్రోతలు ఇద్దరు వ్యక్తుల మధ్య ఎదురులేని ఆకర్షణ గురించి పాడేటప్పుడు సింథ్-హెవీ శబ్దాలు మరియు హిప్-హాప్ బీట్స్ యొక్క వ్యసనపరుడైన మిశ్రమాన్ని అందిస్తారు. వేడి సాస్ మరియు అయస్కాంత ఆకర్షణ యొక్క లక్షణాల మధ్య బలమైన సమాంతరంతో, సమూహం ఉల్లాసభరితమైన మరియు సరసమైన వర్డ్‌ప్లేతో ఉద్రిక్తతను ఎక్కువగా ఉంచుతుంది, “నేను మీ వ్యక్తిగత చెఫ్ (డాంగ్!) / ఈ ప్లేట్ మీ కోసం / అవును, నేను మీకు రుచి చూస్తాను / మాకు ఇప్పుడు తగినంత సమయం ఉంది ( మేము ) / చుట్టూ చూడకండి రుచి చూడండి ( దీన్ని రుచి చూడండి ) / నా రహస్యం అసాధారణమైన మసాలా / దాని గుండా వెళ్ళడం మిమ్మల్ని వెర్రివాడిగా మారుస్తుంది. ” తినుబండారాల దుకాణాలచే ప్రేరణ పొందిన ఈ మ్యూజిక్ వీడియో చిన్న రెస్టారెంట్ల చుట్టూ పున reat సృష్టించిన సెట్‌లో జరుగుతుంది. సింగిల్ యొక్క హిప్-హాప్ బీట్లకు సరిపోయే వారి సంక్లిష్ట కొరియోగ్రాఫ్ కదలికలను ప్రదర్శించేటప్పుడు ఈ బృందం గాలులతో కూడిన బృందాలలో సాధారణం గా ఉంచుతుంది. హాట్ సాస్ సమూహం యొక్క మొదటి స్టూడియో ఆల్బమ్‌ను సూచిస్తుంది, ఇందులో 10 ట్రాక్‌లు ఉన్నాయి; “హాట్ సాస్,” “డిగ్జిటీ,” “మీలోకి ప్రవేశించండి,” “నా యువత,” “రాకెట్,” “కౌంట్‌డౌన్ (3,2,1),” “ANL,” “పూడ్చలేనిది,” “మీ కోసం అక్కడ ఉండండి” మరియు “రెయిన్బో” – మార్క్, జెనో, జైమిన్ మరియు జిసుంగ్ సభ్యులు ర్యాప్ లైన్లను వ్రాశారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleగ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్: యాష్లే మెహతా, జిలియన్ రోస్సీ, స్కాట్ నికోల్స్ మరియు మరిన్ని
Next articleసల్మాన్ ఖాన్ రాధే
RELATED ARTICLES

లాక్డౌన్ సమయంలో ఆర్జేగా ఉద్యోగం ఎలా సంపాదించాడో శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ స్టార్ హితేష్ భరద్వాజ్ వెల్లడించారు

దేశంలోని సంక్షోభాల మధ్య ససురాల్ సిమార్ కా నటి వైశాలి తక్కర్ వివాహాన్ని వచ్చే ఏడాదికి వాయిదా వేసింది; నిరుపేదలకు ఆహారం ఇవ్వడానికి సమూహంలో కలుస్తుంది

సభ్యుల కోసం వ్యాక్స్ కేంద్రాలను కోరుతూ బిఎమ్‌సి చీఫ్ మహా సిఎంకు IMPPA లేఖ రాసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

విరాట్ కోహ్లీ మరియు ఇతర భారత ఆటగాళ్ళు కోవిడ్ -19 టీకా యొక్క మొదటి జబ్ తీసుకుంటారు

మూడు వన్డేలు, మూడు టి 20 ఐలను కలిగి ఉన్న జూలైలో భారత శ్రీలంక పర్యటన

కోవిడ్ -19 సంబంధిత సమస్యలతో రాజస్థాన్ మాజీ లెగ్‌స్పిన్నర్ వివేక్ యాదవ్ మరణించారు

భారతీయులపై బార్మీ ఆర్మీ తవ్వడం తప్పు; అభిమానులు EPIC ప్రతిస్పందనతో వస్తారు

Recent Comments