HomeTechnologyహానర్ ప్లే 5 లో 66W సూపర్ ఛార్జ్‌ను హానర్ నిర్ధారిస్తుంది

హానర్ ప్లే 5 లో 66W సూపర్ ఛార్జ్‌ను హానర్ నిర్ధారిస్తుంది

సీక్ డెవిస్ నివేదించినట్లుగా, హానర్ తన రాబోయే ప్లే 5 5 జి స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో 66W ఛార్జింగ్ కలిగి ఉంటుందని అధికారికంగా ప్రకటించడానికి వీబోకు వెళ్ళింది. ఇది గత నెల టిప్‌స్టర్ నుండి మా స్వంత రిపోర్టింగ్ ను ధృవీకరిస్తుంది, ఇది హానర్ ప్లే 5 యొక్క లీకైన రెండర్‌లను కూడా ఇచ్చింది.

నిన్న, హానర్ వీబోలో ప్లే 5 ని ఆటపట్టించింది ఈ పరికరం మే 18 న ప్రారంభించబడుతుందని ధృవీకరించింది. మేము ఇప్పటివరకు చూసిన లీక్‌లు మరియు ధృవీకరించబడిన టీజర్‌ల ఆధారంగా, హానర్ ఒకటి కంటే ఎక్కువ ప్లే 5 వేరియంట్‌లను విడుదల చేయగలదని భావిస్తున్నారు.

Honor confirms 66W Super Charge on the Honor Play 5

ఇటీవలి పోస్టర్‌లో 5 జి బ్రాండింగ్ ఉంది, మరొకటి అలా చేయదు, కాబట్టి పై పోస్టర్ యొక్క నామకరణ నిర్మాణం ఆధారంగా , ప్లే 5 యొక్క 5 జి మరియు ఎల్‌టిఇ వేరియంట్లు ఉండవచ్చు, ఒక్కొక్కటి వేర్వేరు కెమెరా సిస్టమ్‌లు మరియు రెండింటి మధ్య కొన్ని స్పెక్ తేడాలు ఉన్నాయి.

<i> GSMArena </i> నివేదించిన హానర్ ప్లే 5 యొక్క మొదటి రెండర్ లీక్” height=”700″ src=”https://fdn.gsmarena.com/imgroot/news/21/05/honor-confirms-66w-charging-on-play-5/-1200/gsmarena_002.jpg” width=”1200″> <span> <strong> హానర్ ప్లే 5 యొక్క మొదటి రెండర్ లీక్ నివేదించింది <i> GSMArena </i> </strong> </span> </p> <p> <a href= మునుపటి పుకార్లు ప్రకారం, హానర్ ప్లే 5 డైమెన్సిటీ 800 యు చేత శక్తినిస్తుంది మరియు 6.53- అంగుళాల పూర్తి HD + OLED స్క్రీన్. క్వాడ్ కెమెరాలు ప్రధాన 64MP యూనిట్, 8MP అల్ట్రావైడ్ మరియు డ్యూయల్ 2MP సెన్సార్లను కలిగి ఉన్నాయని పుకార్లు ఉన్నాయి, వీటిలో ప్రతి ఒక్కటి లోతు సెన్సింగ్ మరియు స్థూల షాట్ల కోసం ఉన్నాయి. ఇన్-డిస్ప్లే ఫింగర్ ప్రింట్ స్కానర్ మరియు 3,800 mAh బ్యాటరీ సామర్థ్యం కూడా చూడాలని మేము ఆశిస్తున్నాము. ప్రస్తుతానికి, ఈ స్పెక్స్ ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ హానర్ ప్లే 5 వేరియంట్‌ను ప్రతిబింబిస్తుందో లేదో మాకు తెలియదు.

మూలంవయా

ఇంకా చదవండి

Previous article“పిల్లల కోసం Instagram” ను ప్రారంభించవద్దని యుఎస్ అటార్నీ జనరల్ కూటమి ఫేస్బుక్ను కోరింది.
Next articleSpotify భాగస్వామ్యం కోసం టైమ్‌స్టాంప్‌లను జోడిస్తుంది, కాన్వాస్‌ను మెరుగుపరుస్తుంది
RELATED ARTICLES

అమెజాన్ నుండి వన్‌ప్లస్ 9 5 జి గెలవడానికి మీ అవకాశం ఇక్కడ ఉంది

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎఫ్ 52 5 జి లైవ్ ఇమేజెస్ అవుట్: మరో మిడ్-రేంజ్ 5 జి ఫోన్ ఆన్ టో

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

దీపక్ చాహర్, సిద్ధార్థ్ కౌల్ కోవిడ్ -19 వ్యాక్సిన్ యొక్క మొదటి షాట్ పొందండి

పియూష్ చావ్లా తండ్రి మరణం గురించి తెలుసుకోవడం హృదయ విదారకమని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

NBA: రస్సెల్ వెస్ట్‌బ్రూక్ కొత్త ట్రిపుల్-డబుల్ రికార్డ్‌ను నెలకొల్పాడు

ప్రీమియర్ లీగ్: బర్న్లీకి 2-0 తేడాతో ఓడిపోయిన తరువాత ఫుల్హామ్ ప్రతినిధి

Recent Comments