HomeUncategorizedగార్డియన్ ఎసెన్షియల్ పోల్: భారతదేశం నుండి ప్రయాణాన్ని ప్రభుత్వం నిషేధించడంపై ఆస్ట్రేలియన్లు విభజించారు

గార్డియన్ ఎసెన్షియల్ పోల్: భారతదేశం నుండి ప్రయాణాన్ని ప్రభుత్వం నిషేధించడంపై ఆస్ట్రేలియన్లు విభజించారు

మోరిసన్ ప్రభుత్వ వివాదాస్పద భారత ప్రయాణ నిషేధం యొక్క యోగ్యత గురించి ఆస్ట్రేలియన్లు విభజించబడ్డారు, అయితే వృద్ధుల సంరక్షణ వ్యవస్థకు నిధులు పెంచే సంకీర్ణ బడ్జెట్ ప్రణాళికను బలమైన మెజారిటీ ఆమోదించింది. సరికొత్త గార్డియన్ ఎసెన్షియల్ పోల్. భారతదేశం వారు వచ్చినప్పుడు అవసరమైన నిర్బంధ విధానాలను పూర్తి చేస్తే (22% నమూనా ఆ ఆలోచనను వ్యతిరేకించింది).

ప్రయాణ నిషేధం గురించి ప్రత్యేకంగా అడిగినప్పుడు కోవిడ్ -19 ప్రసార ప్రమాదం కారణంగా భారతదేశంలోని ఆస్ట్రేలియన్ పౌరులను ఆస్ట్రేలియాలోకి ప్రవేశించడాన్ని నిషేధించాలని గార్డియన్ ఎసెన్షియల్ శాంపిల్‌లో 48% మంది పేర్కొన్నారు, అయితే 27% మంది ఈ ఆలోచనను వ్యతిరేకించారు. ప్రభుత్వ ప్రయాణ నిషేధాన్ని బలపరిచేందుకు జైలు సమయం మరియు జరిమానాలను సమర్ధించారా అని సర్వే ప్రతివాదులు అడిగారు, మరియు 41% మంది అవును అని చెప్పగా, 33% మంది నో చెప్పారు.

మోరిసన్ ప్రభుత్వం ఉపయోగిస్తుంది మంగళవారం రాత్రి ఆర్థిక ప్రకటన , కార్మిక నాయకుడు ఆంథోనీ అల్బనీస్ చేత “షో బ్యాగ్ బడ్జెట్” గా వర్గీకరించబడింది, వృద్ధాప్య సంరక్షణ రంగానికి b 18 బిలియన్ డాలర్లతో సహా సామాజిక వ్యయంలో బిలియన్ల కొద్దీ విప్పడానికి, మద్దతునిస్తూనే మహమ్మారి తరువాత ఆర్థిక పునరుద్ధరణ.

అలాగే వృద్ధాప్య సంరక్షణ ఖర్చు, మరియు మానసిక ఆరోగ్యం మరియు ఆత్మహత్యల నివారణలో పెట్టుబడులు, పదవీ విరమణ చేసినవారికి పర్యవేక్షణలో మార్పులు ఉంటాయి. పదవీ విరమణలో తమ కుటుంబాన్ని తగ్గించాలని కోరుకునే సింగిల్స్ 60 సంవత్సరాల వయస్సు తర్వాత super 300,000 ను వారి సూపర్ ఖాతాల్లోకి పెట్టగలుగుతారు. జంటలు ఆ మొత్తాన్ని రెట్టింపుగా ఉంచవచ్చు.

ప్రభుత్వం సన్నద్ధమవుతున్నప్పుడు ఈ ఏడాది చివర్లో ఎన్నికల పోటీకి దారితీసే ఓటరు-స్నేహపూర్వక బడ్జెట్ కోసం, తాజా పోల్ స్కాట్ మోరిసన్ కోలుకోవడం ప్రారంభించిందని సూచిస్తుంది ఓటర్లతో అతను కోల్పోయిన కొన్ని స్థితులు బ్రిటనీ హిగ్గిన్స్ కోపంతో.

ప్రధానమంత్రి ఆమోదం గత నెలలో 54% నుండి 58% వరకు పెరిగింది – ఇది సర్వే యొక్క మార్జిన్ వెలుపల సానుకూల ఉద్యమం లోపం, ఇది ప్లస్ లేదా మైనస్ మూడు పాయింట్లు. మొర్రిసన్ యొక్క నిరాకరణ గత నెలలో 37% నుండి 32% కి తగ్గింది.

మోరిసన్ ఆమోదం ఫెడరల్ పార్లమెంటులో #MeToo లెక్కింపు దాని అత్యున్నత దశలో ఉన్నప్పుడు మహిళా ఓటర్లలో హిట్. గత నెలలో మోరిసన్ పనితీరును ఆమోదించిన నమూనాలో 46% మంది మహిళలు మాత్రమే – ఇది ఫిబ్రవరిలో 65% నుండి తిరిగి పడిపోయింది.

అయితే ఇందులో 55% కు రికవరీ ఉంది నమూనా. గత నెలలో ప్రధానమంత్రిని నిరాకరించడం 42% వద్ద ఉంది, అది కూడా 34% కి పడిపోయింది.

మెరుగైన ప్రధానమంత్రి పోల్ కొలతలో మోరిసన్ కూడా మెరుగుపడ్డారు. గత నెలలో, మోరిసన్ అల్బనీస్ 47% నుండి 28% వరకు నడిపించాడు. తాజా సర్వేలో, మోరిసన్ 50% నుండి 24% ముందు ఉంది. గత నెలలో ఆయనతో పోలిస్తే పోల్‌లో అల్బనీస్ ఆమోదం మరియు నిరాకరణ రేటింగ్‌లు స్థిరంగా ఉన్నాయి.

మంగళవారం రాత్రి బడ్జెట్‌తో జాతీయ వ్యవహారాల్లో ముఖ్యమైన కేంద్ర బిందువుగా, గార్డియన్ ఎసెన్షియల్ శాంపిల్‌లోని ఓటర్లను ఒక సంఖ్య అడిగారు

నేపథ్యంలో ఆస్ట్రేలియా యొక్క వృద్ధాప్య సంరక్షణ వ్యవస్థను బలపరిచేందుకు గణనీయమైన మద్దతు ఉంది. ఈ రంగానికి రాయల్ కమిషన్ యొక్క హేయమైన ఫలితాలు , 74% నమూనా చాలా ముఖ్యమైన ప్రాధాన్యతగా గుర్తించింది.

మెజారిటీ మద్దతు కూడా ఉంది పిల్లల సంరక్షణ, మహిళల భద్రత మరియు కోవిడ్ -19 వ్యాక్సిన్ల కోసం దేశీయ తయారీ సామర్ధ్యంలో కొత్త పెట్టుబడుల కోసం. గార్డియన్ ఎసెన్షియల్ నమూనాలో కేవలం 48% మాత్రమే రుణాన్ని తగ్గించడం చాలా ముఖ్యమైన ప్రాధాన్యతగా గుర్తించింది.

v రుణ తగ్గింపు ఖర్చు గురించి ఒక ప్రశ్నలో, 80% నమూనా మహమ్మారి కారణంగా ఇబ్బందులు పడుతున్న ప్రజలు మరియు పరిశ్రమలకు మద్దతు ఇవ్వడానికి మొర్రిసన్ ప్రభుత్వం ప్రాధాన్యత ఇవ్వాలి, మరియు సేవల వ్యయాన్ని తగ్గించడం ద్వారా కేవలం 20% మంది మాత్రమే రుణ తగ్గింపుకు మొగ్గు చూపారు.

ఉద్యోగ కల్పనకు వారి ఇష్టపడే విధానం కోసం అడిగారు మరియు ఆర్థిక వ్యవస్థ పెరుగుతున్నప్పుడు, 66% మంది ప్రతివాదులు ప్రభుత్వం ప్రాజెక్టులు మరియు ఉద్యోగాలను సృష్టించడం ద్వారా నేరుగా ఆర్థిక వ్యవస్థలో పెట్టుబడులు పెట్టాలని మరియు మెజారిటీ కార్మికుల జీవన ప్రమాణాలను పెంచాలని అన్నారు, మరియు 17% మంది ప్రభుత్వం నియంత్రణను సడలించాలని మరియు తక్కువ పన్నులను తగ్గించాలని అన్నారు

సాధారణంగా మాట్లాడుతున్నప్పుడు, ఓటర్లు గత అక్టోబర్ బడ్జెట్‌లో చేసినదానికంటే మంగళవారం రాత్రి ప్రభుత్వం ఏమి ఇవ్వబోతుందనే దానిపై అధిక అంచనాలు ఉన్నట్లు తెలుస్తుంది. గత సంవత్సరం కంటే ఆర్థిక వ్యవస్థపై మరియు కుటుంబాలపై బడ్జెట్ ప్రభావం గురించి ప్రజలు ఎక్కువ సానుకూలంగా ఉన్నారు.

అలాగే భారతదేశ ప్రయాణ నిషేధంపై స్పందనలు మరియు బడ్జెట్ గురించి వారి అంచనాలు, ఓటర్లు చైనాతో సైనిక ఘర్షణ ప్రమాదం గురించి వారు ఆందోళన చెందుతున్నారా లేదా అని కూడా అడిగారు, విశ్లేషకుల నుండి హాకీష్ ప్రకటనలు మరియు కొత్త రక్షణ మంత్రి పీటర్ ఇటీవలి వారాల్లో డటన్ .

అడిగారు: “సమీప భవిష్యత్తులో ఆస్ట్రేలియా చైనాతో సైనిక వివాదంలో పాల్గొనడం గురించి మీరు ఎంతవరకు ఆందోళన చెందుతున్నారు”, 39% ప్రతివాదులు తమను తాము చాలా ఆందోళన చెందుతున్నారని లేదా చాలా ఆందోళన చెందుతున్నారని, 61% మంది తాము చాలా ఆందోళన చెందుతున్నామని, చాలా ఆందోళన చెందలేదని లేదా అస్సలు ఆందోళన చెందలేదని చెప్పారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజాతీయ లాక్డౌన్ కోసం కాల్స్ విస్తరించడంతో భారతదేశం COVID కేసులు రికార్డు స్థాయిలో ఉన్నాయి
Next articleWHO ఇండియా వేరియంట్‌ను ప్రపంచ ఆందోళనగా వర్గీకరించింది
RELATED ARTICLES

WHO ఇండియా వేరియంట్‌ను ప్రపంచ ఆందోళనగా వర్గీకరించింది

'బ్లాక్ ఫంగస్' సమస్య భారతదేశ COVID దు .ఖాలను పెంచుతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments