HomeEntertainmentఅభినవ్ కోహ్లీ స్నాచింగ్ సన్ రియాన్ష్ యొక్క సిసిటివి ఫుటేజ్ ను శ్వేతా తివారీ షేర్...

అభినవ్ కోహ్లీ స్నాచింగ్ సన్ రియాన్ష్ యొక్క సిసిటివి ఫుటేజ్ ను శ్వేతా తివారీ షేర్ చేసింది, దీనిని 'శారీరక వేధింపు' అని పిలుస్తుంది

bredcrumb

bredcrumb

|

శ్వేతా తివారీ, ప్రస్తుతం కేప్ టౌన్ షూటింగ్‌లో ఉన్నారు ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 , తన భర్త అభినవ్ కోహ్లీ తమ కుమారుడు రేయాన్ష్‌ను హత్తుకున్నట్లు ఆరోపించారు. నటి తన సోషల్ మీడియా ఖాతాలో కనిపించని సిసిటివి ఫుటేజ్‌తో సహా కొన్ని వీడియోలను షేర్ చేసింది, అక్కడ కోహ్లీ రేయాన్ష్‌ను తన చేతుల నుండి లాక్కోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

వీడియోలో, శ్వేత తమ కొడుకుతో చేతుల్లో నడుస్తుండగా అభినవ్ దూకుడుగా అతన్ని లాక్కున్నాడు. వెంటనే, ఆమె నేలమీద పడి, అభినవ్ భవనంలోకి నడుస్తుండగా, శ్వేతా అతనిని లోపలికి అనుసరిస్తుంది. తదుపరి క్లిప్‌లో, నటి కుమార్తె పాలక్ తివారీ ఈ సంఘటన తర్వాత దుప్పటి కింద దాక్కున్నట్లు కనిపించే భయపడిన రేయాన్ష్‌ను శాంతింపచేయడానికి ప్రయత్నిస్తుండగా, శ్వేతా మరియు అభినవ్‌లు ఒకే విధంగా వాదిస్తున్నారు. వీడియోలో పోలీసులను పిలవమని శ్వేత కూడా పాలక్ ను కోరడం వినిపిస్తుంది.

ALSO READ: శ్వేతా తివారీ అభినవ్ యొక్క దావాను రుద్దారు & అతను ఒకే పెన్నీకి సహకరించడం లేదని చెప్పాడు; నటుడు ప్రతిస్పందిస్తాడు

ది మేరే డాడ్ కి దుల్హాన్ నటి వీడియోలను పంచుకుంది మరియు వారి కుమారుడు తన తండ్రి అభినవ్ను తన క్యాప్షన్లో భయపడుతున్నాడని చెప్పాడు. ఆమె ఇలా వ్రాసింది, “ఇప్పుడు నిజం బయటకు రండి !!!! (కానీ ఇది నా ఖాతాలో శాశ్వతంగా ఉండడం లేదు, చివరికి నేను దానిని తొలగిస్తాను, సత్యాన్ని బహిర్గతం చేయడానికి నేను ఇప్పుడే దీన్ని పోస్ట్ చేస్తున్నాను, అప్పుడు అది ఆగిపోతుంది) అందుకే నా పిల్లవాడు అతనిని చూసి భయపడుతున్నాడు! ఈ సంఘటన తరువాత నా బిడ్డ ఒక నెలకు పైగా భయపడ్డాడు, అతను రాత్రికి సరిగ్గా నిద్రపోడు అని భయపడ్డాడు! ”

ఇంకా చదవండి: శ్వేతా తివారీ భర్త అభినవ్ ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి కోసం తమ కొడుకును ఒంటరిగా వదిలేశారని ఆరోపించారు; వీడియోలను పంచుకుంటుంది

ఆమె ఇలా చెప్పింది, “అతని చేతి 2 వారాల కన్నా ఎక్కువ బాధించింది. ఇప్పుడు కూడా అతను తన పాపా ఇంటికి రావడం లేదా అతనిని కలవడం గురించి భయపడుతున్నాడు. ఈ మానసిక గాయం ద్వారా నేను నా బిడ్డను వీడలేను .. అతన్ని ప్రశాంతంగా మరియు సంతోషంగా ఉంచడానికి నేను నా వంతు ప్రయత్నం చేస్తాను! కానీ ఈ భయంకరమైన మనిషి నా శిశువు యొక్క మానసిక ఆరోగ్యం స్క్వేర్ వన్కు తిరిగి వెళ్లేలా చేస్తుంది! ఇది శారీరక వేధింపు కాకపోతే ఏమిటి !!!! ?? ఇది నా సమాజంలోని సిసిటివి ఫుటేజ్. ” దిగువ పోస్ట్‌ను చూడండి:

విరుచుకుపడిన వారి కోసం, శ్వేతా తమ కుమారుడు రేయాన్ష్‌ను విడిచిపెట్టి, కొద్ది రోజుల క్రితం తన షూట్‌కు బయలుదేరాడని అభినవ్ ఆరోపించారు. అతను ముంబైలోని వేర్వేరు హోటళ్లలో తన కొడుకు కోసం వెతుకుతున్న ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వీడియోల శ్రేణిని కూడా పంచుకున్నాడు. దీని తరువాత శ్వేతా ఒక ఇంటర్వ్యూలో రియాన్ష్ తన తల్లి మరియు కుమార్తె పాలక్‌తో సురక్షితంగా ఉందని ఆరోపించారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

లాక్డౌన్ సమయంలో ఆర్జేగా ఉద్యోగం ఎలా సంపాదించాడో శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ స్టార్ హితేష్ భరద్వాజ్ వెల్లడించారు

దేశంలోని సంక్షోభాల మధ్య ససురాల్ సిమార్ కా నటి వైశాలి తక్కర్ వివాహాన్ని వచ్చే ఏడాదికి వాయిదా వేసింది; నిరుపేదలకు ఆహారం ఇవ్వడానికి సమూహంలో కలుస్తుంది

సభ్యుల కోసం వ్యాక్స్ కేంద్రాలను కోరుతూ బిఎమ్‌సి చీఫ్ మహా సిఎంకు IMPPA లేఖ రాసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

విరాట్ కోహ్లీ మరియు ఇతర భారత ఆటగాళ్ళు కోవిడ్ -19 టీకా యొక్క మొదటి జబ్ తీసుకుంటారు

మూడు వన్డేలు, మూడు టి 20 ఐలను కలిగి ఉన్న జూలైలో భారత శ్రీలంక పర్యటన

కోవిడ్ -19 సంబంధిత సమస్యలతో రాజస్థాన్ మాజీ లెగ్‌స్పిన్నర్ వివేక్ యాదవ్ మరణించారు

భారతీయులపై బార్మీ ఆర్మీ తవ్వడం తప్పు; అభిమానులు EPIC ప్రతిస్పందనతో వస్తారు

Recent Comments