HomeUncategorizedఅగ్ర ముఖ్యాంశాలు: CWC ముఖ్యమైన నిర్ణయాన్ని వాయిదా వేస్తుంది; ఇనుము ధాతువు 10% పెరుగుతుంది

అగ్ర ముఖ్యాంశాలు: CWC ముఖ్యమైన నిర్ణయాన్ని వాయిదా వేస్తుంది; ఇనుము ధాతువు 10% పెరుగుతుంది

కాంగ్రెస్ పార్టీ అధ్యక్ష ఎన్నికలను వాయిదా వేస్తుంది

దేశంలో కోవిడ్ -19 పరిస్థితి మెరుగుపడే వరకు పార్టీ అధ్యక్ష పదవికి ఎన్నిక వాయిదా వేయాలని కాంగ్రెస్ వర్కింగ్ కమిటీ సోమవారం ఏకగ్రీవంగా నిర్ణయించినట్లు వర్గాలు తెలిపాయి. కాంగ్రెస్ జూన్ 2021 కి ముందు కొత్త కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడిని నియమించాలని నిర్ణయించింది మరియు మధుసూదన్ మిస్త్రీ అధ్యక్షతన పార్టీ కేంద్ర ఎన్నికల అధికారం జూన్ 23 న ఎన్నికను నిర్వహించాలని ప్రతిపాదించింది. ఇక్కడ చదవండి

ఇనుప ఖనిజం యొక్క 10% ఉప్పెన జతచేస్తుంది వస్తువుల విజృంభణకు
ఇనుము ధాతువు ఫ్యూచర్స్ 10% కన్నా ఎక్కువ పెరిగింది మరియు పెరుగుతున్న పందెం మధ్య రాగి రికార్డుకు చేరుకుంది, వారు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ద్రవ్యోల్బణం గురించి ఆందోళన కలిగించే వస్తువుల విజృంభణ నుండి అతిపెద్ద విజేతలలో ఒకరు అవుతారు. ఇనుము ధాతువులో సోమవారం లాభాల కోసం మార్కెట్ పాల్గొనేవారు ఒక ట్రిగ్గర్ను గుర్తించడానికి చాలా కష్టపడుతుండగా, ప్రపంచ ఆర్థిక వ్యవస్థ కోలుకున్నా కూడా కేంద్ర బ్యాంకులు సహాయక విధానాలను నిలుపుకుంటాయనే ఆశావాదంతో సహా అనేక కొనసాగుతున్న ధోరణులను వారు ఉదహరించారు. ఇక్కడ చదవండి
లిస్టెడ్ కంపెనీలలో ఎల్‌ఐసి హోల్డింగ్ ఎప్పటికప్పుడు తక్కువ
1 శాతం కంటే ఎక్కువ ఉన్న 296 కంపెనీలలో ఎల్‌ఐసి హోల్డింగ్ 2021 మార్చి 31 నాటికి ఆల్ టైమ్ కనిష్ట స్థాయి 3.66 శాతానికి పడిపోయింది, ఇది డిసెంబర్ 31, 2020 నాటికి 3.70 శాతానికి తగ్గింది మరియు ఆల్ టైమ్ హై నుండి ప్రైమ్ డేటాబేస్ గ్రూప్ యొక్క చొరవ అయిన ప్రైమిన్ఫోబేస్.కామ్ ప్రకారం జూన్ 30, 2012 నాటికి 5 శాతం. ఇక్కడ చదవండి
భరత్‌పే మార్చి 2023 నాటికి వ్యాపార రుణాలలో రూ .14 వేల కోట్లు పంపిణీ చేయాలని యోచిస్తోంది
త్వరలో యునికార్న్ అవుతుందని భావిస్తున్న ఫిన్‌టెక్ సంస్థ భారత్‌పే, భారతదేశంలోని ప్రముఖ డిజిటల్ డెట్ ఫైనాన్స్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ఒకటైన నార్తర్న్ ఆర్క్ క్యాపిటల్ నుండి రూ .50 కోట్ల రుణాన్ని సేకరించింది. 2021 సంవత్సరంలో భారత్‌పే కోసం ఇది ఆరో రౌండ్ రుణ ఫైనాన్సింగ్. ఈ ఏడాది జనవరిలో కంపెనీ పెంచింది దేశంలోని మూడు అగ్ర రుణ సంస్థల నుండి రూ .200 కోట్లు. ఇక్కడ చదవండి

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశానికి మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై తాజా సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ . డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous articleసెంట్రల్ విస్టా ప్రాజెక్టు నిర్మాణంపై మే 11 న Delhi ిల్లీ హైకోర్టు పిటిషన్ విచారించనుంది
Next articleజాతీయ సాంకేతిక దినోత్సవం 2021: తేదీ, థీమ్, చరిత్ర మరియు ప్రాముఖ్యత
RELATED ARTICLES

వివిధ మంత్రిత్వ శాఖలకు వైద్య సామాగ్రి సేకరణ నిబంధనలను కేంద్రం సడలించింది

#ArrestMunmunDutta ట్విట్టర్‌లో ఎందుకు ట్రెండ్ అవుతోంది?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

విరాట్ కోహ్లీ మరియు ఇతర భారత ఆటగాళ్ళు కోవిడ్ -19 టీకా యొక్క మొదటి జబ్ తీసుకుంటారు

మూడు వన్డేలు, మూడు టి 20 ఐలను కలిగి ఉన్న జూలైలో భారత శ్రీలంక పర్యటన

కోవిడ్ -19 సంబంధిత సమస్యలతో రాజస్థాన్ మాజీ లెగ్‌స్పిన్నర్ వివేక్ యాదవ్ మరణించారు

భారతీయులపై బార్మీ ఆర్మీ తవ్వడం తప్పు; అభిమానులు EPIC ప్రతిస్పందనతో వస్తారు

Recent Comments