33 C
Andhra Pradesh
Thursday, May 6, 2021
HomeEntertainmentస్కూప్: సారా అలీ ఖాన్ & అనన్య పాండే ఆర్‌ఎస్‌విపి తదుపరి కండోమ్ టెస్టర్ పాత్రను...

స్కూప్: సారా అలీ ఖాన్ & అనన్య పాండే ఆర్‌ఎస్‌విపి తదుపరి కండోమ్ టెస్టర్ పాత్రను తిరస్కరించారు, ఇప్పుడు రాకుల్ ప్రీత్ సింగ్ నటించారు

బాలీవుడ్ హంగామా మీకు మొట్టమొదటిసారిగా రాకుల్ ప్రీత్ సింగ్ రోనీ స్క్రూవాలా యొక్క బ్యానర్ RSVP తో ఒక చిత్రానికి సంతకం చేశారని, ఇది డైరెక్ట్-టు-డిజిటల్ ప్రాజెక్ట్. చమత్కారమైన సామాజిక నాటకంలో రాకుల్ కండోమ్ టెస్టర్ పాత్రను పోషిస్తున్నాడు. ఇంకా పేరు పెట్టబడిన చిత్రం లాక్ చేయబడింది మరియు పరిస్థితి సాధారణ స్థితికి చేరుకున్న తర్వాత అంతస్తుల్లోకి వెళ్తుంది. ఈ చిత్రానికి రకుల్ మొదటి ఎంపిక కాదని చాలామందికి తెలియదు.

SCOOP: Sara Ali Khan & Ananya Panday rejected the role of a condom tester in RSVP's next that now stars Rakul Preet Singh

ఒక మూలం సమాచారం బాలీవుడ్ హంగామా , “రకుల్‌కు ముందు, ఇదే ప్రాజెక్టును మొదట సారా అలీ ఖాన్‌కు అందించారు. విక్కీ కౌషల్ నటించిన సారా అదే బ్యానర్‌లో అశ్వత్థామ ను సోషల్ డ్రామా కోసం సంప్రదించారు.కానీ కథనం తరువాత ఆమె ఈ చిత్రాన్ని మర్యాదగా నిరాకరించింది. ప్రాజెక్ట్‌లో శృంగార పాత్ర చేయలేము కాని RSVP ఇప్పుడు ఆమెతో మరొక ప్రాజెక్ట్ కోసం మాట్లాడుతుంది. “

లైంగిక అర్థం ఏమిటో తెలియని వారికి, మేము చేస్తాము మీకు వివరించండి. పెద్ద కండోమ్ తయారీదారులు 18 ఏళ్లు పైబడిన వారిని నియమించుకుంటారు మరియు ఉద్యోగం చేయడానికి వారిని పేరోల్‌లో పొందుతారు. ఉద్యోగం ఏమిటి? వారు తమ సాన్నిహిత్యం సమయంలో కండోమ్‌ల మన్నికను పరీక్షించి తనిఖీ చేయాలి. ప్రారంభానికి ముందు ప్రతి కొత్త ఉత్పత్తికి ఇది జరుగుతుంది మరియు వారి అభిప్రాయానికి చాలా ప్రాముఖ్యత ఇవ్వబడుతుంది.

సారా మాత్రమే కాదు, ఈ చిత్రం రకుల్ ఒడిలో దిగడానికి ముందు, ఇది మరొక యువ నటికి కూడా ఇవ్వబడింది. మూలం జతచేస్తుంది, “సారా ఈ ప్రతిపాదనను తిరస్కరించిన తరువాత, ఈ చిత్రాన్ని అనన్య పాండేకు అందించారు, వారు కూడా దానిని పాస్ చేసారు. స్పష్టంగా, అనన్య మరియు ఆమె బృందం ఈ భావన మరియు పాత్ర తనకు చాలా ధైర్యంగా ఉందని భావించింది, కాబట్టి ఆమె కోరుకోలేదు చేయి.” సారా మరియు అనన్య యొక్క నష్టం ఇక్కడ రకుల్ యొక్క లాభం అని తెలుస్తోంది! డ్రీమ్ గర్ల్ లాగా ఈ చిత్రం ధైర్యంగా, హాస్యంగా ఉంటుంది. “

ఇది కూడా చదవండి: ఆర్‌ఎస్‌విపి తదుపరి లో కండోమ్ టెస్టర్ ఆడటానికి రకుల్ ప్రీత్ సింగ్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleపనోరమా స్టూడియోస్ ఇంటర్నేషనల్ మోహన్ లాల్ యొక్క దృశ్యం 2 యొక్క హిందీ రీమేక్ హక్కును సొంతం చేసుకుంది
Next articleమార్వెల్ చోలే జావో యొక్క ఎటర్నల్స్ యొక్క మొదటి రూపాన్ని వెల్లడిస్తుంది; ఏంజెలీనా జోలీ, కుమాయిల్ నంజియాని, సల్మా హాయక్ టైంలెస్ లుక్
RELATED ARTICLES

వివో ఎక్స్ 60 టి ప్రో 3 సి సర్టిఫికేషన్ పొందుతుంది; కార్డులపై అవకాశం ఉంది

ఒప్పో రెనో 6 సిరీస్ మే 22 న రావచ్చు

ప్రోమో మెటీరియల్‌లలో శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫోల్డ్ 3 మరియు జెడ్ ఫ్లిప్ 3 లీక్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

COVID-19 టీకా నవీకరణ

70,000 ఐసోలేషన్ పడకలు రైల్వే 4400 కన్నా ఎక్కువ కోవిడ్ కేర్ కోచ్లలో అందుబాటులో ఉంచాయి

మీడియా రిపోర్టింగ్‌పై ఆంక్షలు ఉండకూడదని ఎన్నికల సంఘం ఏకగ్రీవంగా పేర్కొంది.

కేంద్ర రసాయనాలు మరియు ఎరువుల మంత్రి కోవిడ్ చికిత్స మరియు ఇతర ముఖ్యమైన for షధాల లభ్యత గురించి సమీక్షించారు

Recent Comments

A WordPress Commenter on Hello world!
%d bloggers like this: