23.7 C
Andhra Pradesh
Thursday, May 6, 2021
HomeEntertainmentకంగనా రనౌత్ సోదరి రంగోలి చందేల్ డిజైనర్ ఆనంద్ భూషణ్‌పై కేసు పెట్టాలని కోరింది.

కంగనా రనౌత్ సోదరి రంగోలి చందేల్ డిజైనర్ ఆనంద్ భూషణ్‌పై కేసు పెట్టాలని కోరింది.

మంగళవారం ఉదయం, సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫాం నిబంధనలను పదేపదే ఉల్లంఘించినందుకు నటుడు కంగనా రనౌత్ ట్విట్టర్ ఖాతాను సస్పెండ్ చేశారు. ఆమె సస్పెన్షన్ అయిన కొన్ని గంటల తరువాత, ఆనంద్ భూషణ్ లేబుల్ యాజమాన్యంలోని డిజైనర్ ఆనంద్ భూషణ్ వారు ద్వేషపూరిత ప్రసంగానికి మద్దతు ఇవ్వడం లేదని, అందువల్ల నటితో ఏ సామర్థ్యంతో సంబంధం కలిగి ఉండరని ప్రకటించారు. ఇప్పుడు కంగనా సోదరి రంగోలి చందేల్ ఫ్యాషన్ డిజైనర్‌పై కేసు పెడతానని చెప్పారు.

Kangana Ranaut’s sister Rangoli Chandel to sue designer Anand Bhushan after he cut ties with the actress post Twitter suspension

నటితో వృత్తిపరమైన సంబంధాలను తగ్గించుకోవాలని ఆనంద్ భూషణ్ ప్రకటించినందుకు సంబంధించి రంగోలి తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథలపై ఒక గమనికను పంచుకున్నారు. “ఈ వ్యక్తి ఆనంద్ భూషణ్ కంగనా పేరు మీద మైలేజ్ పొందడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాడు, ఏమైనప్పటికీ మనకు అతనితో సంబంధం లేదు, చాలా ప్రభావవంతమైన హ్యాండిల్స్, అతనిని ట్యాగ్ చేసి, కంగనా పేరును తన బ్రాండ్‌తో లాగడం, కంగనా ఏ బ్రాండ్‌కైనా కోట్లు వసూలు చేస్తుంది ఎండార్స్‌మెంట్‌లు కానీ ఎడిటోరియల్ షూట్‌లు బ్రాండ్ ఎండార్స్‌మెంట్‌లు కావు, మేము ఆ దుస్తులను ఎన్నుకోము, ఎన్నుకోము, మ్యాగజైన్ ఎడిటర్స్ ఆ సమిష్టి రూపాన్ని ఎంచుకుంటారు, ”అని ఆమె రాసింది.

ఈ చిన్న సమయం డిజైనర్ భారతదేశపు అగ్ర నటి పేరును ఉపయోగిస్తున్నారు తనను తాను ప్రోత్సహించుకోవాలని నేను అతనిపై కేసు పెట్టాలని నిర్ణయించుకున్నాను, అతను తనను తాను విడదీస్తానని చెప్తున్నాడని, ఇప్పుడు మేము అతనితో ఎలా మరియు ఎక్కడ ఆమోదం పొందామో కోర్టులో నిరూపించవలసి ఉంటుంది … మిమ్మల్ని కోర్టులో చూద్దాం and ఆనంద్భూషణన్ “రంగోలి ఇంకా రాశారు.

Kangana Ranaut’s sister Rangoli Chandel to sue designer Anand Bhushan after he cut ties with the actress post Twitter suspension

ట్విట్టర్ మరియు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పంచుకున్న ఒక ప్రకటనలో ఆనంద్, “ ఈ రోజు కొన్ని సంఘటనల దృష్ట్యా, కంగనా రనౌత్‌తో ఉన్న అన్ని సహకార చిత్రాలను మా సోషల్ మీడియా ఛానెల్‌ల నుండి తొలగించాలని మేము నిర్ణయం తీసుకున్నాము.మేము ఎప్పటికీ అస్సోగా ఉండమని ప్రతిజ్ఞ చేస్తున్నాము భవిష్యత్తులో ఏ సామర్థ్యంలోనైనా ఆమెతో సంబంధం కలిగి ఉంటుంది. మేము బ్రాండ్‌గా ద్వేషపూరిత ప్రసంగానికి మద్దతు ఇవ్వము. ”

ఇంకా చదవండి: డిజైనర్ ఆనంద్ భూషణ్ ప్రతిజ్ఞ చేశారు కంగనా రనౌత్‌తో ఎప్పుడూ సంబంధం లేదు; వారు ద్వేషపూరిత ప్రసంగానికి మద్దతు ఇవ్వరని చెప్పారు

బోలీవుడ్ న్యూస్

తాజా బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్సాఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleహిమేష్ రేషమియా మరియు నేహా కక్కర్ ఇండియన్ ఐడల్ 12 చిత్రీకరణను తిరిగి ప్రారంభించారు, డామన్లో రెండు ఎపిసోడ్లను చిత్రీకరించారు
Next articleరణబీర్ కపూర్ ఆస్కార్ అవార్డులో నామినేట్ అయిన మొట్టమొదటి చిత్రం చూడండి
RELATED ARTICLES

నటాసా స్టాంకోవిక్ తన అద్భుతమైన చిత్రాలతో ఇంటర్నెట్‌ను నిప్పంటించాడు; తనిఖీ చేయండి

అనుపమ: వారి విడాకులకు ముందు, వనరాజ్ అనుపమతో కలిసి కొన్ని విలువైన క్షణాలు గడుపుతాడు

COVID-19 సమస్యల కారణంగా రష్మి రాకెట్, లూడో ఎడిటర్ అజయ్ శర్మ దూరమయ్యారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

ఐపీఎల్ 2021, టీ 20 ప్రపంచ కప్

ఐపిఎల్ వాయిదా తరువాత, యుఎఇ టి 20 ప్రపంచ కప్ పోటీదారుగా మారుతుంది

ఐపిఎల్ 2021: విదేశీ ఆటగాళ్లను ఇంటికి పంపించడానికి బిసిసిఐ “ఒక మార్గాన్ని కనుగొంటుంది” అని ఐపిఎల్ చైర్మన్

ఐపిఎల్ 2021 వాయిదా: అభిమానులు మరియు ఇతరుల నుండి ప్రతిచర్యలు

Recent Comments

A WordPress Commenter on Hello world!
%d bloggers like this: