Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeఆరోగ్యంప్రచురించని గెరాల్డ్ జెంటా డిజైన్‌లు NFTలతో జత చేయబడి సోత్‌బైస్‌లో అమ్మకానికి వెళ్తాయి

ప్రచురించని గెరాల్డ్ జెంటా డిజైన్‌లు NFTలతో జత చేయబడి సోత్‌బైస్‌లో అమ్మకానికి వెళ్తాయి

Sotheby’s ఇటీవల Gérald Genta: Icon of Time సేల్ సిరీస్‌ని ప్రకటించింది, ఇందులో జెంటా యొక్క 100 ఒరిజినల్ డ్రాయింగ్‌లు ఉన్నాయి, ఇందులో ది రాయల్ ఓక్ మరియు ది నాటిలస్ కోసం డిజైనర్ పని కూడా ఉంది. రాయల్ ఓక్ యొక్క 50వ వార్షికోత్సవం మరియు గెరాల్డ్ జెంటా యొక్క 10వ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా, అసాధారణమైన డిజైన్ యొక్క జెంటా ఆర్కైవ్ మొదటిసారి తెరవబడింది. 2022 ప్రారంభంలో ఈ విక్రయం జరగనుంది, ఆ తర్వాత మే 2022లో గెరాల్డ్ జెంటా యొక్క ప్రత్యేకమైన రాయల్ ఓక్ వాచ్ మరియు నాలుగు ఒరిజినల్ పెయింటింగ్‌ల వేలం జరగనుంది.

Gérald Genta

ఒరిజినల్ వాటర్‌కలర్ పెయింటింగ్స్‌లో ప్రతి ఒక్కటి ప్రత్యేకమైన NFTతో జత చేయబడింది, ఇందులో “డిజైన్ యొక్క కళాత్మక డిజిటల్ ప్రతిరూపం, ప్రామాణికత యొక్క సర్టిఫికేట్ మరియు వాటి కోసం ముక్కలు ఎంచుకోండి, మనోహరమైన ఎప్పుడూ చూడని మల్టీమీడియా కంటెంట్.”

“నాకు, గడియారాలు స్వేచ్ఛకు వ్యతిరేకం. నేను కళాకారుడిని, చిత్రకారుడిని, సమయ పరిమితులకు కట్టుబడి ఉండటాన్ని నేను ద్వేషిస్తున్నాను. ఇది నన్ను చికాకుపెడుతుంది.”

గెరాల్డ్ జెంటా

ప్రారంభించని వారికి, “ది పికాసో ఆఫ్ వాచ్‌మేకింగ్”గా ప్రసిద్ధి చెందిన గెరాల్డ్ జెంటా, హారోలాజికల్ సొసైటీ యొక్క అత్యంత ప్రసిద్ధ మరియు ప్రసిద్ధ డిజైనర్లలో ఒకరు. అతను ఆడెమర్స్ పిగ్యెట్ కోసం రాయల్ ఓక్ మరియు పటేక్ ఫిలిప్ కోసం నాటిలస్ వంటి ప్రపంచంలో అత్యంత డిమాండ్ ఉన్న కొన్ని గడియారాల వెనుక ఉన్నాడు. అతని దూరదృష్టితో కూడిన డిజైన్‌లు గడియార పరిశ్రమను మార్చాయి మరియు నేటికీ గొప్ప గౌరవాన్ని పొందాయి.

సంక్లిష్టమైన చేతి గడియారాలను తిరిగి ఫ్యాషన్‌లోకి తీసుకురావడంలో అతను కీలక పాత్ర పోషించాడు. గెరాల్డ్ భార్య మరియు వ్యాపార భాగస్వామి మరియు జెంటా డిజైన్‌ల పోర్ట్‌ఫోలియో యొక్క ప్రస్తుత యజమాని ఎవెలిన్ జెంటా ఇలా అన్నారు: “మొదటి మరియు అన్నిటికంటే ముఖ్యమైనది గెరాల్డ్ ఒక కళాకారుడు. ప్రతి ఉదయం, అతను తన సూట్‌లో తన డెస్క్ వద్ద కూర్చుని, ఆలోచనలతో నిండి ఉండేవాడు, మరియు ఆ రోజు లేదా అతని ఊహ అతన్ని ఎక్కడికి తీసుకెళుతుందో మాకు ఎప్పటికీ తెలియదు. జెనీవాలో నివసిస్తున్న ఒక స్విస్ కళాకారుడిగా, అతను తన కళను వాచ్‌మేకింగ్‌కు ఉపయోగించాలని భావించాడు మరియు దాని కోసమే అతను తన జీవితాన్ని అంకితం చేసాడు. ”

Evelyne Gentaఎవెలిన్ జెంటా. లెజెండరీ డిజైనర్ యొక్క భార్య మరియు వ్యాపార భాగస్వామిGenta personal watch Royal

Picasso of Watchmaking Goes DigitalEvelyne Genta

ఈ విక్రయ శ్రేణి ప్రకటన యొక్క అత్యంత ఉత్తేజకరమైన అంశాలలో ఒకటి ప్రమేయం NFTలు లేదా ఫంగబుల్ కాని టోకెన్‌లు. జెంటా NFTతో జత చేయబడిన ప్రతి పెయింటింగ్ కొనుగోలుదారులు డిజిటల్ మరియు భౌతిక రూపంలో ఈ రకమైన డిజైన్‌లను స్వంతం చేసుకోవడానికి అనుమతిస్తుంది, కొత్త వర్గానికి చెందిన కలెక్టర్‌లకు దాని పరిధిని విస్తృతం చేస్తుంది మరియు యాజమాన్యం మరియు చట్టబద్ధత యొక్క తిరుగులేని రికార్డును సృష్టిస్తుంది.

“గెరాల్డ్ తన సమయానికి ఎప్పుడూ ముందుండేవాడు. నేటి అత్యంత వినూత్న కళారూపం: NFTలతో ఈ విప్లవాత్మక స్కెచ్‌లను పునరుద్ధరించడం ద్వారా వాచ్‌మేకింగ్‌లో హద్దులు పెంచే అతని వారసత్వాన్ని కొనసాగించడం సహజంగానే అనిపించింది,” అని ఎవెలిన్ జెంటా అన్నారు.

Genta personal watch Royal
జెంటాస్ పర్సనల్ రాయల్ ఓక్ వాచ్

ఈ ప్రక్రియ ద్వారా, విక్రయం తర్వాత చాలా కాలం తర్వాత వస్తువు యొక్క విలువను నిర్ధారించడంలో Sotheby’స్ ఒక ఉదాహరణగా నిలుస్తుంది. ఈ ప్రక్రియ అనివార్యంగా వేలం హౌస్‌లో ఇతర వేలం వర్గాలకు వ్యాపించే పెద్ద అవకాశం ఉంది.

యూరప్‌కు సోథెబీస్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ మరియు సోత్‌బైస్ NFTల ఎగ్జిక్యూటివ్ స్పాన్సర్ అయిన సెబాస్టియన్ ఫాహే ఇలా అన్నారు: ఈసారి గత సంవత్సరం, Gérald Genta 50 సంవత్సరాల క్రితం ఈ డిజైన్‌లను ఉత్పత్తి చేయడం ప్రారంభించినప్పుడు మాత్రమే కాకుండా, NFTలు మన ప్రపంచంపై తీవ్రమైన ప్రభావాన్ని చూపుతాయని మేము ఎప్పటికీ ఊహించలేము, కానీ వారు అదే మార్గదర్శక స్ఫూర్తిని కలిగి ఉన్నారు, వారి చేరికను సహజ దశగా మార్చారు. మొత్తంగా, ఈ విక్రయం గెరాల్డ్ జెంటా వారసత్వం యొక్క ఈ ముఖ్యమైన భాగాలను వారి సాంప్రదాయ వాటర్‌కలర్ రూపంలోనే కాకుండా డిజిటల్ ఆర్ట్ మరియు అన్ని ప్రయోజనాల NFTల పట్ల మక్కువ ఉన్న తరువాతి తరం కలెక్టర్‌లతో మాట్లాడే విధంగా కూడా ఒక ప్రత్యేక అవకాశాన్ని అందిస్తుంది. ఆఫర్ చేయాలి.”

వేలం వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయిEvelyne Genta

లీజండరీ డిజైనర్ కెరీర్‌లోని గొప్ప హిట్‌ల సర్వేను ప్రదర్శిస్తూ, మూడు అంకితమైన “గెరాల్డ్ జెంటా: ఐకాన్ ఆఫ్ టైమ్” వేలం 2022 ప్రారంభంలో సోథెబై యొక్క గ్లోబల్ లొకేషన్‌లలో నిర్వహించబడుతుంది. ఒక్కో విక్రయంలో దాదాపు 30 డిజైన్‌లు అందించబడతాయి.

Gérald Genta: ఐకాన్ ఆఫ్ టైమ్ సేల్, జెనీవా, ఫిబ్రవరి 10-24, 2022

మొదటి విలాసవంతమైన ఉక్కు చేతి గడియారం కోసం జెంటా యొక్క అసలైన డిజైన్‌లు ఆడెమర్స్ పిగెట్ యొక్క ది రాయల్ ఓక్, అతని మునుపెన్నడూ చూడని, విడుదల చేయని మొదటి డిజైన్‌తో సహా లెజెండరీ టైమ్‌పీస్ కోసం.

గెరాల్డ్ జెంటా: ఐకాన్ ఆఫ్ టైమ్ సేల్, హాంకాంగ్, మార్చి 10-24, 2022

పాటెక్ ఫిలిప్ యొక్క ది నాటిలస్ కోసం జెంటా యొక్క అసలు డిజైన్ మరియు ప్రపంచంలోని అత్యంత సంక్లిష్టమైన చేతి గడియారం కోసం మూడు డిజైన్‌లు ఉన్నాయి: ది గ్రాండే సోన్నెరీ, ఇది 1000 భాగాలను కలిగి ఉంది మరియు ఐదు సంవత్సరాలు పట్టింది అభివృద్ధికి

అత్యంత ఆకట్టుకునే మరియు విలువైన డిస్నీ వాచీల కోసం అతని అసలు డిజైన్‌లను కలిగి ఉంది

ముఖ్యమైనది గడియారాలు, మే 2022లో జెనీవాలో సోథెబీస్ ద్వివార్షిక వేలం

జెంటా యొక్క ప్రత్యేకమైన రాయల్ ఓక్, విడుదలైన 50వ వార్షికోత్సవంతో పాటు, నాటిలస్ మరియు రాయల్ ఓక్‌లకు నివాళులు అర్పిస్తూ గెరాల్డ్ జెంటా నాలుగు ఆయిల్ పెయింటింగ్‌లను కలిగి ఉంది.

విక్రయం ద్వారా వచ్చిన ఆదాయంలో కొంత భాగం గెరాల్డ్ జెంటా హెరిటేజ్ అసోసియేషన్‌కు వెళ్తుంది. గడియార పరిశ్రమలో తదుపరి తరాన్ని ప్రోత్సహించడం మరియు రివార్డ్ చేయడం సమూహం యొక్క లక్ష్యం, ముఖ్యంగా యువ ప్రతిభావంతులకు గెరాల్డ్ జెంటా ప్రైజ్ మొదటి ఎడిషన్.

Genta personal watch Royalచిత్ర సౌజన్యం: Sotheby’s

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments