Saturday, July 31, 2021
HomeGeneralగ్రంధం యొక్క GMO ఇక్కడ ఆల్ఫా రిటర్న్స్ వయస్సును మళ్ళీ ప్రకటించింది

గ్రంధం యొక్క GMO ఇక్కడ ఆల్ఫా రిటర్న్స్ వయస్సును మళ్ళీ ప్రకటించింది

ముంబై: నిష్క్రియాత్మక పెట్టుబడుల యొక్క ప్రజాదరణ ఉన్న ప్రపంచంలో, ఆస్తి నిర్వహణ సంస్థలు మరియు ఫైనాన్షియల్ ప్లానర్‌లు ఎక్స్ఛేంజ్ ట్రేడెడ్ ఫండ్స్ ( ఇటిఎఫ్‌లు లేదా నిష్క్రియాత్మక ఉత్పత్తులపై దృష్టి పెట్టాలని బలవంతం చేస్తున్నాయి. సమతుల్య పోర్ట్‌ఫోలియో విధానం, జెరెమీ గ్రంధం యొక్క GMO ఆల్ఫా తరం కోసం కొత్త శకం యొక్క ప్రారంభాన్ని ప్రకటిస్తోంది.

స్టార్టర్స్ కోసం, బీటా రిటర్న్స్ నిష్క్రియాత్మక పెట్టుబడి నుండి మార్కెట్‌కు వచ్చే రాబడిని సూచిస్తుంది. మరోవైపు, ఆల్ఫా రిటర్న్స్ మార్కెట్ రాబడికి పైన లేదా క్రింద ఉన్న రాబడిని సూచిస్తుంది, ఇది తప్పు ధర గల సెక్యూరిటీలను కనుగొనడం ద్వారా ఉత్పత్తి అవుతుంది. “నేటి ప్రపంచంలో, పెట్టుబడిదారులు ఆల్ఫా మరియు బీటా మధ్య సరైన నిష్పత్తిని పునరాలోచించాల్సిన అవసరం ఉందని మేము నమ్ముతున్నాము” అని GMO తెలిపింది.

GMO యొక్క సిస్టమాటిక్ గ్లోబల్ మాక్రో బృందం చేసిన అధ్యయనం ప్రకారం, స్థూల ఈక్విటీ ఆల్ఫా నుండి తిరిగి వచ్చే అవకాశం 19 సంవత్సరాల ఉనికిలో జట్టు చూసిన అత్యధికం.

వివిధ దేశాల ఈక్విటీ మార్కెట్ల కోసం తన బృందం వ్యక్తిగత సూచనల మధ్య వ్యాప్తి విస్తరించిందని, వ్యక్తిగత దేశాలపై కోవిడ్ -19 మహమ్మారి యొక్క అసమాన ప్రభావం మరియు వారి విధాన ప్రతిస్పందన కారణంగా GMO వివరించింది. .

2020 లో, మహమ్మారి ప్రారంభం కారణంగా ప్రపంచ ఆర్థిక వ్యవస్థ సమకాలీన పతనానికి గురైంది, 2021 భిన్నంగా ఉంది. వ్యాక్సిన్ల అసమాన పంపిణీ, వైరస్ యొక్క కొత్త వైవిధ్యాల ఆవిర్భావం మరియు వ్యక్తిగత ప్రభుత్వాల అసమాన విధాన ప్రతిస్పందన కారణంగా నేడు, దేశాలు వేర్వేరు వేగంతో మహమ్మారి నుండి బయటపడుతున్నాయి.

“దీనికి విరుద్ధంగా, ఈక్విటీ విలువలు ప్రతిచోటా పెంచి, మళ్ళీ, కొంతవరకు కోవిడ్ రికవరీ విధానాల వల్ల. ఈ విపరీతమైన విలువలు ఈక్విటీ బీటాకు ప్రతికూల అంచనా వేసిన రాబడికి దోహదం చేశాయి; స్ట్రాటజీ ప్రారంభమైనప్పటి నుండి మేము చూసిన అతి తక్కువ రాబడి అవకాశాలలో ఒకటి, ”అని GMO చెప్పారు.

GMO ఈక్విటీలలో బీటా మార్కెట్ రాబడిపై ఆల్ఫా ఉత్పత్తికి ఆధిపత్యాన్ని అంచనా వేయడమే కాదు, బాండ్ మార్కెట్లో హెడ్జ్ ఫండ్ ఇలాంటి నమూనాలు వెలువడుతున్నాయి.

ప్రతికూల వాస్తవ దిగుబడి ఉన్న ప్రపంచంలో, గ్లోబల్ బాండ్లకు తిరిగి రావడం 7-10 సంవత్సరాలలో ప్రతికూలంగా ఉంటుందని GMO అంచనా వేసింది. దీనికి విరుద్ధంగా, ఆస్తి తరగతులలో బీటాకు సంబంధించి ఆల్ఫా చాలా ముఖ్యమైనదిగా కనిపిస్తుంది.

“మా రెండు ప్రాథమిక ఆస్తులు, ఈక్విటీలు మరియు బాండ్ల యొక్క సంభావ్య బీటా రాబడి, ముందుకు సాగడం చాలా తక్కువ. అందువల్ల, ప్రామాణిక సమతుల్య పోర్ట్‌ఫోలియో కోసం రాబడిని సంపాదించడం చాలా సవాలుగా అనిపిస్తుంది, ”అని GMO తెలిపింది.

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ETMarkets . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు చందా పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & ప్రత్యక్ష వ్యాపార వార్తలను పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments