Sunday, July 25, 2021
HomeGeneralసైబర్ సంస్థ సేఫ్ సెక్యూరిటీలో బిటి బహుళ మిలియన్ పౌండ్ల వాటాను తీసుకుంటుంది

సైబర్ సంస్థ సేఫ్ సెక్యూరిటీలో బిటి బహుళ మిలియన్ పౌండ్ల వాటాను తీసుకుంటుంది

BT takes multi-million pound stake in cyber firm Safe Security న్యూ DELHI ిల్లీ: బ్రిటిష్ టెలికాం గ్రూప్ బిటి బహుళ మిలియన్ పౌండ్ల వాటాను తీసుకుంది సిలికాన్ వ్యాలీ సైబర్ రిస్క్ మేనేజ్‌మెంట్ సంస్థ సేఫ్ సెక్యూరిటీ , ఈ రంగంలో వృద్ధిని లక్ష్యంగా చేసుకోవాలన్న దాని ఆశయాన్ని ఎత్తిచూపిందని కంపెనీ బుధవారం తెలిపింది.

2006 నుండి సైబర్ సెక్యూరిటీ లో మొదటి మూడవ పార్టీ పెట్టుబడులు పెట్టడం ద్వారా, బిటి తాజా పెట్టుబడిదారులలో అతిపెద్ద పెట్టుబడిదారుగా ఉంటుంది ప్రజలు, ప్రక్రియలు మరియు సాంకేతిక పరిజ్ఞానం నుండి సంకేతాలను సమగ్రపరచడం ద్వారా నిజ సమయంలో సైబర్ ప్రమాదాన్ని అంచనా వేయడానికి మరియు తగ్గించడానికి కంపెనీలు మరియు ప్రభుత్వాలు సహాయపడే సురక్షిత భద్రత కోసం నిధుల రౌండ్.

ఇది దాని సేఫ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో నష్టాన్ని స్కోరు మరియు డాలర్ విలువగా అంచనా వేస్తుంది.

బిటి చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఫిలిప్ పెరుగుతున్న స్థాయి దాడులతో పోరాడుతున్న వ్యాపారాలు మరియు ప్రభుత్వాల ఎజెండాలో సైబర్ భద్రత అగ్రస్థానంలో ఉందని జాన్సెన్ అన్నారు.

“BT యొక్క చురుకైన, security హాజనిత భద్రతా సేవలకు సేఫ్‌ను జోడించడం వల్ల వినియోగదారులకు వారి ముప్పు స్థాయిని మెరుగుపరుస్తుంది మరియు వారి రక్షణను బలోపేతం చేయడానికి అవసరమైన నిర్దిష్ట చర్యలను వేగంగా గుర్తించవచ్చు” రాయిటర్స్ ద్వారా మొదట నివేదించబడిన పెట్టుబడిని ధృవీకరించే ఒక ప్రకటనలో.

“ఇప్పటికే అత్యంత విచ్ఛిన్నమైన భద్రతా మార్కెట్లో ప్రపంచంలోని ప్రముఖ ప్రొవైడర్లలో ఒకరు, ఈ పెట్టుబడి మరింత పెరగాలనే BT ఆశయానికి స్పష్టమైన సంకేతం.”

2012 లో ఐఐటి బొంబాయి నుండి పొదిగిన, సేఫ్ సెక్యూరిటీ సిస్కో జాన్ ఛాంబర్స్ యొక్క మాజీ ఛైర్మన్ మరియు సిఇఒను తన million 14 మిలియన్ల సిరీస్ ఎ నిధులతో, సీనియర్ ఎగ్జిక్యూటివ్‌లతో పాటు సాఫ్ట్‌బ్యాంక్ , సీక్వోయా , పేపాల్, అడోబ్ మరియు మెకిన్సే & కో.

తాజా రౌండ్, దీనిలో బిటి అతిపెద్ద పెట్టుబడిదారుడు, సిరీస్ ఎ విలువ కంటే రెట్టింపు కంటే ఎక్కువ అని ఒక మూలం రాయిటర్స్‌కు తెలిపింది.

సేఫ్ సెక్యూరిటీ సహ వ్యవస్థాపకుడు, చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ సాకేత్ మోడీ మాట్లాడుతూ బిటిలో నిరూపితమైన భద్రతా నాయకుడితో కలిసి పనిచేయడం కంపెనీ ఆనందంగా ఉంది.

పెట్టుబడిలో భాగంగా, UK లోని వ్యాపారాలు మరియు ప్రభుత్వ రంగ సంస్థలకు సేఫ్‌ను ఉపయోగించడానికి మరియు విక్రయించడానికి BT కి ప్రత్యేక హక్కులు ఇవ్వబడతాయి, మరియు ప్లాట్‌ఫారమ్‌ను దాని విస్తృత గ్లోబల్ పోర్ట్‌ఫోలియోలో పొందుపరుస్తుంది.

అనుసరించండి మరియు మాతో కనెక్ట్ అవ్వండి ట్విట్టర్ , ఫేస్బుక్ , లింక్‌డిన్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments