HomeEntertainmentమాలిక్ మూవీ రివ్యూ: ఫహద్ ఫాసిల్ & మహేష్ నారాయణన్ ఈ రకమైన చిత్రంతో బార్‌ను...

మాలిక్ మూవీ రివ్యూ: ఫహద్ ఫాసిల్ & మహేష్ నారాయణన్ ఈ రకమైన చిత్రంతో బార్‌ను హై సెట్ చేయండి!

|

రేటింగ్:

3.5 / 5

స్టార్ తారాగణం: ఫహద్ ఫాసిల్, నిమిషా సజయన్, వినయ్ ఫోర్ట్, జోజు జార్జ్, దిలీష్ పోథన్

దర్శకుడు: మహేష్ నారాయణన్

మాలిక్ , ఫహద్ ఫాసిల్ ప్రధాన పాత్రలో నటించిన ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న గ్యాంగ్ స్టర్ డ్రామా చివరకు అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో ప్రదర్శించబడింది. ఈ ప్రాజెక్ట్ ప్రఖ్యాత దర్శకుడు-సంపాదకుడు మహేష్ నారాయణన్‌తో జాతీయ అవార్డు గ్రహీత పున un కలయికను సూచిస్తుంది. మాలిక్ ను ఆంటో జోసెఫ్ బ్యాంక్రోల్ చేస్తారు, ఆంటో జోసెఫ్ ఫిల్మ్ కంపెనీ బ్యానర్ క్రింద.

ఫహద్ ఫాసిల్ నటించిన ఈ చిత్రం ఆకట్టుకుంది వీక్షకులు? తెలుసుకోవడానికి మాలిక్ సినిమా సమీక్ష ఇక్కడ చదవండి …

ప్రోస్

ఫహద్ ఫాసిల్ మరియు మిగిలిన తారాగణం

మహేష్ నారాయణన్

అద్భుతమైన రచన మరియు మేకింగ్ సాంకేతిక అంశాలు

కాన్స్

అప్పుడప్పుడు నెమ్మదిగా

మాలిక్ ట్విట్టర్ సమీక్ష: ఫహద్ ఫాసిల్-మహేష్ నారాయణన్ ప్రాజెక్ట్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుందా?

ప్లాట్

సులైమాన్ మాలిక్ అకా అలీ ఇక్కా (ఫహద్ ఫాసిల్) రామదపల్లి ప్రాంతానికి అత్యంత గౌరవనీయ నాయకుడు. అతను హజ్ కోసం వెళ్ళాలని నిర్ణయించుకుంటాడు, తద్వారా అన్ని చట్టవిరుద్ధ కార్యకలాపాలకు స్వస్తి పలికాడు, కాని అతను సంవత్సరాల క్రితం చేసిన నేరానికి పోలీసులు అతన్ని విమానాశ్రయంలో అరెస్ట్ చేస్తారు. జైలు గోడల లోపల అతన్ని చంపడానికి పోలీసులు ప్రణాళికలు సిద్ధం చేయడంతో, అతని భార్య రోసెలిన్ (నిమిషా సజయన్) అతన్ని జైలు నుండి బయటకు తీసుకురావడానికి చాలా కష్టపడుతుంటాడు, మరియు ముఖ్యంగా, అతన్ని సజీవంగా ఉంచండి. రమదా పల్లి నాయకుడి నుండి సులైమాన్ మాలిక్ ప్రయాణం మాలిక్ .

ప్రదర్శనలు

ఫలాద్ ఫాసిల్ సులైమాన్ మాలిక్ పాత్రతో మరోసారి తనను తాను తిరిగి ఆవిష్కరించుకున్నాడు. జాతీయ అవార్డు గ్రహీత మాలిక్ జీవితంలోని వివిధ దశలను సంపూర్ణ సౌలభ్యంతో మరియు నమ్మకంతో చిత్రీకరిస్తాడు. అలీ ఇక్కా లోపభూయిష్ట హీరో, మరియు ఫహద్ ఫాసిల్ యొక్క తీవ్రమైన ఇంకా సమతుల్య ప్రదర్శన (ముఖ్యంగా వృద్ధ భాగాలలో) అతన్ని మానవత్వం, హాని మరియు ఇంకా గంభీరంగా చేస్తుంది.

నిమిషా సజయన్ రోస్లిన్ యొక్క అసాధారణమైన చిత్రణతో, ఆమె మనలో ఉన్న ఉత్తమ ప్రతిభలో ఒకరని రుజువు చేస్తుంది. డైలాగ్ డెలివరీలో తన తెలివితేటలతో నటి మిగిలిన నటీనటులను మించిపోయింది (ఆమె మాండలికం పాయింట్ మీద ఉంది). కానీ నిమిషా పాత్ర వృద్ధుల భాగాలలో మార్పులేనిదిగా ఉంటుంది. , దినేష్ ప్రభాకర్, పార్వతి కృష్ణ, దివ్య ప్రభా, సనల్ అమన్ మరియు ఇతరులు తమ భాగాలను పరిపూర్ణతకు పోషించారు.

తీర్పు

మాలిక్ అనేది ఒక రకమైన చిత్రం దాని అసాధారణమైన తయారీ, అద్భుతమైన ప్రదర్శనలు మరియు సాంకేతిక ప్రకాశంతో నిలుస్తుంది. ఫహాద్ ఫాసిల్ మరియు మహేష్ నారాయణన్ భవిష్యత్ గ్యాంగ్ స్టర్ చిత్రాలకు ఖచ్చితంగా బాగా రూపొందించారు, ఈ చక్కగా రూపొందించిన గ్యాంగ్ స్టర్ డ్రామా.

ఇంకా చదవండి

Previous articleబిగ్ బాస్ కన్నడ 8 జూలై 14 ముఖ్యాంశాలు: మంజు పావగడ్‌తో దివ్య సురేష్ కలత చెందాడు, తరువాత క్షమాపణలు చెప్పాడు
Next articleమాలిక్ ట్విట్టర్ రివ్యూ: ఫహద్ ఫాసిల్-మహేష్ నారాయణన్ ప్రాజెక్ట్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుందా?
RELATED ARTICLES

ఎక్స్‌క్లూజివ్! నితిన్ వఖారియాను ఫ్లిప్‌కార్ట్ క్రైమ్ డైరీస్‌లో చూడనున్నారు

షాకింగ్! ఎరికా ఫెర్నాండెజ్ బాడీ-సిగ్గుతో తెరవబడుతుంది; లోపల చదవండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here