HomeSPORTSరెండవ స్ట్రింగ్ భారత జట్టు? 'దాని గురించి ఆలోచించడం లేదు' అని సూర్యకుమార్ యాదవ్...

రెండవ స్ట్రింగ్ భారత జట్టు? 'దాని గురించి ఆలోచించడం లేదు' అని సూర్యకుమార్ యాదవ్ చెప్పారు

వార్తలు

“మేము కొంత ఆనందించడానికి ఇక్కడ ఉన్నాము, ఈ సిరీస్‌ను పూర్తిగా ఆస్వాదించండి మరియు చాలా పాజిటివ్‌లు తీసుకోండి “

రాబోయే పరిమిత ఓవర్ల సిరీస్ కోసం శ్రీలంకలో ఉన్న భారత ఆటగాళ్ళు రెండవ స్ట్రింగ్ జట్టు కావడం గురించి సంభాషణలకు శ్రద్ధ చూపడం లేదు – as అర్జున రణతుంగ వారిని పిలిచాడు – ప్రకారం సూర్యకుమార్ చిన్న పర్యటన నుండి “చాలా పాజిటివ్స్” తీసుకోవడంపై దృష్టి సారించిన యాదవ్ .

“నిజంగా కాదు . అందరూ పూర్తిగా దృష్టి సారించారు, “యాదవ్, 30, కానీ ఇప్పటికీ అంతర్జాతీయ స్థాయిలో క్రొత్తవాడు,” మంగళవారం చెప్పారు. “ప్రాక్టీస్ సెషన్లు వెళ్లే విధానం, నిన్న [intra-squad] ఆట వెళ్ళిన విధానం, ఇది పూర్తిగా బాగానే ఉంది మరియు మేము సవాలు గురించి నిజంగా సంతోషిస్తున్నాము.

“మేము ఇక్కడ ఆనందించండి, ఈ సిరీస్‌ను పూర్తిగా ఆస్వాదించండి మరియు ఇక్కడ నుండి చాలా పాజిటివ్‌లు తీసుకుంటాము.”

ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్ ముగిసిన తర్వాత విస్తరించిన టెస్ట్ జట్టు ఇంగ్లాండ్‌లో ఐదు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌కు సిద్ధమవుతున్నప్పుడు, పర్యటనలో ఉన్న జట్టు జాతీయ జట్టుకు తమ తొలి కాల్-అప్లను సంపాదించిన ఐదుగురు ఆటగాళ్ళు మరియు అంతర్జాతీయ స్థాయిలో కొత్తగా ఉన్న ఇతరుల స్ట్రింగ్ – యాదవ్ వంటివారు. అతను ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన టి 20 ఐ సిరీస్‌లో స్వదేశంలో తన అంతర్జాతీయ అరంగేట్రం చేసాడు, కాని, చాలా మార్గాలు, టూరింగ్ పార్టీలో సీనియర్-ఎక్కువ మంది ఆటగాళ్ళలో ఒకటి.

“అది [England] వేరే సిరీస్. ఇది వేరే సిరీస్. కానీ సవాలు అలాగే ఉంది – నేను బయటకు వెళ్ళాలి మరియు నేను చేసిన విధంగానే ప్రదర్శించండి “అని అతను చెప్పాడు. “కాబట్టి ఒత్తిడి ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఒత్తిడి లేకపోతే, సరదా లేదు. ఇది గొప్ప సవాలుగా ఉంటుంది మరియు నేను నిజంగా దాని కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను.

“ప్రతి సంవత్సరం నేను నా జట్టుకు భిన్నంగా ఏదో నేర్చుకున్నాను- సహచరులు [at the Mumbai Indians]. ఆ టోర్నమెంట్ ప్రతి సంవత్సరం గొప్ప అభ్యాసం. నేను ఆడుతున్న చోట ఇది నిజంగా నాకు సహాయపడుతుంది. మీరు సంక్షిప్తీకరిస్తే, ఇది గొప్ప అభ్యాస ప్రక్రియ మరియు ఇది చాలా అనుభవాన్ని పొందటానికి నాకు సహాయపడింది. “

ఐపిఎల్‌లో అటాకింగ్ బ్యాటర్‌గా యాదవ్ ఆట యొక్క మంచం నెమ్మదిగా పిచ్‌లపై వినూత్నంగా ఉండగల సామర్థ్యం. అలాగే అతను నిజమైన బ్యాటింగ్ ఉపరితలాలపై ఉన్నాడు. కొలంబోలోని ఆర్ ప్రేమదాసా స్టేడియంలో భారతదేశం వారి అన్ని ఆటలను ఆడనుంది, మరియు జూలై 13 న సిరీస్ ప్రారంభం కాగానే టైరింగ్ పిచ్‌లు ఒక లక్షణంగా మారే అవకాశం ఉంది.

” పరిస్థితుల కోణం నుండి, తేమ ఎక్కువగా ఉన్న ముంబై మరియు చెన్నై వంటి ప్రదేశాలలో మేము ఇలాంటి పరిస్థితులలో ఆడుతాము, “అని యాదవ్ అన్నారు.” ముఖ్యంగా, ఈ పరిస్థితులకు అనుగుణంగా 15-20 రోజుల ముందు మేము ఇక్కడకు వచ్చాము. మేము బాగా సర్దుబాటు చేస్తున్నాము. పిచ్‌ల గురించి మాట్లాడుతుంటే, ఇంట్రా-స్క్వాడ్ గేమ్ [on Monday] యొక్క ఉపరితలం నిజంగా బాగుంది, మరియు అది అలాగే ఉంటుందని నేను ఆశిస్తున్నాను. నెమ్మదిగా పిచ్‌లు ఉంటే, మీరు సమయం తీసుకోవాలి మరియు మీరే దరఖాస్తు చేసుకోవాలి. ఇది మంచి సవాలు అవుతుంది మరియు నేను నిజంగా దాని కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను. “

వరుణ్ శెట్టి ESPNcricinfo

ఇంకా చదవండి

Previous articleహార్దిక్ పాండ్యా 'బౌలింగ్ మరియు ఇది చాలా మంచి సంకేతం'
Next articleఇండియా వర్సెస్ ఇంగ్లాండ్: అభిమానులకు శుభవార్త, టెస్ట్ సిరీస్ పూర్తి ప్రేక్షకుల ముందు ఆడనుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇండియా vs ఇంగ్లాండ్: విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో. జూలై 7 మరియు 9 తేదీలలో UK లో COVID-19 వ్యాక్సిన్ యొక్క రెండవ మోతాదును పొందటానికి

టి 20 ఐ ప్రపంచ కప్: ఆఫ్ఘనిస్తాన్ టి 20 ఐ కెప్టెన్‌గా రషీద్ ఖాన్ నియమితులయ్యారు

Recent Comments