HomeENTERTAINMENTబిగ్ బాస్ కన్నడ 8 సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ డే 3 ముఖ్యాంశాలు: పోటీదారులు ఆసక్తికరమైన పని...

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ డే 3 ముఖ్యాంశాలు: పోటీదారులు ఆసక్తికరమైన పని కోసం సన్నద్ధమవుతారు

|

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 జూన్ 23 న తన ప్రయాణాన్ని తిరిగి ప్రారంభించింది మరియు కొత్త ఇన్నింగ్స్ యొక్క మొదటి కెప్టెన్సీ కోసం పోటీదారులకు ఇప్పటికే ‘కుర్చీ పాలిటిక్స్’ అనే ఆసక్తికరమైన పనిని కేటాయించారు. ఈ ఇంటిని ‘లీడర్స్’ మరియు ‘ఛాలెంజర్స్’ అనే రెండు జట్లుగా విభజించారు మరియు ప్రతి జట్టు నుండి ముగ్గురు సభ్యులు పని కోసం కేటాయించిన ప్రత్యేక విభాగంలో ఒక సీటు తీసుకోవడాన్ని మేము చూస్తాము.

మంజు పావగడ్, ప్రశాంత్ సంబార్గి, నిధి సుబ్బయ్య, ప్రియాంక తిమ్మేష్, వైష్ణవి గౌడ మరియు శమంత్ ఈ ఛాలెంజ్ కోసం స్వచ్ఛందంగా ముందుకు వచ్చారు మరియు వారు ఒకే చోట కూర్చుని ఉండవలసి ఉంది వాష్‌రూమ్ విరామం లేదా కదలికలు లేవు. పైన పేర్కొన్న పోటీదారులు పనిని ఎదుర్కోవటానికి మరియు రాత్రంతా తమ సీట్లలో గడపడానికి సన్నద్ధమవుతారు.

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 రెండవ ఇన్నింగ్స్ డే 2 ముఖ్యాంశాలు: హౌస్‌మేట్స్ రఘౌగౌడపై ఉల్లాసమైన చిలిపిని లాగండి

రోజు ఆట యొక్క నియమాల గురించి జట్టు నాయకులు దివ్య సురేష్ మరియు దివ్య ఉరుడుగాతో నిధి సంప్రదింపులతో కొత్త ఇన్నింగ్స్ 3 ప్రారంభమవుతుంది. నటి తన కుర్చీలో మూత్ర విసర్జన గురించి ఆలోచిస్తుంది, కాని మంజు మరియు మరికొందరు సభ్యులు ఈ ఆలోచనను వ్యతిరేకిస్తున్నారు.

ఈలోగా, బిగ్ బాస్ ఇతర పోటీదారులకు మరో పనిని అప్పగిస్తాడు తోట ప్రాంతంలో పాల్గొనడానికి. అరవింద్ కేపీ, దివ్య ఉరుడుగా, రఘౌగౌడ రౌండ్లు గెలిచి ఛాలెంజర్స్ జట్టు విజయ పరంపరను కొనసాగిస్తున్నారు. ఏదేమైనా, దివ్య సురేష్ పని సమయంలో ఆమె కాలికి గాయమైంది మరియు నొప్పి కారణంగా ఏడుపు కనిపిస్తుంది.

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ప్రీమియర్ ముఖ్యాంశాలు: సుదీప్ స్వాగతం పోటీదారులు తమ ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేయడానికి

మరోవైపు, ఆటలో 24 గంటలు పూర్తి చేసిన తరువాత, వైష్ణవి వదులుకోవాలని నిర్ణయించుకుంటాడు. దీనిని నిధి మరియు శమంత్ కూడా విడిచిపెడతారు. హౌస్‌మేట్స్ అందరూ పోటీదారులను, వారి హృదయపూర్వక ప్రయత్నాలను మెచ్చుకుంటున్నారు. తరువాత రాత్రి, ప్రియాంక తన సీట్లో 31 గంటలు గడిపిన తరువాత ఆటను వదులుకుంటుంది. ఫలితంగా, ఎపిసోడ్ ముగిసే సమయానికి మంజు మరియు ప్రశాంత్ మాత్రమే పోటీలో ఉన్నారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: శుక్రవారం, జూన్ 25, 2021, 23:14

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రీమియర్: లాస్ ఏంజిల్స్ డుయో చిహ్నాలు 2 యాషెస్ యుఫోరిక్ న్యూ సింగిల్ 'పీస్ అండ్ హార్మొనీ'
Next articleఖాత్రోన్ కే ఖిలాడిపై నిక్కి తంబోలి 11: నేను చాలా భయపడ్డాను, కానీ ఇది ఒక అద్భుతమైన అనుభవంగా ముగిసింది
RELATED ARTICLES

గ్రామీణ భారతదేశంలో COVID-19 టీకా డ్రైవ్‌ను పెంచడానికి సోను సూద్ COVREG ని ప్రారంభించింది

లవ్ పర్ స్క్వేర్ ఫుట్ దర్శకుడు ఆనంద్ తివారీ, నటుడు అంగిరా ధార్ వివాహం చేసుకున్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్ కంటే ముందు బజరంగ్ పునియాకు గాయం భయం

విరాట్ కోహ్లీలో, నేను వివ్ రిచర్డ్స్, రికీ పాంటింగ్‌ను చూస్తున్నాను, అతను కెప్టెన్‌గా కొనసాగాలి: మొహిందర్ అమర్‌నాథ్

ఈ తేదీ నుండి యుఎఇలో టి 20 ప్రపంచ కప్ జరగనుంది: నివేదిక

Recent Comments