HomeGENERALఫ్రాన్స్: 20 సంవత్సరాల దుర్వినియోగం తరువాత సవతి తండ్రిగా మారిన భర్తను చంపిన మహిళ విముక్తి...

ఫ్రాన్స్: 20 సంవత్సరాల దుర్వినియోగం తరువాత సవతి తండ్రిగా మారిన భర్తను చంపిన మహిళ విముక్తి పొందింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

తన 12 వ ఏట తనపై అత్యాచారం చేసిన సవతి తండ్రిని చంపి, ఆపై ఆమె భర్తగా మారిన వాలెరీ బాకోట్, ముందస్తు హత్యకు పాల్పడినట్లు నిర్ధారించబడ్డాడు, కాని విముక్తి పొందాడు.

Valerie Bacot

చిత్రం: AP

. 40 ఏళ్ల ఆమె రెండు దశాబ్దాల లైంగిక, శారీరక మరియు మానసిక వేధింపులకు గురైంది మరియు శుక్రవారం తీర్పు ఆమెను స్వేచ్ఛగా నడవడానికి అనుమతించింది, ఎందుకంటే ఆమెకు ఒక సంవత్సరం జైలు శిక్ష విధించబడింది, అప్పటికే ఆమె నివారణ నిర్బంధంలో పనిచేసింది. బాకోట్ 2016 లో సవతి తండ్రి మారిన భర్త డేనియల్ పోలెట్‌ను కాల్చి చంపిన కేసు, ఆమెకు నలుగురు పిల్లలు ఉన్నారు, ప్రజల మద్దతు మరియు విస్తృత దృష్టిని ఆకర్షించారు.

40 ఏళ్ల ప్రకటన అసోసియేటెడ్ ప్రెస్ ప్రకారం, బాకోట్‌ను వ్యభిచారం చేయమని బలవంతం చేసిన పోలెట్‌ను చంపినట్లు ఒప్పుకున్నాడు. సెంట్రల్ ఫ్రాన్స్‌లోని చలోన్-సుర్-సావోన్‌లో ఒక జ్యూరీ బాకోట్‌ను ఈ హత్యకు పాల్పడినట్లు తేలింది మరియు అతనికి 365 రోజుల శిక్ష మరియు మూడు సంవత్సరాల సస్పెండ్ శిక్ష విధించబడింది. ఆమె సమాజానికి ప్రమాదం కాదని చెప్పి బాకోట్‌ను జైలుకు పంపవద్దని ప్రాసిక్యూటర్ ఇంతకుముందు కోరినట్లు తెలిసింది. ఈ విచారణ అతని కంటే 25 సంవత్సరాలు చిన్నవాడు అయిన బాకోట్‌పై పోలెట్ నియంత్రణ మరియు ప్రభావాన్ని చూపించింది.

“అవును, నేను అతన్ని చంపాను, కాని నేను చేయకపోతే, నా పిల్లలు ఉంటారు,” బాకోట్ అన్నారు.

వాలెరీ బాకోట్ కథ

1992 లో పోలెట్ తన తల్లికి తోడుగా మొదటిసారి తన జీవితంలోకి ప్రవేశించినప్పుడు వాలెరీ బాకోట్ జీవితం మారిపోయింది. ఆమె ఖాతా ప్రకారం, ఆమెపై లైంగిక వేధింపులు కొన్ని నెలల తర్వాత ప్రారంభమయ్యాయి, కాని ఆమె 12 ఏళ్ళ వయసులో అతడు ఆమెపై అత్యాచారం చేయడం ప్రారంభించాడు. పోలెట్ సోదరీమణులు ఒక సామాజిక కార్యకర్తతో చేరారు మరియు చివరికి 1995 లో అతన్ని అరెస్టు చేశారు. జైలులో రెండు కన్నీళ్లు గడిపారు.

అయినప్పటికీ, జైలులో గడిపిన తరువాత, పోలెట్ కుటుంబ ఇంటికి తిరిగి వచ్చి, 17 ఏళ్ళ వయసులో బాకోట్‌ను మళ్లీ దుర్వినియోగం చేయడం ప్రారంభించాడు. ఆమె, “అతను వచ్చినప్పుడు తిరిగి, అతను నన్ను ఒంటరిగా వదిలివేస్తానని చెప్పాడు. నా తల్లి అతనిని క్షమించింది. కానీ అది మళ్ళీ ప్రారంభమైంది. అత్యాచారం తరువాత నేను గర్భవతి అయ్యాను. ”

దీని తరువాత, బాకోట్ ఆమెను తన తల్లి ఇంటి నుండి బయటకు నెట్టివేసి, తన జీవితంపై పూర్తి నియంత్రణ కలిగి ఉన్న పోలెట్‌తో కలిసి జీవించడం ప్రారంభించిందని చెప్పాడు. ఆమె, “అతను నన్ను కొడుతున్నాడు, చెంపదెబ్బ కొట్టాడు, అతను నన్ను త్రోసిపుచ్చాడు. అతను కొడుతున్నాడు మరియు తరువాత విషయాలు బాగా జరుగుతున్నాయి ”అని చెప్పేటప్పుడు పోలెట్ ఆమెను చేతి తుపాకీతో బెదిరించాడు. 2002 లో, అతను ఆమె చర్యలన్నింటినీ నియంత్రించడాన్ని కొనసాగించడంతో అతను ఆమెను వ్యభిచారంలోకి నెట్టాడు. 2016 లో, వ్యభిచార సంబంధిత హింసాత్మక పరిస్థితిని అనుసరించి, బాకోట్ అతన్ని కాల్చి చంపాడు మరియు ఆమె పిల్లలు ఆమె మృతదేహాన్ని పూడ్చడానికి సహాయపడ్డారు.

చిత్రం: AP

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇటలీ vs ఆస్ట్రియా తల నుండి తల, రెండు వైపుల మధ్య చరిత్ర మరియు గణాంకాల పోలిక
Next articleమాజీ మహా సిఎం దేవేంద్ర ఫడ్నవిస్‌ను చక్కా జామ్ నిరసన సందర్భంగా నాగ్‌పూర్ పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు
RELATED ARTICLES

ఆపిల్ డైలీ ప్రభావానికి భయపడుతున్నట్లు చైనా అంగీకరించింది; వ్యవస్థాపకుడు జిమ్మీ లై & కో ఇప్పటికీ జైలులో ఉన్నారు

పిఎంఎల్‌ఎ కేసులో ఇద్దరు సహాయకులను అరెస్టు చేసిన తర్వాత మాజీ మహా హోంమంత్రి అనిల్ దేశ్‌ముఖ్‌ను ఇడి పిలిపించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఆపిల్ డైలీ ప్రభావానికి భయపడుతున్నట్లు చైనా అంగీకరించింది; వ్యవస్థాపకుడు జిమ్మీ లై & కో ఇప్పటికీ జైలులో ఉన్నారు

పిఎంఎల్‌ఎ కేసులో ఇద్దరు సహాయకులను అరెస్టు చేసిన తర్వాత మాజీ మహా హోంమంత్రి అనిల్ దేశ్‌ముఖ్‌ను ఇడి పిలిపించింది

Recent Comments