HomeGENERALWI vs SA: టెస్ట్ సిరీస్ యొక్క మొదటి రోజున విండీస్ 97 ఆలౌట్‌పై అభిమానులు...

WI vs SA: టెస్ట్ సిరీస్ యొక్క మొదటి రోజున విండీస్ 97 ఆలౌట్‌పై అభిమానులు ఎలా స్పందించారు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

wi vs sa

సెయింట్ లూసియాలో తొలి టెస్టుతో వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా టెస్ట్ సిరీస్ గురువారం జరుగుతోంది. టాస్ గెలిచిన తరువాత, విండీస్ కెప్టెన్ క్రెయిగ్ బ్రాత్‌వైట్ మొదట బ్యాటింగ్ చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు, ఇది పిచ్‌లో ఉన్న పుష్కలంగా ఉన్న గడ్డిని పరిశీలిస్తే ఆశ్చర్యం కలిగింది. దక్షిణాఫ్రికా స్పీడ్‌స్టర్లు అల్లర్లు చేసి 97 పరుగులకే బౌలింగ్ చేయడంతో ఆతిథ్య నిర్ణయం పెద్ద సమయం వెనక్కి తగ్గింది. ప్రతిస్పందనగా, డే 1 న స్టంప్స్‌లో సందర్శకులు 128/4 వద్దకు చేరుకున్నారు మరియు రస్సీ వాన్ డెర్ డుసెన్ బ్యాటింగ్‌తో 31 పరుగుల ఆధిక్యంలో ఉన్నారు. 32 పరుగులు, క్వింటన్ డి కాక్ 4 పరుగులతో అజేయంగా నిలిచారు.

WI vs SA: దక్షిణాఫ్రికా పేసర్లకు వ్యతిరేకంగా పాత్రను చూపించనందుకు నెటిజన్లు వెస్టిండీస్ బ్యాట్స్‌మెన్‌పై విరుచుకుపడ్డారు

వెస్టిండీస్ ఓపెనర్లు షాయ్ హోప్ మరియు బ్రాత్‌వైట్ మొదటి 10 ఓవర్లు వికెట్ కోల్పోకుండా ఆడుకోవడంతో చక్కగా ప్రారంభించారు. అయితే, 12 వ ఓవర్లో, అన్రిచ్ నార్ట్జే హోప్‌ను 15 పరుగులకు వెనక్కి పంపాడు మరియు వెస్టిండీస్ కెప్టెన్ (15) ను తన తదుపరి ఓవర్లో అవుట్ చేసి, దానిని అనుసరించాడు. కనికరంలేని దక్షిణాఫ్రికా పేస్ అటాక్‌కు వ్యతిరేకంగా కరేబియన్ బ్యాట్స్‌మెన్‌లకు సమాధానాలు లేనందున వికెట్ల కొట్టుమిట్టాడుతోంది.

వెస్టిండీస్ టాప్ మరియు మిడిల్ ఆర్డర్‌ను వదిలించుకోవడంలో నార్ట్జే కీలక పాత్ర పోషించాడు. అతను హోప్, బ్రైత్‌వైట్, కైల్ మేయర్స్ (1) మరియు జెర్మైన్ బ్లాక్‌వుడ్ (1) వికెట్లు పడగొట్టాడు. మరోవైపు, రోస్టన్ చేజ్ (8), టాప్ స్కోరర్ జాసన్ హోల్డర్ (20), జాషువా డా సిల్వా (0), రాహకీమ్ కార్న్‌వాల్ వికెట్లు కొట్టి ఐదు వికెట్లు పడగొట్టడంతో లుంగీ న్గిడి కరేబియన్ మిడిల్ ఆర్డర్‌ను జాగ్రత్తగా చూసుకున్నాడు. (13), కేమర్ రోచ్ (1). కగిసో రబాడా 10 పరుగులకు ఎన్‌క్రుమా బోన్నర్ ఒంటరి వికెట్ తీసుకున్నాడు. టెస్టుల్లో వెస్టిండీస్ అత్యల్ప మొత్తం 47, ఇది 2004 లో కింగ్‌స్టన్‌లో ఇంగ్లండ్‌పై నమోదు చేసింది. విండీస్ 97 పరుగులకే బౌలింగ్ చేసిన తర్వాత ట్విట్టర్ అస్పష్టంగా ఉంది. అభిమానులు కరేబియన్ బ్యాట్స్‌మెన్‌పై నినాదాలు చేయడంతో పాటు దక్షిణాఫ్రికా బౌలర్లను ప్రశంసించారు. ఫాస్ట్ బౌలింగ్. ఇక్కడ కొన్ని ప్రతిచర్యలను పరిశీలించండి.

భారతదేశంలో WI vs SA ప్రత్యక్షంగా మరియు WI vs SA ప్రత్యక్ష స్కోరు వివరాలను ఎలా చూడాలి

వెస్టిండీస్ వర్సెస్ సౌతాఫ్రికా టెస్ట్ సిరీస్ భారతదేశంలో ప్రసారం చేయబడదు. అయితే, వెస్టిండీస్ వర్సెస్ సౌత్ ఆఫ్రికా లైవ్ స్ట్రీమింగ్‌ను పట్టుకోవాలనుకునే అభిమానులు ఫ్యాన్‌కోడ్ అనువర్తనం. WI vs SA లైవ్ స్కోర్ నవీకరణల కోసం, పాల్గొనే రెండు జట్ల సోషల్ మీడియా ఖాతాలలో ట్యాబ్‌లను ఉంచవచ్చు.

మూలం: ఐసిసి ట్విట్టర్

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleAMP ధర అంచనా జూన్ 2021: AMP క్రిప్టో ధర ఎంత ఎక్కువగా ఉంటుంది?
Next articleడబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌కు ముందు సౌతాంప్టన్‌లో టీమ్ ఇండియా ఇంట్రా-స్క్వాడ్ మ్యాచ్ ఆడుతుంది
RELATED ARTICLES

మూడవ కోవిడ్ -19 వేవ్ కోసం భారతదేశపు అతిపెద్ద దేశీయ విమానయాన కలుపులు

5 సంవత్సరాలలో యుద్ధ చరిత్రలు, డీక్లాసిఫికేషన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మూడవ కోవిడ్ -19 వేవ్ కోసం భారతదేశపు అతిపెద్ద దేశీయ విమానయాన కలుపులు

5 సంవత్సరాలలో యుద్ధ చరిత్రలు, డీక్లాసిఫికేషన్

40 340 మిలియన్ల నిధుల తర్వాత బైజు భారతదేశంలో అత్యంత విలువైన స్టార్టప్ అవుతుంది

Recent Comments