HomeGENERALBRZ vs ECU డ్రీమ్ 11: బ్రెజిల్ vs ఈక్వెడార్ ప్రిడిక్షన్, టీమ్ మరియు టాప్...

BRZ vs ECU డ్రీమ్ 11: బ్రెజిల్ vs ఈక్వెడార్ ప్రిడిక్షన్, టీమ్ మరియు టాప్ పిక్స్

చివరిగా నవీకరించబడింది:

brz vs ecu dream11

బ్రెజిల్ (బిఆర్‌జెడ్) తమ రాబోయే ప్రపంచ కప్ క్వాలిఫయర్స్‌కు ఈక్వెడార్ (ఇసియు) తో తలపడనుంది. బ్రెజిల్‌లోని పోర్టో అలెగ్రేలోని ఎస్టాడియో బీరా-రియోలో జూన్ 4, శుక్రవారం (జూన్ 5, శనివారం 6:00 AM IST) ఆట స్థానిక సమయం 9:30 గంటలకు షెడ్యూల్ చేయబడింది. BRZ vs ECU డ్రీమ్ 11 ప్రిడిక్షన్ మరియు BRZ vs ECU డ్రీమ్ 11 బృందాన్ని ఇక్కడ చూడండి.

BRZ vs ECU మ్యాచ్ ప్రివ్యూ

సిద్ధంగా ఉంది ఇంట్లో ఈక్వెడార్‌కు ఆతిథ్యం ఇవ్వడానికి, బ్రెజిల్ CONMEBOL FIFA ప్రపంచ కప్ అర్హతలో తమ పరుగును కొనసాగించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. బ్రెజిల్ నెలల తర్వాత అంతర్జాతీయంగా ఆడటానికి తిరిగి వస్తుంది మరియు వారి మునుపటి విజయాన్ని మాత్రమే పెంచుకోవాలనుకుంటుంది. ప్రస్తుతానికి, వారి నాలుగు మ్యాచ్‌లు ఉన్నాయి. వారు తమ నాలుగు విజయాలతో టేబుల్ పైభాగంలో కూర్చుంటారు, ఈక్వెడార్ మూడవ స్థానంలో ఉంది.

వారి మొదటి విజయం (5-0) అక్టోబర్ 10 న బొలీవియాపై జరిగింది. రోజుల తరువాత, వారు పెరూను 4-2 ఎన్‌కౌంటర్‌లో ఓడించారు. వారి తదుపరి రెండు విజేతలు వరుసగా వెనిజులా (1-0) మరియు ఉరుగ్వే (2-0) పై ఉన్నారు. ఈక్వెడార్, వారి మునుపటి నాలుగు మ్యాచ్‌లలో మూడు గెలిచింది. అర్జెంటీనాపై 1-0 తేడాతో ఓడిపోయింది, తరువాత ఉరుగ్వే, బొలీవియా మరియు కొలంబియాపై మూడు వరుస విజయాలు ఉన్నాయి.

BRZ vs ECU టీమ్ స్క్వాడ్స్

బ్రెజిల్ (BRZ)

 • అలిసన్, ఎడెర్సన్, వెవర్టన్, మార్క్విన్హోస్, ఓడర్ మిలిటియో, లుకాస్ వెరాసిమో, థియాగో సిల్వా, రెనాన్ లోడి, అలెక్స్ సాండ్రో, ఎమెర్సన్ రాయల్, డానిలో, డాని అల్వెస్, కాసేమిరో, ఫాబిన్హో, డగ్లస్ లూయిజ్, ఫ్రెడ్, ఎవర్టన్, లూకాస్ పాక్వే, ఎవర్టన్ రిబీరో, నెయ్మార్, వినాసియస్ జూనియర్, రిచర్లిసన్, గాబ్రియేల్ జీసస్, రాబర్టో ఫిర్మినో (గాబ్రియేల్ బార్బోసా)

ఈక్వెడార్ (ECU)

  . ఒక ఫ్రాంకో, క్రిస్టియన్ నోబోవా, జోస్ కరాబాలి, జువాన్ కాజారెస్, డామియన్ డియాజ్, ఫిడేల్ మార్టినెజ్, ఐర్టన్ ప్రీసియాడో, గొంజలో ప్లాటా, ఏంజెల్ మేనా, ఎన్నర్ వాలెన్సియా, మైఖేల్ ఎస్ట్రాడా, లియోనార్డో కాంపనా, జోర్డి కైసెడో.

BRZ vs ECU టాప్ పిక్స్

 • బ్రెజిల్ – అలిసన్ బెకర్, థియాగో సిల్వా మరియు రెనాన్ లోడి
 • ఈక్వెడార్ – అలెగ్జాండర్ డొమింగ్యూజ్, డియెగో పలాసియోస్ మరియు ఫెలిక్స్ టోర్రెస్

BRZ vs ECU Dream11 ప్రిడిక్షన్

Dream11

BRZ vs ECU లైనప్

  గమనిక: పై BRZ vs ECU డ్రీమ్ 11 బృందం మరియు టాప్ పిక్స్ ఆధారంగా మా స్వంత విశ్లేషణ. BRZ vs ECU గేమ్ ప్రిడిక్షన్ పిక్స్ సానుకూల ఫలితాలకు హామీ ఇవ్వవు.

  (చిత్ర క్రెడిట్స్: ఎన్నర్ వాలెన్సియా మరియు సెలెనో బ్రసిలీరా డి ఫుట్‌బోల్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్) Dream11

  మొదట ప్రచురించబడింది:

  ఇంకా చదవండి

  Previous articleకోవిడ్‌తో పోరాడటానికి వినోద్ ఖోస్లా నిధులు ప్రతిజ్ఞ చేస్తాడు
  Next articleఅపారా ఏకాదశి 2021: తేదీ, చరిత్ర, ప్రాముఖ్యత మరియు ఈ సందర్భంగా పంపాలని కోరుకుంటున్నాను
  RELATED ARTICLES

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  - Advertisment -

  Most Popular

  Recent Comments