HomeBUSINESSవిస్టారా ఆదాయాలను భర్తీ చేయడానికి కొత్త మార్గాలను అన్వేషిస్తుంది; 2023 నాటికి 70 విమానాలను...

విస్టారా ఆదాయాలను భర్తీ చేయడానికి కొత్త మార్గాలను అన్వేషిస్తుంది; 2023 నాటికి 70 విమానాలను కలిగి ఉండాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది: సీఈఓ లెస్లీ థాంగ్

“అతి చురుకైన” విధానంతో, విస్టారా సన్నని వ్యయ-నిర్మాణంపై దృష్టి సారించడంతో పాటు ఆదాయాలను భర్తీ చేయడానికి కొత్త మార్గాలను అన్వేషిస్తుంది, దాని CEO ప్రస్తుత COVID దృష్టాంతంలో పూర్తి సేవా వాహకాలు మరింత సందర్భోచితంగా ఉన్నాయని లెస్లీ థంగ్ చెప్పారు మరియు నొక్కి చెప్పారు. 2015 జనవరిలో దేశీయ విమానయాన ప్రదేశంలోకి ప్రవేశించిన Delhi ిల్లీకి చెందిన విమానయాన సంస్థ, 2023 నాటికి 70 విమానాలను తన విమానంలో కలిగి ఉండాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

పిటిఐతో ఒక ఇ-మెయిల్ పరస్పర చర్యలో, క్యాబిన్లలో సీట్ల సాంద్రత తక్కువగా ఉన్నందున ప్రస్తుత పరిస్థితులలో పూర్తి సేవా క్యారియర్లు మరింత సంబంధితంగా కనిపిస్తాయని చెప్పారు.

మహమ్మారితో, విమాన ప్రయాణ సమయంలో సామాజిక దూరంపై ఎక్కువ దృష్టి ఉంటుంది.

విమానయాన సంస్థ విధానంలో “అతి చురుకైనది”, మరియు వినియోగదారుల యొక్క విభిన్న అవసరాలను బట్టి, అన్ని ఆటగాళ్లకు స్థలంతో మార్కెట్ పెద్దదని ఎల్లప్పుడూ నమ్ముతారు. దాని స్వల్పకాలిక ప్రణాళికలకు కొన్ని తాత్కాలిక సర్దుబాట్లు మరియు మార్పులు చేయబడినప్పటికీ, దేశీయ నెట్‌వర్క్‌ను సాంద్రీకరించడం మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా విస్తరించడం అనే దీర్ఘకాలిక దృష్టిపై వైమానిక సంస్థ దృష్టి సారించింది.

“ప్రీమియం క్యాబిన్‌ల కోసం డిమాండ్ పెరగడాన్ని మేము గమనించాము, క్రొత్త కస్టమర్ విభాగాలలో కూడా, వారు ఎక్కువ భద్రత, సౌకర్యం మరియు సామాజిక దూరం కోసం చూస్తున్నారు.

“మూడు క్యాబిన్ తరగతులతో (వ్యాపారం, ప్రీమియం ఎకానమీ మరియు ఎకానమీ) మా కోరిన, అత్యంత విభిన్నమైన ఉత్పత్తితో మాకు ప్రయోజనం ఉంది, ఇది విభిన్న విభాగాలలో వినియోగదారులను ఆకర్షిస్తూనే ఉంది” అని విస్టారా చీఫ్ చెప్పారు.

విస్టారాలో 46 విమానాల సముదాయం ఉంది.

అతని ప్రకారం, వైమానిక సంస్థ భాగస్వాములతో వివిధ ఒప్పందాలను తిరిగి చర్చలు జరిపింది మరియు జీతం కోతలను అమలు చేసింది వాణిజ్య కార్గో, చార్టర్ విమానాలు మరియు అదనపు ఆదాయాన్ని సంపాదించడానికి అనేక సహాయక సేవలను ప్రవేశపెట్టడం వంటి వాటితో పాటు నిర్వహణ వ్యయాన్ని తగ్గించడం.

“మా మొత్తం దృష్టి సాధించడం మరియు నిర్వహించడం మా ఆదాయానికి అనుబంధంగా కొత్త మార్గాలను అన్వేషించేటప్పుడు సన్నని వ్యయ-నిర్మాణం, “అని ఆయన ఎత్తి చూపారు.

రెండవ COVID వేవ్ తీవ్రంగా ఉంది విమానయాన రంగాన్ని ప్రభావితం చేసింది మరియు రికవరీ మార్గంలో ఉన్న విమాన ప్రయాణ డిమాండ్ తగ్గింది.

“ఇవి నిజంగా అపూర్వమైన సమయాలు, భవిష్యత్ దృక్పథాన్ని అంచనా వేయడంలో సహాయపడటానికి గత సూచనలు లేవు. ఇలా చెప్పిన తరువాత, మేము చురుకుగా కొనసాగుతాము, ఖర్చులను నియంత్రించే మార్గాలను చూడండి మరియు మాకు అందించబడిన ప్రతి ఆచరణీయ అవకాశాన్ని పెంచడం ద్వారా అదనపు ఆదాయాన్ని సంపాదించడానికి మార్గాలను అన్వేషించండి “అని థంగ్ చెప్పారు.

విమానయాన సంస్థ ఎయిర్‌బస్ మరియు బోయింగ్‌తో విమానాల డెలివరీ షెడ్యూల్‌ను రూపొందిస్తున్నప్పుడు, విస్టారా చీఫ్ చెప్పారు. “మిగిలిన నాలుగు బోయింగ్ 787-9 డ్రీమ్‌లైనర్ విమానం ఇది అందుతుందని మేము ఆశిస్తున్నాము A321neo మరియు A320neo విమానాల కోసం మేము ఎయిర్‌బస్‌తో ఉంచిన ఆర్డర్ నుండి మరిన్ని ఆర్థిక “.

మొత్తంమీద, 2023 నాటికి విమానంలో 70 విమానాలను కలిగి ఉండాలని విమానయాన సంస్థ లక్ష్యంగా పెట్టుకుందని ఆయన అన్నారు.

ప్రస్తుతం, ఈ విమానంలో 36 ఎయిర్‌బస్ A320 లు, రెండు A321 నియోస్, ఆరు బోయింగ్ B737-800NG లు మరియు రెండు B787-9 డ్రీమ్‌లైనర్లు ఉన్నాయి.

మోహరించిన సామర్థ్యం తగ్గినప్పటికీ, విమానయాన సంస్థ తన మొత్తం విమానాలను ఉపయోగించుకునే విధంగా కార్యకలాపాలను ప్లాన్ చేస్తుంది మరియు పూర్తిగా పనిచేస్తూనే ఉంది.

మహమ్మారి నేపథ్యంలో, క్యారియర్ దాని నెట్‌వర్క్‌లో మోహరించిన సామర్థ్యాన్ని సర్దుబాటు చేసింది, ఈ ఏడాది మార్చి ప్రారంభంలో COVID పూర్వ సామర్థ్యంలో దాదాపు 75 శాతం నుండి 25-30 వరకు తగ్గింది ప్రస్తుతం శాతం.

“గత సంవత్సరం దేశవ్యాప్తంగా మొట్టమొదటి లాక్డౌన్ విధించినప్పటి నుండి, మేము భాగస్వాములు, విక్రేతలు మరియు అద్దెదారులతో అనేక ఒప్పందాల చర్చలను కొనసాగిస్తున్నాము. మన భాగస్వాములు మనమందరం ఉన్నారని అర్థం చేసుకున్నారు విస్టారా యొక్క భవిష్యత్తు ప్రణాళికలు మరియు ఈ సంక్షోభాన్ని నావిగేట్ చేయగల సామర్థ్యంపై గొప్ప విశ్వాసాన్ని చూపించే మా ప్రయత్నాలకు ఇది చాలా సహాయకారిగా ఉంది “అని థంగ్ చెప్పారు.

2020 లో, విస్టారా రెండు కొత్త B 787-9 డ్రీమ్‌లైనర్‌లను, రెండు A321 నియో మరియు నాలుగు A320 నియోలను తన విమానాలకు చేర్చగా, దాని పాత A320 సియో విమానాలలో ఐదు అద్దెదారులకు తిరిగి ఇవ్వబడ్డాయి.

విస్టారా భారతదేశం నుండి “గ్లోబల్ ఎయిర్లైన్స్” గా జన్మించింది, మరియు 2019 లో అంతర్జాతీయ కార్యకలాపాలను ప్రారంభించినప్పటి నుండి, విస్తరిస్తూనే ప్రపంచ మార్కెట్లో అడుగుజాడలను విస్తరించాలనే దాని ఆశయాలను అనుసరిస్తోంది. దాని దేశీయ నెట్వర్క్, Thng చెప్పారు.

మార్చి 31, 2021 తో ముగిసిన గత ఆర్థిక సంవత్సరంలో, విమానయాన సంస్థ లండన్, ka ాకా, దోహా, ఫ్రాంక్‌ఫర్ట్, షార్జా మరియు మగతో సహా ట్రావెల్ బబుల్ ఒప్పందాల ప్రకారం ఆరు కొత్త అంతర్జాతీయ గమ్యస్థానాలను ప్రారంభించింది. .

“ఇతర గమ్యస్థానాలకు ఇలాంటి విమానాలను నడపడానికి ఇలాంటి మరిన్ని అవకాశాలను మేము సమీక్షిస్తూనే ఉన్నాము” అని ఆయన అన్నారు.

ఇండియా-జపాన్ ఎయిర్ బబుల్ ఒప్పందం ప్రకారం జూన్ 16 నుండి Delhi ిల్లీ నుండి టోక్యోకు విమానయాన సంస్థలను ప్రారంభించటానికి విమానయాన సంస్థ సిద్ధంగా ఉంది.

“జపాన్‌లో మా కార్యకలాపాలను ప్రారంభించడానికి పరిస్థితులు మెరుగ్గా మరియు మరింత అనుకూలంగా ఉండాలని మేము ఖచ్చితంగా కోరుకుంటున్నాము. అయినప్పటికీ, ఈ మార్గం ఇప్పటికీ వాణిజ్యపరంగా లాభదాయకంగా మరియు ఆశాజనకంగా ఉందని మేము భావిస్తున్నాము. ఇది కూడా ఒక ముఖ్యమైన కార్గో మార్గం, ఇది ముఖ్యమైన ఆదాయ ప్రవాహం, ముఖ్యంగా కొనసాగుతున్న మహమ్మారి మధ్య, “అని అతను చెప్పాడు.

అతని ప్రకారం, వ్యాపారం మరియు వాణిజ్యం కోసం ఒక ముఖ్యమైన మరియు బలమైన ప్రపంచ కేంద్రంగా, జపాన్ ఎయిర్లైన్స్ యొక్క నెట్‌వర్క్ వ్యూహానికి బాగా సరిపోతుంది మరియు ఇది మహమ్మారికి చాలా ముందు మా విస్తరణ ప్రణాళికలో భాగంగా ఉంది ప్రపంచాన్ని తాకింది.

2019 లో, విస్టారా జపాన్ ఎయిర్‌లైన్స్ తో కోడ్ షేర్ ఒప్పందం కుదుర్చుకుంది.

దేశీయ విమానయాన స్థలంలో విస్టారా దీర్ఘకాలిక ఆటగాడని నొక్కిచెప్పడంతో, విమానయాన సంస్థ అన్ని ఉద్యోగాలను పరిరక్షించడానికి కట్టుబడి ఉందని అన్నారు. పరిస్థితి చాలా డైనమిక్ మరియు ఎయిర్లైన్స్ మార్కెట్ను నిశితంగా పర్యవేక్షిస్తూనే ఉంటుంది.

“మేము విమానయాన పరిశ్రమ చరిత్రలో కష్టతరమైన సమయాలలో ఒకటిగా వెళుతున్నాము. నిరంతరం అభివృద్ధి చెందుతున్న పరిస్థితిని బట్టి, పూర్తిస్థాయిలో కోలుకునే సమయాన్ని అంచనా వేయడం చాలా కష్టం. ప్రస్తుతానికి, “Thng చెప్పారు. IAS RAM DRR DRR

ఇంకా చదవండి

Previous articleటీకా విధానాన్ని వివరించాలని ఎస్సీ కేంద్రానికి నిర్దేశిస్తుంది
Next articleమూడవ తరంగానికి వ్యతిరేకంగా ఎస్‌బిఐ నివేదిక హెచ్చరించింది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments