HomeENTERTAINMENTనటుడు మాధవన్ గురించి మీకు తెలియని 10 ఆసక్తికరమైన విషయాలు!

నటుడు మాధవన్ గురించి మీకు తెలియని 10 ఆసక్తికరమైన విషయాలు!

. నటుడు, రచయిత మరియు చిత్రనిర్మాత మాధవన్ ఇప్పుడు దర్శకత్వం కోసం తన చేతులను ప్రయత్నించారు. ఆయన నటించిన ‘రాకెట్రీ – ది నంబి ఎఫెక్ట్’ సినిమా ట్రైలర్ గత ఏప్రిల్‌లో విడుదలై అభిమానుల నుండి మంచి స్పందన వచ్చింది.

ఇటీవల, మహారాష్ట్రలోని డి.వై పాటిల్ కళాశాల ఆయనకు గౌరవ డాక్టరేట్ ప్రదానం చేసింది. దానిపై అతను “ఇది అధివాస్తవికమైనది. నా ఏకైక విచారం ఏమిటంటే, నా భార్య సరిత మరియు నా కొడుకు వేదాంత్ ఈ కార్యక్రమానికి నాతో పాటు రాలేదు. నా బంగారు క్షణంలో నేను వారిని కోల్పోయాను”. )

సినిమాల్లోకి రాకముందు, అతను అనేక హిందీ టీవీ సీరియళ్లలో నటించినందుకు ప్రసిద్ది చెందాడు. అతను “బనేగి అప్ని బాత్” సిరీస్‌లో అడుగుపెట్టాడు మరియు తరువాత అనేక టీవీ సీరియళ్లలో నటించాడు. అతను చివరిసారిగా 1996 హిందీ చిత్రం “ఇస్ రాత్ కి సుబా నహిన్” లో గుర్తు తెలియని పాత్రను పోషించాడు.

హిందీ టీవీ సిరీస్ మరియు సినిమాను విడిచిపెట్టి 1997 లో ఇంగ్లీష్ చిత్రం “ఇన్ఫెర్నో” లో తన పాత్రకు ప్రసిద్ది చెందింది. ఆ తరువాత, మణిరత్నం దర్శకత్వం వహించిన ‘అలైపాయుతే’ చిత్రంలో శాలినితో కలిసి నటించడం ద్వారా తన సినిమా వృత్తిని ప్రారంభించాడు.

ప్రారంభంలో తమిళంలో ‘అలైపాయుతే’, ‘మిన్నాలే’ వంటి సినిమాలు ఆయనను అభిమానులు ‘మాడి’ అని ఆప్యాయంగా పిలిచారు. అతని తరువాతి చిత్రాలైన ‘కన్నతిల్ ముత్తమిట్టల్’, ‘ఇరుధి సూత్రు’ మరియు ‘విక్రమ్ వేదా’ చాక్లెట్ బాలుడి నుండి ఒక అద్భుతమైన ప్రదర్శనకారుడిగా ఎదిగినట్లు రుజువు చేసింది.

ఇది కాకుండా, అతను తరచూ ఒక గుర్తింపును వదులుకున్నాడు కథానాయకుడు మరియు కథకు బాగా సరిపోయే ఏ పాత్రను పోషించగల ఒక ఉన్నత నటుడిగా అభివృద్ధి చెందుతున్నాడు.

అతని ఇటీవలి చిత్రం “మారా” యొక్క అనుసరణ మల్యళ చిత్రం చార్లీకి మంచి స్పందన వచ్చింది. అతని మునుపటి చిత్రం “నిశ్శబ్దం” కూడా భారీ విజయాన్ని సాధించింది.

హిందీలో అతని చిత్రాలు “రంగ్ దే బసంతి”, అభిషేక్ బచ్చన్ తో “గురు” మరియు అమీర్ ఖాన్ తో “3 ఇడియట్స్” అతనికి బాలీవుడ్ లో మంచి పేరు సంపాదించాయి.

అతను నటి కంగనా రనౌత్ తో కూడా నటించాడు “తను వెడ్స్ మను” లో ఇటీవల ఆమెకు జాతీయ అవార్డు లభించింది.

నటుడు మాధవన్ హిందీ సినిమాల్లో తొలిసారిగా అడుగుపెట్టినప్పటికీ, అతని తండ్రి ఒక తమిళనాడు స్థానికుడు. అతను జూన్ 1, 1970 న జార్ఖండ్ లోని జంషెడ్పూర్ లో జన్మించాడు. అతని తండ్రి టాటా స్టీల్ మరియు అతని తల్లి సరోజా ఇండియన్ బ్యాంక్ కోసం పనిచేశారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleRIP! COVID 19 కారణంగా దర్శకుడు పార్థిబాన్ దేశింగు తండ్రి కన్నుమూశారు
Next articleగత 24 గంటల్లో కోవిడ్ కేసుల్లో భారతదేశం స్వల్పంగా పెరుగుతుంది కాని పాజిటివిటీ రేటు పడిపోతుంది
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments