HomeSPORTSయాష్లే గైల్స్: ఐపిఎల్ పున art ప్రారంభానికి ఇంగ్లాండ్ కోసం అధికారిక అభ్యర్థన లేదు

యాష్లే గైల్స్: ఐపిఎల్ పున art ప్రారంభానికి ఇంగ్లాండ్ కోసం అధికారిక అభ్యర్థన లేదు

న్యూస్

టోర్నమెంట్ పున art ప్రారంభానికి ఇంగ్లాండ్ ఆటగాళ్ళు విడుదలయ్యే అవకాశం లేదని ECB క్రికెట్ డైరెక్టర్

ఇంగ్లాండ్ తయారీపై ప్రణాళికలు రూపొందించలేదు యాష్లే గైల్స్ ప్రకారం ఐపిఎల్‌కు అనుగుణంగా వారి ప్రణాళికల్లో ఏవైనా మార్పులు

ఇంగ్లాండ్ పురుషుల క్రికెట్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ గైల్స్ కొంతమంది ఆటగాళ్లకు విశ్రాంతి ఇవ్వవచ్చని అంగీకరించారు పునర్వ్యవస్థీకరించబడిన ఐపిఎల్ అదే సమయంలో జరిగే బంగ్లాదేశ్ మరియు పాకిస్తాన్ పర్యటనలు, “వారు వేరే చోటికి వెళ్లి క్రికెట్ ఆడటం కాదు” అని అన్నారు.

గైల్స్ కూడా ECB వారి షెడ్యూల్‌ను మార్చడానికి ప్రణాళికలు లేవని ధృవీకరించారు – మరియు ముఖ్యంగా , భారతదేశానికి వ్యతిరేకంగా టెస్ట్ సిరీస్ కోసం షెడ్యూల్ – ఐపిఎల్ కోసం పెద్ద విండోను కనుగొనటానికి. సిరీస్ యొక్క చివరి టెస్ట్ యొక్క ఐదవ రోజు ప్రస్తుతం సెప్టెంబర్ 14 న జరగాల్సి ఉంది, ఇంగ్లాండ్ ఒక వారం కిందటే బంగ్లాదేశ్ బయలుదేరింది. అక్కడి నుండి అక్టోబర్ 14 మరియు 15 తేదీలలో తాత్కాలికంగా షెడ్యూల్ చేయబడిన రెండు టి 20 ఐల కోసం వారు పాకిస్తాన్కు వెళతారు. ఐపిఎల్ సెప్టెంబర్ 18 సెప్టెంబర్ 18 న పున art ప్రారంభించి సుమారు వరకు నడుస్తుంది అక్టోబర్ 12.

ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ యొక్క కొత్త అధికారిక భాగస్వామిగా ఐజి ప్రారంభించిన సందర్భంగా మాట్లాడిన గైల్స్, “ఏదైనా అధికారిక గురించి నాకు తెలియదు, ఏదైనా మార్చడానికి ఏదైనా అభ్యర్థనలు ఉన్నాయి”. “మాకు సంబంధించినంతవరకు మరియు మేము దేని కోసం సిద్ధం చేస్తున్నామో, మ్యాచ్‌లు వారు ఉన్న చోటనే ఉంటాయి. అన్ని రకాల ulation హాగానాలు ఉన్నాయని నేను ఆశ్చర్యపోతున్నాను. ప్రతి ఒక్కరూ తమ క్రికెట్‌ను పొందాలని కోరుకుంటారు. కాని మేము ఏమీ పొందలేదు అధికారిక మరియు మేము విరుచుకుపడుతున్నాము.

“మాకు పూర్తి షెడ్యూల్ ఉంది. మేము సెప్టెంబరులో ఐదవ టెస్ట్ ముగింపు నుండి వెళితే, మేము సెప్టెంబర్ 19 లేదా 20 న బంగ్లాదేశ్కు బయలుదేరబోతున్నాము. పాకిస్తాన్తో సహా మరియు టి 20 ప్రపంచ కప్ ఎక్కడ ఉన్నా మాకు పూర్తి షెడ్యూల్ ఉంది.

“మేము ఈ కుర్రాళ్ళలో కొంతమందిని ఇవ్వబోతున్నాం ఏదో ఒక సమయంలో విరామం. కాని బంగ్లాదేశ్ కు అబ్బాయిలు విరామం ఇవ్వాలనే ఉద్దేశ్యం వారు వేరే చోటికి వెళ్లి క్రికెట్ ఆడటం కాదు.

“మేము ఇప్పుడు మా షెడ్యూల్‌ను నిర్వహించాలి, కాబట్టి మా కుర్రాళ్ళు సాధ్యమైనంత ఉత్తమమైన ఆకృతిలో చేరుకుంటారు టి 20 ప్రపంచ కప్ మరియు యాషెస్. “

ప్రస్తుతం ఇసిబి మరియు బిసిసిఐల మధ్య సంబంధాలు సహేతుకంగా మంచివిగా కనిపిస్తున్నప్పటికీ, ఇది 12 నెలల్లోపు మూడవ ఐపిఎల్ సీజన్ (లేదా పార్ట్ సీజన్) మరియు రద్దీ షెడ్యూల్‌లో ఎక్కువ మెలికలు లేని గది లేదని ఒక అవగాహన ఉంది. ఇటీవల వదిలివేసిన ఐపిఎల్ సీజన్ నుండి విధానంలో వ్యత్యాసం – ఇక్కడ ఇంగ్లాండ్ ఆటగాళ్ళు w న్యూజిలాండ్ టెస్ట్ సిరీస్‌లో పాల్గొనడానికి ముందు ఆడటానికి అనుమతించబడటం – ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భాగం కాని ఆ టెస్ట్ సిరీస్ యొక్క ఆలస్యమైన అమరిక మరియు ఆటగాళ్లను ఐపిఎల్‌కు అనుమతించడానికి ముందుగా ఉన్న ఒప్పందం ద్వారా వివరించబడింది. .

ఇంతలో గైల్స్ కూడా వివరించారు రిజర్వ్ కీపర్ మరియు బ్యాటర్‌గా ఇంగ్లాండ్ జట్టులోకి సామ్ బిల్లింగ్స్ పిలుపునిచ్చారు. ఐపిఎల్‌లో ఉన్న జట్టులో బిల్లింగ్స్ మాత్రమే ఉన్నాడు, జోస్ బట్లర్ మరియు జానీ బెయిర్‌స్టో , ఈ పాత్ర కోసం కూడా పరిగణించబడవచ్చు, ఐపిఎల్ సమయంలో ఆడలేదు మరియు బయో- లో చాలా తక్కువ సమయం గడిపాడు గత సంవత్సరం లేదా అంతకంటే ఎక్కువ బుడగలు. ఆ కారణంగా, అతను చాలా మంది కంటే వేగంగా చర్యకు తిరిగి రావడానికి ఆసక్తి చూపించాడు మరియు గత వారం LV=కౌంటీ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో కెంట్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహించాడు.

“ఉత్తమ ఎంపిక అని మేము భావించాము ఈ శీతాకాలంలో వారు గడిపిన తర్వాత వారికి అవసరమైనంత సమయం కేటాయించండి “అని గిల్స్ చెప్పారు.” కొంచెం ముందుగా గుర్రంపైకి తిరిగి రావడానికి మరియు కొంత క్రికెట్ ఆడటానికి ఆటగాళ్ళ నుండి బలమైన కేసు ఉంటే, అప్పుడు మేము వినడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాము దానికి కూడా. వారి శరీరాలు మరియు మనస్సులతో పాటు ఎవరికైనా వారు తెలుసు.

“బిల్లింగ్స్ విషయంలో అదే జరిగింది. అతను తిరిగి కెంట్ వెళ్లి తనను తాను చట్రంలో ఉంచడానికి కొంత క్రికెట్ ఆడాడు.

“ప్రణాళిక ఏమిటో గురించి [head coach] క్రిస్ సిల్వర్‌వుడ్ నుండి ఆ ఆటగాళ్లకు [Bairstow and Buttler] కమ్యూనికేషన్ చేయబడింది. దానిపై తిరిగి వెళ్లవలసిన అవసరం లేదని మేము భావించాము. వారు కుటుంబాలతో గడిపారు మరియు జోస్ ఈ సమయంలో కొన్ని రోజులు దూరంగా ఉన్నారు. మేము 11 వ గంటకు ఆ ఆటగాళ్లను బయటకు లాగడానికి ఇష్టపడలేదు. దానిని మార్చడానికి ప్రణాళిక లేదు. “

IG ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ యొక్క అధికారిక భాగస్వామి. మరింత సమాచారం కోసం, సందర్శించండి IG.com/uk/england

జార్జ్ డోబెల్ ESPNcricinfo లో సీనియర్ కరస్పాండెంట్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజి 7 హక్కుల విమర్శలను చైనా తీవ్రంగా ఖండించింది
Next articleరవిచంద్రన్ అశ్విన్ ట్విట్టర్లో కొత్త అనుచరుడిని పొందుతాడు, “SKY ఈజ్ ది లిమిట్” అని చెప్పారు. ఇది ఎవరు అని ess హించండి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments