26.1 C
Andhra Pradesh
Saturday, May 15, 2021
HomeGeneral'ఇంకా 90 సంవత్సరాలు ఇక్కడ ఉంటుంది': అర్జున్ కపూర్ చిత్ర పరిశ్రమలో తొమ్మిదేళ్లు పూర్తి చేసినందుకు

'ఇంకా 90 సంవత్సరాలు ఇక్కడ ఉంటుంది': అర్జున్ కపూర్ చిత్ర పరిశ్రమలో తొమ్మిదేళ్లు పూర్తి చేసినందుకు

నటుడు తన విలువ తనకు తెలుసు అని చెప్పాడు, మరియు అతని గురించి ఎవరైనా చెడుగా చెబితే అతను తన గురించి ఏమనుకుంటున్నాడో దానిని మార్చడు.

'Will be here 90 more years': Arjun Kapoor on completing nine years in the film industry

(చిత్ర మూలం: ఇన్‌స్టాగ్రామ్ / అర్జున్ కపూర్)

నవీకరించబడింది: మే 15, 2021, 08:00 PM IST

నటుడు అర్జున్ కపూర్ ఈ నెలలో చిత్ర పరిశ్రమలో తొమ్మిది సంవత్సరాలు పూర్తి చేసుకున్నాడు మరియు అతను ఖచ్చితంగా తనకంటూ ఒక స్థలాన్ని చెక్కాడు. నటుడు తన విలువను తెలిసిన వాణిజ్యపరంగా విజయవంతమైన నటుడు అని పిలిచాడు.

జూమ్ టీవీతో ఒక సంభాషణలో, నటుడు తన వద్ద ఉన్నట్లు చెప్పాడు తొమ్మిది సంవత్సరాలుగా హిందీ చిత్ర పరిశ్రమలో ఉన్నారు మరియు మరో 90 సంవత్సరాలు ఇక్కడ ఉంటారు.

“ఈ రోజు ఇది నా తొమ్మిదవ సంవత్సరం, ఈ రోజు ఇషాక్జాడే నుండి తొమ్మిది సంవత్సరాలు. నేను ఇక్కడ తొమ్మిది సంవత్సరాలు ఉన్నాను మరియు నేను ఇక్కడే ఉంటాను ఇంకా 90 సంవత్సరాలు మరియు అది కెమెరా ముందు ఉందా లేదా దాని వెనుక ఉందో లేదో నాకు తెలుసు. సోషల్ మీడియాలో చాలా మంది ప్రజలు నాకు క్రెడిట్ ఇస్తారు ఎందుకంటే నేను సులభమైన లక్ష్యం. నేను నిశ్చయంగా జీవిస్తున్నాను గౌరవం మరియు గౌరవం మరియు నేను తిరిగి ఇవ్వడం మరియు మాట్లాడటం మరియు నన్ను మాట్లాడటానికి ప్రయత్నించడం లేదు. ”

‘2 స్టేట్స్’ నటుడు తన విలువ తనకు తెలుసునని, అతని గురించి ఎవరైనా చెడుగా చెబితే అతను తన గురించి ఏమనుకుంటున్నాడో దానిని మార్చడు.

“నేను నా కెరీర్‌లో ఎక్కువ భాగం వాణిజ్యపరంగా విజయవంతమైన నటుడు … నా స్వీయ-విలువ నాకు తెలుసు మరియు నేను సినిమాలోకి ప్రవేశించినప్పుడు నేను టేబుల్‌కి తీసుకువచ్చేది నాకు తెలుసు. నా విలువ నాకు తెలుసు … కాని నేను ఎప్పుడూ నా విలువను తెలుసుకుంటాను మరియు హిట్ లేదా ఫ్లాప్ లేదా ఎవరో రెండు మంచి విషయాలు లేదా రెండు చెడ్డ విషయాలు చెప్పడం నా కోసం నేను భావిస్తున్నదాన్ని మారుస్తుంది మరియు మీరు ఈ వృత్తిలో దానిని పట్టుకోవాలి. మీరు బ్రతకగలరు మరియు నేను బ్రతికి ఉంటానని నాకు తెలుసు. ”

అర్జున్ కపూర్ ఇటీవల ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఒక ఎమోషనల్ పోస్ట్‌ను షేర్ చేశారు, మదర్స్ డే సందర్భంగా తన తల్లిని గుర్తు చేసుకున్నారు. అతను ఇలా వ్రాశాడు, “నిన్న మదర్స్ డే నేను దానిలోని ప్రతి బిట్ను అసహ్యించుకున్నాను …. రేపు నాకు నటుడిగా 9 సంవత్సరాలు, కానీ నేను మీరు లేకుండా అమ్మను కోల్పోయాను. ఈ చిత్రంలో ఉన్నట్లుగానే ఉర్ నవ్వుతూ నన్ను చూస్తున్నాడని ఆశిస్తున్నాను & మీకు నా వెన్ను వచ్చింది… ”

నటుడు తరువాత కష్వీ నాయర్ ‘సర్దార్ కా గ్రాండ్సన్’ ఇందులో నీనా గుప్తా, అదితి రావు కూడా నటించారు కీలక పాత్రల్లో హైడారి మరియు జాన్ అబ్రహం. మే 18 న విడుదల కానున్న ఈ చిత్రం, అనారోగ్యంతో ఉన్న తన అమ్మమ్మ చివరి కోరికను నెరవేర్చడానికి ఒక ప్రయాణంలో వెళ్ళే అంకిత మనవడి కథ. అర్జున్ పైప్లైన్లో ‘ఏక్ విలన్ రిటర్న్స్’ మరియు ‘భూట్ పోలీస్’ కూడా ఉన్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆదివారం నాటికి తౌక్టే చాలా తీవ్రమైన తుఫానుగా మారుతుందని IMD తెలిపింది
Next article7 వ వేతన సంఘం: డీఏ పెంపుకు సంబంధించి కేంద్ర ప్రభుత్వ ఉద్యోగులకు బిగ్ వార్తలు
RELATED ARTICLES

తమిళనాడు సిఎం ఎంకె స్టాలిన్ చెన్నైలోని COVID-19 ఏకీకృత కమాండ్ సెంటర్‌ను సందర్శించారు

COVID సహజమైతే, చైనా దానిని నిరూపించాలి: నికోలస్ వాడే శాస్త్రవేత్తలను సాక్ష్యాలను కోరతాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భువనేశ్వర్ భారత భారత టెస్ట్ జట్టుకు హాజరుకావడంపై మీడియా నివేదికలను నిందించాడు; అతను చెప్పినది ఇక్కడ ఉంది

క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో యొక్క ఏజెంట్ జువెంటస్ వద్ద పోర్చుగీస్ భవిష్యత్తు గురించి ఈ భారీ నవీకరణను ఇస్తాడు

కోవిడ్ -19 ఉపశమనం: ore ిల్లీ-ఎన్‌సీఆర్‌లో వీరేందర్ సెహ్వాగ్ 50 వేలకు పైగా ఉచిత భోజనం అందిస్తుంది

Recent Comments